หลานสาว(copy) | two-hitchhikers.ru

หลานสาว(copy)

• 2 ตอบ
  • 22736 อ่าน
*

ออฟไลน์ 7946410

• Ultimate Member
  • 3529
  • 2879
หลานสาว(copy)
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 03:39:09 pm »
ผมอายุ 45 ปี เรียนจบเพียงแค่ ป7. ทำงานเป็นยามรักษาความปลอดภัยกับบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งย่านบางนา โดยปกติแล้วผมเป็นคนที่อารมณ์ทางเพศสูงมาก
ชอบมองที่เป้ากางเกงผู้หญิง ไม่ว่าเด็ก หรือสาวแก่แม่ม่าย และโดยเฉพาะสาวคนไหนมีสะโพกใหญ่ ๆ ผมจะวาดจินตนาการไปเลยว่า เธอคนนั้นจะต้องมีโคกหีที่ใหญ่ตามไปด้วย แน่ละครับ แม้เพียงแค่จินตนาการ ควยของผมจะแข็ง และเปียกเกือบตลอดเวลา เพราะน้ำเงี่ยนของผมจะซึมเร็วมาก บางครั้งผมเห็นผู้หญิงใส่กางเกงรัด ๆ ซึ่งจะมองเห็นเนินหี และ โคกหีนูน ๆ ผมจะชอบมากที่สุด ต้องแอบหลบไปชักเว่าเอาน้ำเงี่ยนออกทุกครา ผมเคยมีเมียมาแล้ว4 คน แต่ก็ต้องผิด
หวังเลิกร้างกันไปหมด เพราะทุกคนรู้สึกจะหีลีบ เรียว ๆ สัณฐานก็แบนราบเรียบ หมอยก็ดกดำเยอะรุงรังมาก ทำให้ผมเลียหีไม่ค่อยสดวก ซึ่งไม่เหมือนที่ผมเห็นในหนังเอ็กซ์ญี่ปุ่น ซึ่งโคกหีดาราแต่ละคนรู้สึกจะใหญ่และนูนมาก ดูแล้วอารมณ์ผมกระเจิดกระเจิงทุกคราว สุดท้ายจบด้วยการนั่งชักเว่าจนน้ำแตกคาจอทีวีเสียทุกครั้ง แม้มันจะมันส์มาก แต่ก็คงไม่สะใจเท่ากับการได้เย็ดพวกเธอจริง ๆ เป็นแน่

ผม เคยลองวัดควยตัวเองเล่น ๆ ตอนที่มันแข็งเต็มที่ ขนาดควยผมก็ประมาณยาวสัก 7 นิ้ว ความอวบอ้วนก็เท่ากับปลากระป๋องพอดีเลยละครับ และแล้วพระเจ้าเบื้อง บน คงรู้ถึงความปารถนาในใจของผมเป็นแน่ สิ่งที่ผมใฝ่ฝันอยากจะเจอมานานก็มาถึงเมื่อน้องสาวผมแท้ ๆ ส่งลูกสาวที่เพิ่งจบ ม.3 อายุย่าง 16 ปี มาเรียนหนังสือต่อในกรุงเทพ แต่เนื่องจากฐานะพวกเรามันยากจน จึงจำเป็นให้หลานสาวของผมต้องเรียนหนังสือภาคค่ำำ พร้อมกับทำงานในช่วงกลางวันควบคู่กันไปด้วย

หลานสาวผมเป็นเด็ก ที่โต เกินวัยมาก ๆ แม้อายุจะยังไม่ถึง16ปี แต่เธอหุ่นดีมาก ๆ อกอวบ เป็นลูกกลม ๆ ยามสวมใส่เสื้อยืด มันยื่นค้ำออกมาจนน่าใจหายว่ายกทรงเก่า ๆ ของเธอจะพยุงมันไว้ได้หรือไม่ เอวก็คอดกิ่ว รับกับสะโพกกลม ๆ ใหญ่ ๆ ยามที่เธอใส่กางเกงยีนส์ฟิต ๆ เป้ากางเกงของเธอจะรัดจนหีขึ้นมาเป็นพูทีเดียว เชียว รวมทั้งผิวขาว ๆ ดูไปไม่คล้ายเด็กสาวที่มาจากบ้านนอกซะเลย รูปร่างเธอสูงสมส่วนและผมยาวสีดำขลับสวยงามมาก แถมด้วยหน้าตาดีอีกต่างหาก
แรก ๆ ที่เธอมาอยู่ใหม่ ๆ ยังไม่ชินที่ทางในกรุงเทพนัก จึงติดผมแจ แต่ก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น

พอ อยู่มาได้เกือบปี ผมสังเกตว่าเริ่มมีทั้งหนุ่มน้อย หนุ่มใหญ่มาติดพัน แต่ก็ยังไม่มีอะไรเกินเลยมากไปนัก ผมเรียกเธอมาคุยกำชับหนักแน่น ว่าถ้าเธอทำตัวไม่ดี จะส่งกลับไปอยู่กับแม่ของเธอก็คือน้องสาวของผม ทันที ดูเหมือนเธอจะเชื่อฟังพอสมควรทีเดียว แต่แล้วในเช้าวันหนึ่งหลังจากที่ผมเลิกงานกะกลางคืนกลับมาบ้านหลานสาว ของผมได้มาขออนุญาตไปงานวันเกิดเพื่อนที่โรงเรียน ผมก็ให้ไปแต่ก็กำชับให้ระวังตัวอย่าไปดื่มเหล้าเด็ดขาด และต้องรีบกลับบ้านอย่าให้เกินเที่ยงคืน
มิฉนั้นจะโดนลงโทษ

