ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeemecafe

ลุงพลหมดขวากหนาม แล้ว รอบทสรุปของหมอพลอยว่าจะเป็นอย่างไร

ppeak

ลุงพลนี่พระดีจริงๆ รอดอีกแล้ว กลายเป็นนายบิ๊กจบอนาคตตัวเอง แถมยังทำให้หมอพลอยหาทางเอาผิดลุงไม่ได้อีก เฮ้ออ ยาวไปๆ

acropobia899

ไอ้บิ๊กโดนจับรอดนี้คงไม่รอดละ. น้องพิมมี่คงรักลุงพลสุดๆละตอนนี้
นู๋เฟิร์น ไปดีกับเจมส์เถอะ. 
เหลือนู๋โดนัทกับนู๋พิมมี่ก็พอละมั้งลุง.  หมอพลอยนี่จัดซักครั้งพอละมั้ง อย่ามีเมียเยอะเลยเดี๋ยวเหนื่อยตายลุง

neung_cm

80241624

kittaphot007

อย่างไรผมก็ทีมลุงพลเพราะลุงพลเป็นพระเอกรอดูว่าหมอจะโดนจักการอย่างไร ::Fighto::

bigomnoi

intanianoi

mrgreen

procha

หึ หึ ผมว่า ลุงพล น่าจะมีการเอาเรื่องไอ้บิ๊กมาต่อรองกับหมอพลอยแน่ๆ ว่าช่วยผ่อนหนักให้เป็นเบา เพื่อให้หมอพลอยยอมเต็มใจมาเป็นเหมืยสุดที่รักอีกคน  ::Oops::

sthanya

jaster ja

ถึงตาเมียหมายเลขหนึ่งแล้วชินะ ลุงทำเป็นเล่นไปจะสู้นักเรียนนายร้อยไม่ได้นะ ขอบคุณครับ

pooman

donki

ผมชอบเรื่องนี้ตรงพระเอกมีความสามารถและมีข้อจำกัด แต่ก็เจ้าเล่ห์ไถๆไป จนได้มาหลายคน

midnightblusie

ลุงพลน่าจะโดนมากกว่านี้นะครับ เลยสงสารบิ๊กเลย น่าจะจัดลุงได้หนักกว่านี้