ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 5 ก่อเกิดความรัก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 18, 2017, 11:25:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ya00022449

sun_307

ทั้งแม่ทั้งลูกสาวติดใจกับรสสวาทนายป๊อดซะแล้ว

Chalermphan Auesukkul

แม่ลูกท่าทางจะหลงลีลาป็อดซะแล้ว น้าขิกต้องสร้างเสริมประสบการณ์ป๊อดเพิ่มอีกเยอะเลย มีของดีแต่อ่อนประสบการณ์นะป็อด

Sununchai NoJit

winnythepooh

พระเอกของเราไม่ค่อยกล้าทำ เลยต้องให้น้าขิกคอยช่วยอยู่ตลอดเลย

Microgame Small

ป๊อดจะจัดการอย่างไรต่อไปดีกับชีวิตต่อไปนี้ดีมันดีแท้ๆเมื่อมีปลัดช่วย

fatboy110

จะโดนไหมน้าน้องหนิง ขอบคุณสำหรับผมงานดีๆครับผม

birdchangmai

สมใจกับการรอคอย ... ขอบคุณมากที่มาเติมเชื้อให้พวกเราอีก 1 ตอน และหวังว่าคงจะตามมาอีกหลายๆ ตอน จนจบนะครับ ขอบคุณมากๆ

chairat04

เมื่อไรจะมาอีก หนิงคราง หงิงๆๆ ขอบคุณครับ

pongsap

หนิงค่อยๆเปลี่ยนไปเริ่มหลงเกมสวาทของป๊อดงานนี้สนุกแน่

tacklove

ว่าแล้วเชียวเรื่องระหว่างสองแม่ลูกกะป๊อดไม่จบแค่ครั้งเดียวแน่ แต่ก็เป็นห่วงคนแม่นะว่าจะเสียทีนายเชิดหรือเปล่า ไหนจะสาวอีกคนที่ไฮโซหนุ่มจ้องจะเขมือบอีก ป๊อดจะช่วยยังไง

gaingane

สุดท้ายหนิงก็ติดใจ และเต็มใจ

ขออย่าให้พระเอกของเราเข้าด้านมืดละกันนะครับ

570630

medsay

ความงี่ไม่เข้าใครออกใคร เมื่อก่อนหนิงอาจจะร้าย แต่ตอนนี้หนิงอาจจะรักและอยากลอง จัดหนักๆเลยป๊อด ขอบคุณครับ

Just Chillin

นึกว่าหลิวจะมา หนิงทำตัวดีๆแล้วรู้สึกอ่านง่ายขึ้นเยอะครับ