คืน นั้นผม ก็ไปเข้าเวรยามตามปรกติพอเที่ยงคืน ก็ลองโทรศัพท์ไปหาหลาน เพื่อเช็คดูว่า เธอกลับบ้านมาแล้วหรือยัง แต่โทรเท่าไหร่ ๆ หลานสาวผมก็ไม่ยอมรับสาย ใจผมเริ่มร้อนรุ่ม กระวนกระวาย จนไม่เป็นอันทำงาน จึงขอลาหัวหน้ากะเพื่อกลับบ้าน อ้างว่าไม่สบายปวดท้องอย่างหนัก

ผม รีบกลับมาถึงบ้านก็ร่วม ๆ ตีสอง ทันทีที่เปิดประตูห้องเช่าเข้ามา ก็เห็นหลานสาวหลับอยู่ในท่านอนหงายอ้าซ่า ปมผ้าถุงที่กระโจมอกอยู่หลุดมากองที่ตรงช่วงเอว เต้านมอวบขาวก้อนกลม ๆ อวดท้าสายตายิ่งนัก ยิ่งชายผ้าถุงช่วงล่าง เลิกขึ้นมาจนเกือบจะเห็นเนินสามเหลี่ยมของเธออยู่แล้ว ผมเดินใกล้เข้าไปก็ได้กลิ่นแอลกอฮอล์ โชยมาจากปากของเธออ่อน ๆ นั่นแสดงว่าเธอขัดคำสั่งของผมเป็นแน่

ผม มองดูร่างเกือบเปลือยของ หลานสาวด้วยหัวใจเต้นโครมคราม เพราะสิ่งที่ผมเห็นคือ สัณฐานของเนินโคกหีที่ดันตัวขึ้นมาเป็นรูปร่างอย่างชัดเจน มันใหญ่มากลาน เนินหีแผ่กว้าง จนผมไม่แน่ใจว่ามือหยาบใหญ่ของผมนั้นจะปิดมันมิดหรือไม่ ผมค่อย ๆ ทรุดนั่งยอง ๆ ข้าง ๆร่างอันไร้สติของหลานสาว เอื้อมมือที่สั่นน้อย ๆ
เลิกชายผ้าถุงขึ้น เนินหีขนาดใหญ่ก็ค่อย ๆ เผยโฉมของมันออกมา ร่องหียังปิดสนิทเป็นเส้นตรง ขนหมอยอ่อน ๆแทบจะนับเส้นได้ ลานหีของเธอแผ่กว้างเท่่ากับฝ่ามือผมกางพอดิบพอดี เธอนอนหลับสนิทคงเพราะฤทธิ์ของเหล้าที่ดื่มเข้าไป หายใจสม่ำเสมอ ทรวงอกขนาดใหญ่ไหวกระเพื่อมขึ้นลง หัวนมเม็ดเล็ก ๆ สีชมพูเข้มมันช่างน่าดูดเลียยิ่งนัก

ผม ตลึงมองจ้องจนควยผมแข็งโด่ส่ายหัวหงึก ๆ ในกางเกง ความเงี่ยนเข้าครอบงำจนขาดสติสำนักไปแล้วว่า ร่างสาวงามคนนี้มันคือหลานสาวแท้ ๆ ของตัวเองหัวใจผมเต้นระรัวและถี่ มากขึ้น ๆ เพราะที่สิ่งอยู่ตรงหน้าผมคือ”โคตรหี”ที่ผมเสาะแสวงหามานาน โคกหีของหลานสาวผมทั้งใหญ่ทั้งสวย และนูนขึ้นมาจากง่ามขาเป็นกระเปาะ

ผม ลุกขึ้นเดินไปห้องน้ำ ตักน้ำขันใหญ่ ๆ สาดโครมเข้าที่ใบหน้าอันหยาบกระด้างของตัวเอง เพื่อเรียกสติสัมปชัญญะให้กลับคืน แม้น้ำจะเย็นเฉียบ แต่ภายในร่างของผมกลับร้อนรุ่ม ใจเต้นระส่ำจนเหมือนมันจะกระดอนออกมานอกอก ท่อนลำควยแข็งโปนยังแข็งกระดกตัวงึก ๆ จนเริ่มปวดหน่วง ๆ ที่พวงไข่

ผม เดินตรงกลับมายังร่างเกือบเปลือยของหลานสาวอีกครั้ง ลองเรียกชื่อเธอเบา ๆ ว่าจะรู้ตัวหรือไม่ แต่เธอก็ยังนอนนิ่งเงียบ อยากเย้ดก็อยาก กลัวว่าจะเสียผู้ใหญ่เสียความไว้เนื้อเชื่อใจจากทางบ้านก็กลัว
"ดาว.. ดาว..ตื่นเถอะลูก" ผมทั้งเรียกทั้งจับนมเธอเขย่าเบา ๆ ก็แล้ว เธอก็หาได้รู้สึกตัวตื่นไม่ เมื่อรู้ว่าหลานสาวหลับสนิทแบบไม่รู้ตัวเช่นนี้ผมค่อยใจชื้นขึ้น คิดเพียงแค่ขอจับขอจูบเล่นสักพัก ให้พอเงี่ยนจัด ๆ แล้วไปชักเว่าเอาน้ำออก น่าจะได้

พอ คิดเช่นนี้ได้ ใจก็เลยกล้า มือที่เขย่าเบา ๆ ที่เต้านมอวบสวย เริ่มออกแรงบีบคลึงไปมา นมเธอทั้งสวย ทั้งขาว มันเนียนมันแน่นมือยิ่งนักหัว นมก็ยังเป็นสีชมพูอ่อน ๆ ผมก้มหน้าอ้าปากออกขบเลียไปเบา ๆ ที่หัวนม หลานสาวผมก็ยังนอนนิ่งเฉย คราวนี้เลยก้มลงฟัดหนัก ๆ ให้สมใจอยาก จนนมอวบงาม กระเด้งกระดอนไปมา เสียงลมหายใจของหลานสาวผมเริ่มแรงขึ้น จนบางคราวเสมือนกับเสียงถอนหายใจเฮือก ๆ ถึงกับทำให้ผมชะงักเป็นครั้งคราว แต่เพียงครู่ก็สงบราบเรียบเช่นเดิมอีก

