ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kadoom

ภาพประกอบสวยมากครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ อ่านตอนนี้เป็นตอนแรกของเรื่องแต่สนุกมากครับ

gokuon

แหม่ ไม่ได้มานาน ยังสนุกเช่นเคย กิเลสคนเรามันไม่ใครออกใก้

kalampee

มาถึงขั้นนี้ ท่าทางน้องดรีมจะใจอ่อน ยอมให้ ... อีกสักรอบ สองรอบ

eak111

ไม่รอดแน่นอน  อ่านแล้วลุ้นมากเลยครับ  ลุ้นตามทุกตอนเลย

kapomman

น้องดรีมอดใจไม่ไหวล่ะซิ ตอนหน้าน่าจะเป็นบทสรุป จะจบยังไงหว่า

4ylnox

ดูทรงแบบนี้ไม่น่ารอดแน่นอน เข้าใจเลือกรูปมานะครับ

rewind99

ของมันเคยได้กิน...เมื่อหิวก็อยากกินอีก  น้องดรีมก็เป็น แบบนั้นอิอิ

rewind99

ติดใจสิครับ..งานนี้ได้กินน้องดรีมยาวไปๆ

tapesaksit

ท้ายที่สุดก็เสร็จพี่ซีอยู่ดี หนูดรีม

pp1659

น้องดรีมสวยมากยังไงไม่รอดมือพี่ซีอยู่แล้ว

jamesbuff

ขอบคุณครับ หมวยๆแบบนี้ ต้องจัดหนักๆ

Rutt Non

cannavaro

cannavaro

สงสัยงานนี้ดรีมคงจะติดใจจนโงหัวไม่ขึ้นไปซะแล้ว

SSPor

โดนแบบนี้เข้า น้องดรีมจะเหลือเหรอเนี่ย ติดใจพี่ชายเพื่อนแน่เลย  ::JubuJubu::