ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 6 มรสุม

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:00:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamesbuff

ขอบคุณครับ
เจออย่างนี้ต้องเอาให้ตาย

Bearing Garage

การแก้แค้นที่ดีที่สุด คือการรอให้เรื่องสงบหรือเย็นก่อน แล้วค่อยจัดการครับ ต้องคิดให้รอบคอบนะ

dwarf

Man_On_The_Moon

ถ้าเป็นภาษาโดจินต้องบอกว่า เรื่องชักจะเริ่มปวดตับละแบบนี้ ::Crying::

Navita Win

ตอนผ่านมาครูแอนช่างน่ารักเหลือเกิน ชอบๆครับ ถึงจะไม่ตรงกับใจ 100% แต่ก็ดีมากเลย

air111fox

soplpop

ไอ้กรเอ้ย ทำไมชีวิตเอ็งมีนเศร้าขนาดนี้ว่ะ

suvit99999

mewzira

ตอนที่แล้วได้ครูแอด สุดมันส์ แต่ดันหนีไปเมืองนอกซ่ะนี่ แย่จัง

tetete

แค้นนี้ต้องสะสางครับ ไม่เสี่ยชัยและลูกหรือกร ต้องตายไปข้างนึง

mrgreen

น่าจะมีหลาย side story ให้ได้เขียนได้เล่นอีกเยอะครับ

ueang

ไอ้อ้วนต้องมีน้องสาว ตามไปแก้แค้นเลย

panu98765panu

ครบทุกรสชาติดีครับ บทโหด เอาแบบโหดๆ เลยนะครับ

Wanit-sri

มีซ่อนข้อความด้วย งานนี้ต้องมีเสียวแน่นอน มรสุมใดจะหนักเท่ามรสุมรัก

cirias

งานนี้ต้องล้างแค้นเสี่ยชัยกับไอ้อ้วน ครบทุกรสชาติดีครับ ขอบคุณครับ