หลัง จากจับจูบฟอนเฟ้นอกอวบคู่งามจนหนำใจอยาก จิตใจผมก็ี้จดจ่อไปที่โคตรหีของเธอแทน ผมเอามือจับขาหลานสาวแยกออกช้า ๆ อย่างใจเย็น ผมแยกขาหลานดาวจนอ้าสุด ๆ กลีบหีที่ปิดสนิทเริ่มแยกตัวออก แคมหีสีชมพูเข้ม ดูฉ่ำ ๆแฉะ ๆ อย่างประหลาด ร่องแคมเรียวยาว เนินหีขาวสะอาดตา มีขนหมอยเส้นอ่อน ๆ บางเบาจนแทบจะนับเส้นได้ เหนือแคมหีเป็นเม็ดแตดใหญ่เท่าถั่วเขียว สีชมพูเข้ม ผมกลืนน้ำลายเอื๊อก ๆ ยื่นมืออันสั่นเทาลงไปแตะ บดคลึงเบา ๆ สองสามที ก่อนใช้ปลายนิ้วถ่างแคมหีของหลานดาวออกช้า ๆพอ ปากแคมหีถูกถ่างออกเป็นรูเท่าปลายนิ้วชี้ ผมก้มหน้าลงไปมองจนชิด กลิ่นหีหอมอ่อน ๆ ระเหย ขึ้นมา ควยผมกระดกงึก ๆ ในกางเกงยีนส์ตัวหนาจนเจ็บไป
ทั้งลำ มองเข้าไปดูด้านในลึก ๆ พบเยื่อบาง ๆ ขวางกั้น ผมลองเอานิ้วชี้แหย่ดู มันเข้าได้นิดเดียวก็พบเยื่อที่มองเห็นขวางกั้นไว้ ผมจึงดึงนิ้วออกมา น้ำเงี่ยนของหลานดาวติดปลายนิ้วจนเป็นยางยืด ผมกดปลายนิ้วที่เม็ดแตด คลึงเล่นเบา ๆ เสียงลมหายใจของหลานสาวระบายออกมาดังพรืด เล่นเอาผมตกใจจนหยุดชะงักนั่งนิ่ง

แต่ เพียงชั่วครู่ หลานดาวก็เริ่มหายใจสม่ำเสมอเช่นเดิม ผมจึงก้มลงดมที่หีได้กลิ่นหอมรัญจวนใจ ผมใช้มือข้างที่ว่างปลดขอกางเกง แล้วรูดซิปลงมาพรืด ก่อนล้วงควักท่อน ลำยาวใหญ่ที่แข็งโปนออกมากระทอกถอกเล่น จากนั้นก็ค่อยเอาลิ้นเลียและดุนตรงเม็ดแตดเบา ๆ และลากวนไปมา ลากลิ้นยาว ๆ รูดไปตามกลีบแคมที่น้ำเงี่ยนไหลซึมออกมาจนปลายลิ้นรู้รส มือหนึ่งก็กระทอกถอกควยเล่น อีกมือก็ขยำคลึงบีบเบา ๆ ที่หัวนม ปลายลิ้นก็แระเล็มซอกซอนไปตามแคมหี บางคราว
ก็ใช้ฟันขบเบา ๆ ที่เนินโหนก ตาคอยเหลือบมองหน้าหลานสาวบ่อยครั้งเพื่อดูปฎิกิริยาตอบสนอง หลานดาวยังคงหลับตาพริ้ม มีแค่บางครั้งคราวที่ถอนหายใจหนัก ๆ

ผม เลียได้ซักพักน้ำเงี่ยนและน้ำเมือกหลานสาวผมก็เริ่มไหลซึมมากขึ้น ผมตวัดปลายลิ้นวิดมันออกมาชิมอย่างหลงไหล ก้นหลานดาวขยับเบา ๆ ทำให้ผมยิ่งได้ใจทั้งเลียแตด ดูดเม็ดแตด เป็นระวิง แคมหีง่ามหีและง่ามก้น ก็ไม่พ้นปลายลิ้นของผม เสียงหลานดาวเริ่มครางเบา ๆ ก้นเริ่มยกขึ้นส่ายสู้ปลายลิ้นของผม แต่ตาของเธอ
ยังคงปิดสนิท ยามที่ผมยกหน้าขึ้นมอง ใจผมเริ่มไขว่เขว ที่แรกคิดเพียงแค่กอดจูบลูบเลียให้หนำใจก่อนจะไประบายชักเว่าออกในห้องน้ำ แต่บัดนี้ กลิ่นหีที่หอมหวล เนินหีที่น่าหลงไหล และอาการหลับนิ่งสนิทไม่คิดขัดขืนของเธอ ทำให้ใจผมเริมเปลี่ยน อยากจะลองเอาควยแยงแหย่เล่นที่ปากทางเข้าเท่าปลายนิ้วชี้ดูบ้าง
แม้ไม่ได้เย็ด แต่ถ้าชักเว่าให้น้ำแตกคาปากรูหี มันน่าจะเสียวมากกว่าเป็นไหน ๆ

