ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

yumer

ตอนจบ จบแบบเสียวสนุกดีครับ นางเอกโดนเยอะๆ มันดี

negazero

อยากให้ Happy Ending นะอยากรู้จุดจบของลุงกับนางพราวทองว่าจะลงเอยอย่างไร ส่วนแบงค์และพวกอยากให้จบแบบเปิดฮาเร็มมากกว่า

therasak

ถ้าจบแบบ Bad ending คงทำใจลำบากเพราะตัวละครแต่ละตัว ไม่ได้เลวร้ายอะไร แค่ก้าวเข้าสู่โลกของแต่ละเพศเท่านั้น ได้เรียนรู้ความรู้สึกนึกคิดของอีกฝ่ายหนึ่ง สงสารนะถ้าจะจบแบบร้าย ๆ

amilove2

jamesbuff

newblogspot

หืมม ไหงกลับร่างเดิมซะงั้น รอลุ้นตอนต่อไปครับ ขอเฉลยปมพร้อมจบแบบ happy นะ

swss2511

และแล้วเพื่อนก็เสร็จเพื่อนจนได้ เสียวจนคืนร่างกันเลย

ekplaywalk

เอาจบแบบhappyปี้แล้วกันครับ ขอบคุณมากๆครับ

wiseman

โหวตจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งครับ ทุกคนมัความสุข มันส์กันทุกคน ว่าแต่สลับร่างกันอีกครั้งจะหายจากอาการทอมหรือเปล่าครับ

peddo

แนวนี้แล้วคงต้องให้ต่างฝ่ายตาางมัวเมาสุดๆ แต่ผมชอบแบบกับคนนะครับ ตอนนี้ตื่นเต้นมาก แม้จะงงๆ อารมณ์ช่วยตัวเองตอนหายไจไม่ค่อยออก ขอบคุณครับ

Dangaus

ไม่อยากให้สลับร่างคืนเลย ตอนแบงค์อยู่ในร่างรันได้อารมณ์มาก

Solll

มาถึงขนาดนี้แล้วอยากให้ bad end ไปเลย อยากรู้ถ้าไม่สลับกันคืนจะเป็นยังไง

pfrankz

ิอยากให้ออกแนวbadendนะครับไหนๆก้อมีคนโดนกระจายของกันไปแล้ว

JoffTh

จบแบบไหนก็ได้นะผมว่า เพราะชีวิตจริงมันก็ไม่ happy ending เสมอไป นิยายก็เช่นกัน