ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

kaithai

อ้างจาก: twintower เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2017, 09:46:50 ก่อนเที่ยง
มันคือเรื่องแต่งครับ ไม่ใช่เรื่องจริง  ผมคิดพล็อตมาเล่นๆแล้วเขียนขึ้นมาเหมือนเรื่องนักข่าวสาวนะครับ  แต่จะให้แต่งแบ่งเรื่องยาวหลายตอนเหมือนที่ผ่านมา บอกตรงๆคิดพล็อตเรื่องไม่ออกครับ2เรื่องนี้มันเกิดขึ้นได้เพราะตอนนี้ผมใช้สมองคิดพล็อตเรื่องที่จะวางขายอยู่ครับ กะแต่งไว้ 3เรื่องติดต่อกันครับ ใช้เรื่องความรักของนพนั่นแหละแต่เปลี่ยนชื่อเรื่อง เรื่องแรกแต่งจบแล้วเพราะใช้เค้าโครงเดิมแต่ตัดบทเสียวออกไป พอมาเรื่องที่สองจะเป็นเรื่องของตูนที่บอกตรงๆว่าแต่งมา 4 เดือนแล้วยังไม่จบมีแก้ตลอดครับเพราะผมวางตัวนางเอกไว้สวย รวย เก่ง  พ่อกับพี่ชายรักมากและตามใจตลอดจนเป็นคนเอาแต่ใจ เลยยังหาจุดมาบรรจบกับตัวพระเอกไม่ได้ ขนาดครึ่งเรื่อง ปาไป 400 กว่าหน้า  ส่วนอีกเรื่องจะเป็นเนื้อหาที่ไปคู่กับเรื่องของตูนครับ ซึ่งมันยากมากเพราะเนื้อหามันจะไปด้วยกันตลอด เป็นเรื่องของพี่สาวฐา พ่อของนพกับพี่ชายนพที่เป็นตำรวจจะมีบทเยอะพอสมควร เพราะส่วนใหญ่นิยายที่มีเนื้อหาเชื่อมถึงกันจะแต่งให้จบไปเป็นเรื่องๆแล้วมาเริ่มเรื่องใหม่ แต่ผมใช้วิธีให้บท2เรื่องนี้ไปคู่กัน ซึ่งยากมาก แต่งไปแต่งมาได้พล็อตเรื่อง ของนักสาวสาวกับเรื่องนี้ขึ้นมา ผมเลยลองแต่งคลายเครียดให้สมองนะครับ

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น

................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .

................................................................................................................

cooking_gear

อ้าว จบแบบนี้ซะงั้น ฝ่ายนึงก็จะเลิก อีกฝ่ายก็ได้ตังพอใช้ละ นึกว่าจะสานต่อกันไปเรื่อยๆซะอีก  ::Crying::

elviswhat

ใช้เงินเกินตัวแบบนี้เลยหันมาพึ่งทางที่หาเงินได้ง่ายและเร็วแต่ก็ใช่ว่าจะดีเสมอไป พลาดพลั้งขึ้นมาไม่คุ้มกันเลย

ppyyaa

บทบรรยาย ลื่นไหลดีมากเลยครับ บทพูดก็กำลังดี ชอบครับ

devilzoa

แหมของมันเคยๆอะนะพอกลับมาเจอก็อยากกินอีกเป็นธรรมดา

code47

ของมันเคยๆ แบ่งกันกินแบ่งกันใช้
ชอบตรงมีบทพูดครับ บรรยายได้ดี

swss2511

ถอนตัวยากก็เพราะของเคยๆกันนี่แหละ ยังดีพี่แฟนไม่รู้

psm_mach

เล็กเลือกชีวิตแบบนี้เอง ฟุุ้งเฟ้อใช้จ่ายเยอะไม่ทำมาหากินจริงจัง ไม้ค์ตัดสินใจถูกแล้วเลิกยุ่งไปเลยดีกว่า

phoner

aone

ดีแล้วครับที่ไม่ต้องถอนตัว
เค้าหายเงียบไปเองโดยที่เราไม่ต้องไปเสี่ยง

sp502

bluenavy

boong