คุ้ม ? โดย พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ(เหมือนจะยังไม่จบ แต่ขอขอบคุณ คุณพงษ์เทพด้วยครับ) | two-hitchhikers.ru

คุ้ม ? โดย พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ(เหมือนจะยังไม่จบ แต่ขอขอบคุณ คุณพงษ์เทพด้วยครับ)

• 19 ตอบ
  • 30968 อ่าน
*

pinmonkey

อ่านแล้วได้อารมณ์มากครับ แต่สงสารเจี๊ยบจังเลย ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ somc217

• Legend Member
  • 2428
  • 995
Re: คุ้ม ? โดย พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 10:00:47 am »
ไม่รู้ว่าเรื่องนี้จะเป็นความซวย คือโดนลอกคราบ หรือเป็นความคุ้มค่า เพราะโดนจัดหนักทั้งคู่เลย
แต่ดูคล้ายกับยังไม่จบดี คงต้องใช้จินตนาการต่อเอาเองครับ
ขอบคุณมาก

*

ออฟไลน์ johnyred59

• Senior Member
  • 838
  • 194
แต่ละเรื่องแต่ละตอนของท่านพงษ์เทพ ทำให้ผมเสียน้ำได้ตลอด ขอบคุณจริงๆครับ

*

ออฟไลน์ asdf4321

• Gold Member
  • 1088
  • 346
เจี๊ยบโดนไปเยอะเลย สามสี่แท่งใหญ่ๆ หมดกี่น้ำล่ะนี่ สามีก็หายไปมันส์กับสาวๆ หนุ่มอั้นโคตรไม่คุ้มเลยอ่ะ ได้สองเสียสี่แบบใหญ่ๆด้วย ขาดทุนเห็นๆ
ฝากขอบคุุณผู้แต่งและขอบคุณผู้เอาลงด้วยครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

*

• Full Member
  • **
  • 205
  • 0
ไม่รู้ว่าใครคุ้ม แต่คนอ่านคุ้มครับ แต่งเรื่องได้น่าติดตามทุกครั้งเลยครับ....รอครับ น่าจะมีต่อนะผมว่า

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