ผม เริ่มเลียหนัก ๆ ไปที่ปลายเม็ดแตดที่เปลี่ยนเป็นสีแดงเข้ม มันสั่นระริกพร้อมบวมเป่งขึ้นมากกว่าเดิม หรือว่าหลานดาวจะเริ่มเสียว เริ่มเงี่ยน ผมใช้ปลายลิ้นดุนยอดแตดหนัก ๆ จนมันลู่ไปลู่มา ก้นหลานดาวก็เริ่มยกส่ายเบา ๆ เสียงคราง อืม ๆๆๆ ดังชัดขึ้น ผมเหลือบตาขึ้นมองใบหน้าคมเข้มของหลานสาว ที่บัดนี้มันแดงเปล่งปลั่ง ดั่งลูกตำลึงสุก น้ำเงี่ยนผสมน้ำลายของผมไหลเป็นทางยาวไปถึงง่ามก้น ผมเห็นเช่นนี้แล้ว มันได้อารมณ์เงี่ยนสุด ๆ ผมใช้ลิ้นลากยาว ๆ จากเม็ดแตดผ่าน
รูหีเพื่อช้อนเลียน้ำเงี่ยนของหลานดาว กลืนกินอย่างเอร็ดอร่อย น้ำหีของสาวบริสุทธิ์มันทั้งหวานและมีกลิ่นหอมอย่างประหลาด

ี้ผม มองดูควยตัวเองแล้วสงสารมันมาก มันคงอยากเย็ดเสียจนน้ำเงี่ยนเต็มไปหมด ปลายควยมีน้ำเงี่ยนไหลซึมปุด ๆ ออกมาใส ๆ เป็นมันวาว ยิ่งผมกระแทกถอกมัน แรง ๆ เส้นเลือดรอบ ๆ ควย ยิ่งขยายปูดโปนขึ้นมาดั่งลายแทงมหาสมบัติ ปลายบานหยักของผมขยายตัวเพยิบพยาบ แดงกล่ำ ดังผลลิ้นจี่ ใบโต ๆ ผมขยับตัวลุก ขึ้น สลัดกางเกงยีนส์ออกไปพ้นขา รูดกางเกงในลงมาพรืด นังยอง ๆ ลงกลางหว่างขาหลานสาว ลองกดทาบปลายบานหยักลงไปที่ปากรูหีหลานสาว ปลาย
บานหยักของผมก็บังรูหีของหลานดาวจนมิด เปรียบเสมือนเอาทัพพีตักข้าวไปทาบกับปากขวดยังไงยังงั้น ขืนเย็ดลงไป หีหลานดาวคงฉีกแน่

เมื่อผมลองเอาปลายบานหยักกลมโตทาบลงไปที่ปากรูหีของหลานสาวคนสวยแล้ว ก็ต้องหักใจครับ เพราะมันใหญ่เกินไปจนกลัวว่ารูหีน้อย ๆของ เธอจะคงฉีกยับเยินแน่ ถ้าผมจะเสียบสอดมันลงไป ผมทำได้เพียงใช้ปลายหัวควยเขี่ยไปมาที่รูหีและเม็ดแตดเบา ๆ พร้อมกับสาวมือรูดชักเว่าไปด้วยอย่างต่อเนื่อง ทำได้สักพักรู้สึกไม่ค่อยถนัด ผมจึงเอนตัวลงทาบทับร่างเกือบเปลือยของหลานสาวคนสวยไว้ มือสองข้างผมค้ำยันกับพื้นเพื่อผ่อนน้ำหนักตัว ท่อนควยยาวใหญ่ผมทาบไปตามแนวยาวของแคมหี จากนั้นผมเริ่มกระเด้าเบา ๆ ปลายบานหยักของผมแทงรูดขึ้นไปตามกลีบแคม จนไปกระทบกับเม้ดแตดสีแดงเข้มของหลานสาว

ผม ได้ยินเสียงหลานสาวคราง ซู๊ดดดด เบา ๆ แอ่นเนินหีส่ายระริก แต่ตาทั้งคู่ของเธอก็ยังหลับพริ้ม ผมกระเด้าเสือกไสลำควยแรงขึ้น น้ำเงี่ยนที่ออกมาชะโลมปากรูหีของเธอบวกกับน้ำเงี่ยนที่ไหลซึมปุด ๆ ออกมาจากปลายควยผม ผสมกันจนทำให้แคมหีของเธอลื่นปรู๊ด ๆ ทุกครั้งที่ผมกระเด้าจนปลายควยชนเม็ดแตด ก้นของหลายสาวก็จะกระดกแอ่นขึ้นทุกครา ผมจ้องมองใบหน้าสวยเข้มของเธอเขม็ง กะว่าถ้าเธอลืมตาและร้อง โวยวาย ผมควรจะแก้ตัวยังไงดี แต่ตาทั้งคู่ของเธอยังคงพริ้มสนิทเช่นเดิม มีเพียงสีหน้าที่แดงกล่ำขึ้น พร้อมเหงื่อเม็ดเล้ก ๆ ผุดพราวเกาะอยู่ข้างจมูก

