ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pongsathorn Weerahong

ต้องลงโทษพี่น้องให้สาสม ให้ส้มท้องกับซีเลย สะใจดี

hanabombam

เวรกรรมแท้ๆ ถ้าไม่ไปทำเขาก่อน แล้วเขาจะย้อนกลับมาทำเราไหม จึงรับผลกรรมที่ท่านก่อขึ้นซะ

gfthebc

น่า​จะ​จับ​นาย​ซี​ขัง​กับ​ผู้​ชาย​นะ​ครับ​ แล้ว​ลง​โทษ​นาย​ซี​ อย่าง​ที่​นาย​ซี​ทำ​กับ​น้อง​ดรีม​ แต่​เปลี่ยน​เป็น​นาย​ซี​โดน​ผู้ชาย​กระทำ​แทน​ เอา​ให้​เปลี่ยน​ชาย​กลาย​เป็น​หญิง​เลย​ที​เดียว​ เอา​ให้​หมด​ความ​เป็น​ชาย​ไป​เลย​

yoot2499x

ดรีมล่ะครับอย่างน้อยก็ช่วยให้ปากน้องไม่ว่างมั่งซิน่าสงสาร

dreamlost

กำลังช็อค จากฉากสุดท้ายในตอนก่อน

นี่มันช่าง......

beelust

พี่วิทย์โหดกว่าที่คาดไว้มากเลยครับ
::Ajark::

huangdi

ตอนนี้พลิกจนปรับอารมณ์ไม่ทันเลย ตอนแรกสงสารพระเอก(หรือตัวร้ายโรคจิตหว่า เพราะพอถึงตอนนี้ดูแล้วไม่น่าจะเป็นพระเอกเลย) ถูกนอกใจ แต่ไปๆ มาๆ สงสารบรรดาผู้หญิงทั้งหลายของพระเอกแฮะ ที่ดันมาคบกับพระเอก

แมงโก้ส้นตีน

หลังจากส้มเสร็จแล้ว ดรีมจะเจออะไรบ้างนะ อ่านละอยากติดตามเลย

gobori21

ที่แท้วิทย์ก็เป็นอัจฉริยะโรคจิต มีการจับแฟนเก่ามาด้วย คราวนี้คงสวิงกันแน่ๆ หึๆ

cat669

ส้มน่าจะเสร็จ แล้วดรีมล่ะครับนั่น จะเจออะไรกันนะ

สนุกมากครับ

tcm12599

เคลียซีรีย์ซะที อ่านมาแรกๆยังงงนิดๆ เหมือนต้องนั่งสรุปใหม่ แต่ชอบมากครับ ::Thankyou::

segasa

การลงโทษที่สาสมกับคนทรยศทั้ง3จะป็นอย่างไรกัน ::Evil::

หลังอ่านจบ.... นี่มันย้อนรอยตัวร้ายในอดีตนี่นา 555

prakit803

sadudee

ดิบเถื่อนมากเลยคับสุดยอดจิงๆตอนนี้ ชอบคับแนวนี้

asxzasxz

เรื่องนี้ก็สนุกมาก

•====================================•
6/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด สั้นง่ายหลายกระทุ้
เคยโดนแบน มกราคม 20, 2017 ปลดมาไม่ปรับปรุงเอากติกายากไปก็

งั้นแบนไม่ให้มาใช้ง่ายกว่า แบนตลอดชีพไป { 6/12/2560   }

•===============================================•
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=186458.msg690445#msg690445