ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

รักแท้ ไม่มีจริง

ต้องตามอ่านต่อไป ว่าลุงพลจะใช้วิธีไหน มาจัดการกับคุณหมอคนสวย  ::Yes!::

volpe

ลุงพลสายดาร์คจริงๆรอบนี้ รอลุ้น้ลยว่าหมอพลอยจะติดใจลีลาเหมือนที่เด็กสาวที่ผ่านมาติดใจหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

Mhokkk

oat826

ใช้วิธิการเดียวกับที่ใช้กับโดนัท ก็เลยทำให้คิดถึงโดนัทขึ้นมาเลย

singkanong

สุดยอดครับท่านผู้แต่งผมลุ้นตัวโก่งเลยสุดท้ายล่มแห่ะๆ เป็นกำลังใจครับตอนต่อไปคงจะมาเร็วๆนี้นะครับ

papa969

civil2

onimugae

upperbound

แอบสงสัยว่า ลุงพล จะเพิ่มจำนวนครอบครัวไปอีกเท่าไร เพราะดูแล้วยังจับไม่ได้ไล่ไม่ทันเลย .. 555

akine

::Glad:: เจ้าภารโรงชั่วเจ้าทำดีมาก5555 ฟันหมอให้ท้อง555แล้วตาไปซ้าาาา5555 ::Angry::

7946410

peteblack

yasa_ud

Tom525218

และแล้วหมอพลอยก็ได้รู้ธาตุแท้ของลุงพลซะที หลงเห็นเป็นคนดีซะตั้งนาน แต่ก็อดเสียดายแทน 555