ครั้น ผมจะเลิกทำ วิ่งเข้าไปชักเว่าต่อในห้องน้ำ ก็เสียดายความเสียว ความตื่นระทึกที่เกิดขึ้น ผมตัดสินใจกระเด้าต่อด้วยความเร็วเสียงลำควยของผมลื่นปรู๊ด ๆ เสียดสีกับแคมสีสด ๆ ของหลานสาวจนเกิดเสียงดังแจ๊ะ ๆ ๆ สะโพกอวบใหญ่ของสาววัยกำดัดก็ร่อนส่ายยกโยกไปมาเข้ากับจังหวะการกระเด้าของ ผม ปากรูหีขมิบตัวยวบยาบ ๆ จนผมรู้สึกได้ ผมก้มหน้าลงมองปากแคมหีของหลานสาวผมแบะออกกว้าง ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของ เราทั้งสอง แคมหีข้างในสีแดงกล่ำเพราะถูกควยของผมเสียดสีเป็นแน่ เม้ดแตดของเธอบวมพองขึ้นมาจนเห็นได้ชัด ว่ามันสั่นระริก ๆ จิตสำนึก
ว่า จะทำเพียงเท่านี้ดั่งครั้งแรกของผมไม่อยู่ในสมองแล้วครับ เมื่อเห็นโคกหีลานใหญ่กว้าง แคมหีสีแดงเข้มที่มีปากรูหีถ่างกว้างออกมาเท่าปลายนิ้วโป้ง ภายในโพรงหีที่แลเห็นขมิบตัวยวบยาบ ๆ เมื่อผมลองใช้นิ้วชี้แหย่ลงไป ก็รู้สึกถึงแรงตอดรับ ตุ๊บ ๆ ทีเดียว

คราวนี้ผมลองใหม่ ถอนนิ้วออกมาจากรูหีเธอ พร้อมจับปลายบานหยักสอดเข้าไปแทน มันจมลงไปเพียงแค่ปลายหัว ผมเกร็งเอวแอ่นกระเด้าลงไปช้า ๆ ตื้น ๆ ปลายบานหยักผมก็จมลงไปเพียงแค่ครึ่งหัว แรงตอดตุ๊บ ๆ มากขึ้น ผมใช้มือรูดสาวท่อนควยจนหนังร่นมาสุดโคน พร้อมกระเด้าฉับ ๆเร็ว ๆ แต่ระวังไม่ให้ท่อนควยมันจมลงไปมากกว่าเดิม หลานสาวคนสวยผมก็ร่อนส่ายหีไปมา แม้ผมจะระวังแล้ว แต่ท้ายที่สุด ปลายบานหยักของผมมันก็จมลงไปจนมิดเงี่ยง มันติดขัดลึกลงไปอีกไม่ได้แล้ว แม้ผมจะลองออกแรงดันมันเข้าไปอีกก็ตาม

ผมคาค้างไว้แบบนั้น พร้อมค่อย ๆ แนบตัวลงไปทาบทับ สองแขนค้ำเกร็งรับน้ำหนักตัวไว้ หน้าก้มลงไปฟอดเฟ้นอกอวบ ๆ คัดแข็งของหลานดาวอย่าง หื่นกระหาย ปลายลิ้นตวัดดูดเลียหัวนมจนมันคัดแข็งแดงกล่ำ ส่วนท่อนล่างก็กระเด้ากระทุ้งลำสากยาวใหญ่ เสียงดังกึก ๆ แต่มันก็ยังไม่สามารถแทรกตัวลึกลงไปมากกว่าเดิม ยังคงจมลงไปมิดเงี่ยงเพียงเท่านั้น ภายในโพรงหีของหลานสาวบีบรัดกระชับแน่น ตอดตุ๊บ ๆ ที่ปลายบานหยักของผมจนเสียวสะท้าน รูหีเธอตอดและดูดควยผมรุนแรงมาก

ผม รอหยุดนิ่งสักพักจนรู้สึกว่าแรง บีบรัดนั้นคลายตัว จึงเริ่มกระเด้าอีกครั้ง เสียงหลานสาวของผมครางซู๊ด ซี๊ด ดังขึ้น จนผมรู้สึกว่าท่อนควยผมจมลงไป มากกว่าเดิม จึงหยุดเพื่อก้มลงมอง และก็เป็นจริงเสียด้วย ตอนนี้เงี่ยงควยผมจมลงไปจนมิดแล้ว เมื่อผมหยุดกระเด้า เพียงครู่ ก็ต้องตกใจสุดขีดเมื่ออยู่ ๆมืมือมาโอบกอดที่ก้นผมพร้อมกดเน้นน้ำหนัก เหมือนเป็นสัญญาณบ่งบอกให้ผมกระเด้าต่อไป จะเป็นมือของใครกันเล่า นอกเสียจากมือของหลานสาว
คน สวยของผม ผมเงยหน้าขึ้นมองก็สบพบกับดวงตากลมโตหยาดเยิ้มมองผมอยู่ก่อนแล้ว นี่หลานดาวของผมรู้สึกตัวตั้งแต่เมื่อไหร่กันเนี่ยะ แต่ผมกลับชอบไปกว่า นั้น เมื่อเธอไม่ร้องโวยวายขึ้นมาต่างหาก ผมก้มหน้าลงไปหา อ้าปากจูบเธอทันที และหลานดาวก็อ้าปากสอดลิ้นเข้ามาเกี่ยวตวัดอย่างหิวกระหายไม่ต่างไปจากผม

" ลุงจ๋าาาา...ทำต่อสิ...." หลานดาวกระซิบเบา ๆ หลังจากที่เราคายปากออกจากกัน ผมจึงแอ่นเอวชักเข้าชักออกอย่างตื่นเต้น ท่อนควยจมลงไปอีกนิดหนึ่ง เสียงดังกึก ๆ ภายในโพรงหี ผมพยายามจะดันลงไปต่อ แต่หลานดาวก็ร้องครางโอ๊ย ๆ เบา ๆ หางตาของเธอมีหยาดน้ำตาไหลลงมาสองสามหยด
"ดาว...เจ็บหรือลูก" ผมกระซิบถาม เธอก็พยักหน้าตอบน้อย ๆ
"งั้น ลุง เอาออกนะ..." ผมรู้สึกสงสารเธอขึ้นมา เพราะจำได้ว่าเมื่อครั้งยังหนุ่ม ผมเย็ดเมียเป็นครั้งแรก แต่เพราะขาดประสพการณ์ จึงกระหน่ำเย็ดลงไปไม่ฟังเสียงร้องทัดทานของเธอ ผลก็คือหีเธอฉีก ผมต้องอดเย็ดไปเกือบเดือน พร้อมกับอาการเข็ดขยาดของเธอ
"ไม่...ไม่ ต้อง เอาออก..." เสียงหลานดาวกระซิบตอบมาอย่างอาย ๆ เธอทั้งสวย ทั้งน่ารัก จนผมต้องก้มลงบดปากจูบเธออย่างหนักหน่วง มือสองข้างเอื้อมไปคว้าเต้านม กลมโตของเธอบีบคลึง พร้อมสะกิดเบา ๆ ที่ปลายหัว จนมันแข็งเป็นเม็ด หลานดาวดิ้นส่ายอกไปมา ปากร้องครางอืม ๆ ซี๊ด ๆ ไม่ขาดระยะ

