ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darthvader

น้องพิมก็โล่งหมดอุปสรรคไปแล้ว
น้องโดนัทดูเหมือนจะรักลุงมาจริงจัง
ส่วนน้องฟิรน์นี่จะเลือกใครนะ

kamenraider

บิ๊กเอ้ย.. สงสารพ่อแม่พี่พลอย จริงๆ คุ้มมั้ยเนี่ย

kuniine

เชียลุงกับน้องพิมมี่ว่ะเอ้า เอาสักคนดีกว่าไม่ได้อะไรเลยน่ะลุง

Against01

เรื่องราวเข้มข้นขึ้มุกที่ไม่รู้ว่าจะจบแบบไหนน้า ขอบคุณครับ

asiakook

เฟิร์นไปทาง อนาคตพิมมี่กลับบ้าน น้องนาถกะหมอพลอยเข้าเสียบแทน แจ่มมาก อิอิ ขอบคุณครับ

phoner

a1223

คุณหมอพลอยจะจัดการลุงพลได้ไหม ใจอยากให้จัดการได้

อดุลย์ งาม

เสดเลยบิ๊กอุตส่าโหวดให้ได้พิมมี่คืน หมดลุ้นแล้วละบิ๊กเอ้ย

bluenavy

ขอบคุณครับ ชักเริ่มวุ่นแล้ว แล้วหมอพลอยจะเสร็จลุงไม๊

boong

ลุงพลนี้ฉลาดเกินนักการนะครับ แต่หมอพลอยคงจะมีทีเด็ดดัดหลังแน่ๆแต่คงทำให้ลุงพลแค่แสบๆเท่านั้น 555 ไม่น่ารอด

Sanchai Suntornrarag

จะสงสารหรืสมเพชเจ้าบิ๊กดีเนี่ย ลุงพลก็แผนสูงเหลือเกิน

ood_aspire

เหตุการณ์นี้ทำให้ลุงอยู่ในสถานะที่ได้เปรียบเลย อย่างนี้หมอพลอยไม่รอดมือลุงเราแน่ๆ เต็มที่ไปเลยครับลุง จัดยาไปสัก 2 เม็ด แบบให้แข็งตลอดไม่มีเหี่ยวไปเลย กันความผิดพลาดซ้ำสอง

rung20057

เสือเฒ่าน่าเอาเรื่องบิ๊กมาเป็นข้อต่อรองกับหมอแพรว

Tom525218

และแล้วบิ๊กก็โดนจับจนได้ นี่แหละทำอะไรไม่คิดวู่วาม เลยเข้าทางลุงพลของเราเลย แต่ผมว่าสุดท้ายเข้าแผนของลุงพลหมดทุกคน ขอบคุณมากครับ

por774