ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

Tri Angle

ใจหนึ่งก็สงสารหมอพลอยที่ต้องพบกับเหตุการณ์สุดแสนบัดซบเช่นนี้ แต่อีกใจหนึ่งก็แสนจะยินดีปรีดาที่ลุงพลจะได้หมอพลอยเป็นเมียอีกคน อ่านแล้วสนุกมากครับ ขอบคุณครับ

tantawanjames

โถ ลุงพลแข็งมาทุกตอนมาไม่แข็งเอาตอนสำคัญ หมอพลอยเลยรอดไปแบบหวุดหวิด รอลุ้นตอนต่อไปครับ

kuniine

จัดหมอพลอยสักดอกทีลุงพล เอาให้ติดใจ มาเร็วๆน่ะครับ

jaster ja

จะสงสารลุงหรือสมน้ำหน้าดีนี่ทำอะไรไม่ดูสภาพร่างกายเลยเสียดายหมอพลอยแท้ ครั้งหน้ายังมีลุงพลสู้ๆ ขอบคุณมากๆครับ

lucifer99

คุณหมอติดใจลุงพลแหงมๆ ขนาดสาวห้าวยังติดใจเลย หมอจะเหลือรึ อิอิ

gamemer

โถ่ลุงคิดจะเอาสาว แต่นกเขาไม่ขันนี่แย่นะเนี่ย เซ็งเลยนึกว่าจะจัดหลายๆยก ฟิตหน่อยลุงเอ้ย รู้จักไหม80ยังแจ๋ว 55555

tetete

ไอตาลุงสุดแสนเลว บังอาจทำให้หมอพลอยเสียใจ ขอให้โดนบิ้กตามมาอัดไวๆ

C-Master

หมอพลอยเสียท่าลุงพลจนได้ จะติดใจลุงอีกคนไหมเนี่ย

Bubu Panutid

ลุ้นมากครับ ไม่รู้ว่าจะเป็นโชคร้ายหรือโชคดีของหมอพลอย

pocoroso

ไม่ได้ตามอ่านนาน อยากรู้ตอนจบ ลุงพลไม่จบดีแน่ๆเลย

ood_aspire

เรื่องมาขนาดนี้ นึกไม่ออกเลยครับว่าจะจบแบบไหน สงสัยจบไม่สวยแน่ๆลุง

kriangbaac

ตอนนี้ไม่อยากให้เกิดขึ้นเลยครับ เสียใจ fc หมอพลอย

jackm

Sanchai Suntornrarag

ถึงคิวหมอพลอยแล้ว ลุงพลต้องดูแลต้วเองดีๆ นะเดี๋ยวหัวใจวายไม่มีอ่านต่อ

karasukung