ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

araiwaaa

ตอนแรกสงส่รนายวิทย์ ตอนนี้ไม่ละ สงสารดรีมแทนดีกว่า ไม่น่ามาเจอพวกนี้เลย

sincethai

ถ้าแก็สนี้ทำขึ้นมาได้
น่ากลัวมากๆ

gigantic

จริงๆก็น่าสงสารน้องดรีม อารมณ์ความต้องการถึงเวลามันห้ามกันได้ที่ไหน
ขอบคุณมากครับ

bluenavy

ขอบคุณครับ ลองถึงขนาดนี้ ไม่รอดแน่ๆ สองพี่น้อง

Panya Sripaks

เข้าใจหาวิธีแก้แค้นนะครับ  ขอบคุณ

pssbr

ส้ม ดรีม กลายเป็นคอลเลคชั่นของนายวิทย์ไปซะแล้ว

alittleboat

อยากรุ้ ตอนจบ ครับ
บทสรุป มันจะเป็นยังไง
เรื่องราวเข้มข้น ครับ

live20

man5252

::Glad::เป็นการล้างแค้นที่เสียวมาก  ตืื่ื่ื่ื่ื่ื่ื่ื่ื่นเต้นมาก

eak111

ขอบคุณครับ   พลอตเรื่องพลิกมาอย่างน่าตกใจเลย

nano1234

เป็นการแก้แค้นทางวิทยาศาสตร์ที่สะใจมากๆ 
เอามาเป็นหนูทดลองแก๊สปลุกเซ็กส์ คิดได้ดีมากๆ สนุกครับ

outsider

สงสัยเรื่องบรรดาแฟนๆของนายวิทย์มากกว่า ถูกขังกันเป็นสิบ ไม่นับเรื่องโรคจิต นายวิทย์นี่แม่งก็โคตรเจ้าชู้ไม่เบานะ

thana7

เป็นบทสรุปที่คาดไม่ถึงของดร.ชาญวิทย์ครับ

jachal

พี่ซี คงซ้ำน้องส้มอีกหลายยกแน่::Shower::

pui7919

โหดมากครับ แล้วบรรดาสาวๆ ที่เอามาขังไว้เห็นแล้วจะไม่ อยากกันหรอ แล้วดรีมเห็นแล้วจะทำไง โดนยาเข้าไปเหมือนกัน โอยๆๆๆ ตายๆๆ