ผมยกตัวลุกขึ้นนั่งยอง ๆ กลางหว่างขา จัดท่าใหม่ให้ถนัดกว่าเดิม ยกสองขากลมกลึงของหลานรักขึ้นไปแนบกับอกของเธอพร้อมแบะถ่างกว้างออกพร้อมร้องบอกให้เธอช่วยจับไว้ สะโพกของหลานดาวแอ่นยกขึ้น ทำให้เนินโหนกของเธอกระดกขึ้นมา เนินหีกว้างใหญ่ขาวสะอาดตาคาบอมปลายบานหยักของผมอยู่เช่นนี้ ช่างหน้ามองนัก ผมกระเด้าถี่ ๆ รู้สึกดังกึก ๆ ภายในโพรงหี น้ำเงี่ยนนั้นฉ่ำเยิ้มจนหยดไหลเป็นทาง

"เจ็บหน่อยนะลูก..." ผมกระซิบบอกเพื่อให้เธอทราบถึงสถานการณ์ต่อไป
"ค่ะ..." เธอรับคำสั้น ๆ แต่หน้าตาดูมุ่งมั่น พร้อมจะเผชิญรับสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้น อย่างมั่นคง
ผม กระเด้าถี่ ๆ เร็ว หลานดาวก็แอ่นส่ายเนินหีไปมา เสียงซู๊ดปากด้วยความเสียวดังสะท้านลั่นห้อง พอเธอเพลิน ๆ ผมก็เกร็งเอวแอ่นอัดลงไปสุดแรง เสียงดังพรืด ดาวร้องกรี๊ด..ผวากระเด้งตัวเข้ามาโอบกอดผมแน่น ตัวเธอสั่นระริก หยาดน้ำตาไหลลงมาเป็นทาง ผมกอดตอบพร้อมจูบเบา ๆ ที่ริมหู กระซิบบอกเธอว่าควยลุงเข้าไปหมดแล้ว ทั้ง ๆ ที่จริงมันเข้าไปได้เพียงครึ่งลำเท่านั้นเอง
"ลุงจ่าาาาา....ดาวเจ็บ...แน่นจนจุกเลย.." เธอตัดพ้อเบา ๆ อาย ๆ

ผม ก้มตัวลงอ้าปากดูดเลียที่นมคู่อวบของเธอเบา ๆ หลานดาวแอ่นอกขึ้นตอบรับ เสียงคราง อืม ๆ ซี๊ด ๆ ค่อย ๆ ดังขึ้น ภายในโพรงหีเริ่มคลายตัว ผมจึงค่อย ๆ ชักเอวแอ่นออกมาช้า ๆ หลานดาวผวาแอ่นยกเอว ผมก็กระแทกกลับลงไปทันที เสียงดังพรืด ท่อนลำของผมจมลงไปอีกนิ้ว
"โอ๊ย ยยย..ลุงจ๋า..ไหนบอกควยเข้า หมดแล้วไง...." หลานดาวตัดพ้อเบา ๆ หน้าแดงสร่านด้วยความอาย ผสมความเงี่ยน ผมยิ้มกริ่ม ก้มหน้ากระเด้าฉับ ๆระวัง แค่ไม่ให้มันลึกลงไปกว่าเดิม หลานดาวเริ่มร่อนเอวส่ายโยกตามขึ้นตาม หลังจากหายเจ็บ ผมค่อย ๆ สาวท่อนลำยาวขึ้น จนเกือบจนหลุดออกมาจากปากรูหี และพอขากลับก็แอ่นเอวเสือกลงให้ลึกกว่าเดิมทีละนิด ๆ

"โอ๊ยยย..ลุงจ๋าาาา ยังไม่หมดอีกหรอ....แน่นไปหมดแล้ว ดาวจะหายใจไม่ออกแล้วน๊า...."
"ใจเย็นหลานรัก ยังเหลืออีกแค่นิ้วกว่า ๆ เอง..."
"โหยยย.....หีนู๋ฉีกแน่เลย...ทำไมควยลุงยาวอย่างนี้..."

