ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slave

vigoblack

ตอนจบเปิดเผยตัวจริงของนายวิทย์ได้ออกมาด้านมืด

akennya

มีตอนนี้ทำให้เชื่อมกับเรื่องหลักได้ดีขึ้น

akerue

แก้แค้นอย่างสาสม รึว่าจะทำเกินไป

mildzeed

ตามมาทุกตอนสุดยอดจริงๆครับ ไรซ์ ::DookDig::

kik1976

สรุปได้กันแบบวนไปมา สะใจเลยว่ะเรื่องนี้ ชอบมากๆครับ

timeai

พี่วิทย์โหดจริงๆครับ น้องดรีมเราจะรอดมั้ยนะ สองพี่น้องด้วย

eak3799

ใช่ ดร.เซ็ก รึเปล่าครับ ถ้าใช่สงสารดรีม และดร.นะครับ

jo8600

××Mon××

น้องดรีมผู้น่าสงสาร จะโดนนายวิทย์ทำอะไรแน่ ดันมาเจอแฟนโรคจิตอีก

Fairy Aora

เพราะความแค้นในอดีตทำให้ดร.ชาญวิทย์เปลี่ยนไป

Donbandan Donwong

โหด มัน ฮาแน่ครับ อยากให้ดร.วิทย์จัดหนักกว่านี้อีกครับ

cocopelli

kobjuk

ด้านมืดจริงๆ ทุกคนมีเหมือนกันหมดอยู่ที่ว่าใครจะแสดงออกมา

milan