ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

game14974

ไม่ค่อยอยากให้จบแบบปวดตับซักเท่าไหร่​ แต่ถ้าเจ้าของเรื่องจะแต่งก็อ่านได้ครับ​

7946410

สลับร่างกันแล้วมีอะไรกัน คงแปลกดีนะครับ อยากให้กลับคืนร่างเดิมจะดีกว่า  ขอบคุณมาก

ka55anova

แหม ไม่อยากให้จบเลยครับ แบบว่าน่าจะมีภาคต่อแบบไม่ต้องสลับร่าง แต่สวิงกันทั้ง 4 คนเลยครับ

araiwaaa

เด็ดมากตอนนี้ รันตัวจริงได้เปลี่ยนเป็นหญิงก็งานนี้แหละ ส่วนแบงค์จะติดใจเป็นหญิงมั้ยอันนี้น่าคิด

รักแท้ ไม่มีจริง

พอกลับร่างแล้วท่าทางจะติดใจ จากทอมบอย กลาย เป็น สาวร่าน  ::Yes!::

jachal

songsak

ผมว่านายแบงค์ติดใจร่างผู้หญิงชัวร์งานนี้ รันก็อาจจะหายจากการเป็นทอมแน่ๆ

kchumpot

รันกับแบงค์สนุกมากดันมากลับร่างตอนกำลังเอากันอีกคนเขียนคิดเก่งจริงๆขอให้รีบออกหน่อยนะครับ

Panuwat HTG

พระเอกชักจะติดใจความเสียวแบบผู้หญิงละผมว่า

Tea Tae

otto1150

ขอแบบแบดๆดีกว่าครับ เรื่องแต่งอย่าคิดมาก

AssSin01

nananews

knight18

สงสัยค่ำคืนนี้พี่แบงค์ของเรา มีจัดน้องรันยันเช้าแน่ๆเลย
ขอบคุณครับที่สละเวลามาประพันธ์นวนิยายดีๆมาให้เพื่อนๆอ่านครับผม

absolutethai

รอติดตามอยู่ครับ สนุกมาก

•====================================•
13/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 14/11/2560 ~ 14/5/2561 }

•===============================================•