ผม ค่อย ๆถอนควยออกจากรูหีเกือบสุด จากนั้นก็ดันเข้าไปใหม่ หลานดาวอ้าปากค้าง ส่งเสียงครางเป็นจังหวะตอนที่ผมชักควยเข้าออกร่องหี น้ำเงี่ยนจากหีเธอ ไหลยืดเป็นทางยาวเลยไปจนถึงง่ามก้น รูตูดขมิบยวบ ๆ เห็นแล้วผมเงี่ยนสุด ๆ จึงกระเด้าเธอยาว ๆ หนักขึ้น ๆ ทีละนิด ก่อนจะทิ้งลงไปจนสุดโคนเมื่อเห็นเธอกำลังเพลิน ๆ อยู่
"โอียยยยย...ฉีกแล้ว หีนู๋ฉีกแล้ว....." ดาวผวาแอ่นตัวยกกล้ามเนื้อรอบ ๆปากหีสั่นระริก ๆ น้ำหูน้ำตาไหลออกมาเป็นทางยาว
" หมดแล้วลูก..หมดแล้ว..ควยลุงเข้าไปหมดแล้วจริง ๆ ..." ผมก้มลงจูบไซร์แถวข้างแก้มและใบหู ก่อนกระซิบบอกเบา ๆ พอยกตัวลุกขึ้นนั่งยอง ๆ อีกครั้ง ดาวก็ค้อนผมควับ ๆ พร้อมเอื้อมมือมาทุบที่อกผมเบา ๆ ด้วยความเขิล
"ลุงอ่ะ...หลอกนู๋....." ค้อนขวับ ๆ หน้าแดงสร่านด้วยความอาย ที่เสียรู้ลีลาลุงแก่ ๆ แบบผม

ผม กดแก่นกายแช่อยู่ในโพรงสวาทของหลานสาวอยู่สักครู่ ก่อนค่อย ๆ บดคลึงไปมาช้า ๆ เบา ๆ เสียงซู๊ดปากร้องครางด้วยความเสียวของสาวแรกรุ่น ดังเป็น จังหวะ ผมดูแล้วว่าโพรงหีของหลานรักคงปรับสภาพให้ชินกับสิ่งแปลกปลอมที่สดเสียบเข้า มาได้แล้ว ก็เริ่มชักเอวกระเด้าในจังหวะช้า ๆ สั้น ๆ หลานดาวซู๊ดปากร้องคราง หน้าตาบิดเบี้ยวเหยเก แต่ท่อนล่างกับยกส่ายเด้งไปมา จนเข้ากับจังหวะกระเด้าเย้ดของผมเป็นอย่างดี
“โอ๊ยยยยยเสียว ลุงจ๋า....เสียว ซี้ดส์ ซี้ดส์ ซี้ดส์ ซี้ดส์ เสียวหีจังเลย”
”ลุงเย็ดเก่งมั๊ย....."
"ค่ะ..เก่ง..เก่งมากกกกกก" หลานดาวร้องตอบเสียงกระท่อนกระแท่น ส่ายเอวตอบรับการกระเด้าเย้ดของผมเป็นระวิง
" ให้ลุงเย็ดหีลูกดาวทุกวันนะ.....” ผมออดอ้อนฉอเลาะ ทำตัวเหมือนเด็กหนุ่มร้องขอความรักจากสาว ๆ ก็ไม่ปาน พร้อมทั้งเสยควยของผมเข้าไปอีกแรง ๆอีกสามสี่ครั้ง แบบสุด ๆ
“จะดีหรือ...นู๋ยังเรียนหนังเย็ดจนหนำใจฺห้าร้อยเจ็ดสิบสามครั้งสืออยู่น๊าา”
”นี่แน่ะ ๆ ...ไม่ให้เย็ดอีกหรอ...” ผมเกร็งเอวกระเด้าฉับ ๆ ถี่ ๆ เร้ว ๆ จนร่างหลานดาวกระเพื่อมนมสั่นไหว ไปมา
" โอ๊ยยยยเสียว...เสียวหี...ลุงจ๋าาาาดาวยอมแล้ว เย็ดดาวนะ เย็ดดาวทุกวัน...แรง ๆ ลุง โอ๊ยยย...อ่าาาาาาาอูยยยยยเยี่ยวแตกแล้ววววววว" ขาดคำ ร่างหลานรักก็เกร็งสั่นระริก สองมือจิกขยุ่มที่ก้นผมจนคมเล็บจิกลงไปในเนื้อ ภายในโพรงหีตอดยวบ ๆ เมื่อผมแอ่นควยเข้าไปค้างสนิทติดโคน น้ำเงี่ยนหลานดาวก็แตกซ่านอาบรดหัวถอกผมจนรู้สึกได้ ร่างกายหลานดาวสั่นกระเพื่อมสะอื้นฮัก ๆ ดึงตัวผมลงไปประกบ พร้อมพรมจูบมาที่ใบหน้าหยาบกร้านของผมอย่างรักใคร่

ผมแอ่นควยค้างไว้เช่นนั้น เพียงครู่พอแรงตอดบีบในโพรงเสียวของหลานดาวเริ่มคลายตัวออก ผมก็บดเอวคว้านส่ายไปมา
" โอ๊ยยยยยลุงจ๋่าาาาา.....อย่าทำแบบนี้ นู๋เสียววววว ซี๊ดดดดดดอ่าาาาาาาา" หน้าตาหลานดาวบิดเบี้ยวเหยเกด้วยความเสียวซ่าน ที่โดนควยขนาดใหญ่บดคว้านภายในรูหี.........
"เรียกผัวก่อน...ไม่งั้น ไม่หยุดนะ...." ผมได้ที ที่เป็นต่อเลยเรียกร้องเพิ่มขึ้น ใครจะว่าถือโอกาศก็ตามที
"ซี๊ดดดดดดด...ผัว....ผัวขาาาาา...เมียยอมแล้ว เมียเรียกแล้ววววววว" หลานดาวร้องตะเบ็งเสียงออกมาจากลำคอ เรียกผมว่า ผัวระล่ำำระลัก
ผมรู้ดีว่าเมื่อหญิงสาวเสียวจนเสร็จใหม่ ๆ ความรู้สึกซ่านเสียวภายในโพรงหีเธอจะมาก เมื่อเราบดส่ายต่อเช่นนี้ เธอจะทนเสียวจนแทบไม่ไหว คราวนี้ไม่ว่าเราจะเรียกร้องสิ่งใด มักได้ผลเสมอ เฉกเช่นหลานดาว เมื่อมาเจอลีลาชั้นครูแบบผมเข้า มีหรือเธอจะไม่ตกเป็นทาสสวาทของผมแล้ว

