ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 10 ช่วยเหลือ

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 12:46:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

4ylnox

พระเอกเรามีสกิลไว้ใช้ในบทบู๊ด้วย น่าจะมีผลต่อไปในเรื่องอีกมากนะครับ

cosmos789

เป็นหน่วยรบพิเศษด้วย ฉากบู๊สะใจมากครับ

ramasa

trirong2534

พระเอกเกิ๊น สงสัยรออีกนานกว่าคุณแก้วจะโดน

ปล.มาไวมากขอบคุนนะคับ

mspeed

ว้าว พระเอกตัวจริงเลยนะเนี่ย ไม่แก้แค้นผู้หญิงด้วย

live20

นายกรบุกไปช่วยสองแม่ลูกด้วยตัวคนเดียวสุดยอดจริงๆ

yu_ei

เมื่อไหร่กรจะได้คุณหนูละ รอชมอยู่นะครับ อิอิ

winds

อยากให้มีช่วงย้อนอดีตถึงภารกิจต่างๆที่นายกรทำไปด้วยนะครับ

jarern532

ตอนหน้านายกรเก็บหมดทุกคนแน่ๆ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

Danai Tee

พระเอกนี่อย่างกับในหนังเลยนะครับ เนื้อเรื่องอ่านเพลินดีนะครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

มีฉากต่อสู้กันด้วย แก้วมีใจให้กับกรแล้ว แม่ไอ้อ้วนก็น่าจะเสร็จกรเหมือนกัน แก้แค้นให้หอยบานเลย อิ อิ

oddsk

แล้วโชคชะตาก็ทำให้แว่นปืนโตได้แสดงที่มาของฉายา

jamesbuff

ขอบคุณครับ
เมีย กับลูกเสี่ยชัย ไม่น่ารอดแว่นนะ

jo2035

::Sobad:: ::Ahoo::แนวนี้สนุกมากครับได้อารมณ์หลายรูปแบบเลย