ผม หัวเราฮ่า ๆ ชอบใจ ที่เห็นหลานดาวจีบปากจีบคอเรียกผมว่า ผัว อย่างงั้นอย่างงี้ ผมเลยเสยกระเด้าหีเร็ว ๆ ถี่ ไปอีกหลายชุด หลานดาวอ้าปากค้างเลย ภายในโพรงหี็บีบตัวตอดรัดอย่างรุนแรง ถี่ ๆ
”ให้ผัวเลียหี และ เย็ดหีของเมียทุกวันนะเมียจ๋า” หลานดาวค้อนขวับ ๆ แล้วกระซิบตอบ อย่างอาย ๆ มาว้่
”ตามใจซิคะผัวขา แต่ห้ามไปเย็ดหี และห้ามไปเลียหี เลียแตดให้คนอื่นนะคะผัวขา” ผมยิ้มพอใจที่หลานดาวหึงหวงขนาดนี้
”สัญญาจ้าเมียจ๋า ผัวจะเย็ดหีและเลียเม็ดแตดให้เมียของผัวคนเดียว จะเลียจนน้ำเงี่ยนน้ำหีแตกเลย....เมียชอบมั๊ย”
”ชอบค่ะ ผัวขาาาาา...เมียหลงควยผัวแล้วน๊าาาา....โอ๊ยยยยผัวขา..เมียเสียวหี... อย่าทรมานเมียอีกเลยนะคะผัวจ๋า เย็ด..ต่อ เลยค่ะ”

ผม รู้เลยว่าบัดนี้ ความเงี่ยน ความเสียว เริ่มคืนกลับมาแล้วอีกครั้ง พอหลานดาวพูดจบ ผมก็ชักควยเกือบหลุดจากรูหี และก็เสยควยเข้าทีเดียวมิดด้ามยันโคนเลย เสียงกระทบโหนกหีดั่งพลั่ก ๆ ๆ ผมขยับเข้าออกจากช้าเป็นเร็ว และ แรงขึ้นเรื่อย ๆ หลานดาวถึงกับเพ้อว่า
”ซี้ดส์ ซี้ดส์ เสียวจังเลยค่ะผัวขา เย็ดหีเมียแรง ๆ เย็ดหนัก ๆ เย็ดลึก ๆ ค่ะผัวขาว เมียเสียวเหลือเกิน ช่วยด้วย ๆ ผัวขาช่วยเมียให้หายเงี่ยนให้หายเสียว ทีนะคะผัวขา คนดีของเมีย ซี้ดส์ ซี้ดส์เสียว โอ๊ย ๆ เสียวจังเลย วีาย ๆๆๆๆๆ..” พอเพ้อจบ หลานดาวก็กระตุกร่างเกร็ง มือสองข้างขยุ้มผ้าปูที่นอนจน
แทบจะขาดติดมือ ออกมา ภายในโพรงสวาท ตอดหัวถอกผมตุ๊บ ๆ ๆ ถี่ ๆ พร้อมหลั่งน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมล้างหัวถอกบานใหญ่ของผมอีกครั้ง กล้ามเนื้อรอบ ๆ ปากรูหีของเธอสั่นระริก เหงื่อเม็ดโป้ง ๆ ผุดพราวเต็มใบหน้า แต่ดวงตาของเธอหยาดเยิ้มยิ่งนัก มีรอยยิ้มอาย ๆ ฉาบฉายให้เห็น

"ผัว ขาาาา..เย็ดเก่งจังเลย...เมียเสร็จอีกแล้ว..." หลานดาวพูดอาย ๆ หน้าแดงกล่ำไปด้วยเลือดสาว แม้ใบหน้าจะดูอิโรย แต่ดวงตาของเธอเป็นประกายระ
ยิบ ระยับ หลานดาวตอนนี้ถือได้ว่าเป็นเมียผมเต็มตัวแล้วผมจึงเย็ดได้เธอได้ตามใจอยาก และตามสบาย สองมือที่ว่างอยู่เอื้อมไปบีบคลึงขยำนมด้วยความรัก จากเบาเป็นแรงขึ้น ๆ ตอนนี้นมของเธอแข็งเป็นก้อนด้วยความเสียว แรงบีบขยำจากมือผมทำให้นมอวบขาวของหลานดาวแดงเป็นจ้ำำ ๆ หลานดาวกลับแอ่น อกส่ายยั่วเหมือนไม่รู้สึกเจ็บปวด ท่อนล่างของผมยังบดส่ายเบา ๆ สลับกับการกระเด้าเย็ดช้า ๆ แต่หนักแน่น แต่ละดอกที่กระเด้าเข้าไป จะสุดมิดโคน
ควยเสมอ สะโพกหลานดาวค่อย ๆ ส่ายรับ ยกแอ่นสูงขึ้นทีหน่อย ๆ จนไม่ติดที่นอน เสียงซู๊ดปากด้วยความเสียว เริ่มดังขึ้น ทีละนิด ๆ พอผมกระเด้าถี่ ๆเธอก็ร้องลั่นว่า

”โอ๊ยยยย เสียวหีอีกแล้ว ผัวขาาาา เย็ดแรง ๆ นะคะผัวขา เย็ดแรง ๆ เลยไม่ต้องกลัวเมียเจ็บหีนะคะ บีบนมให้เมียด้วยนะคะผัวขา อย่างนั้น ๆ ผัวขา เอาอีก ๆ
เสียวจังผัวขา เมียมีความสุขและเสียวที่สุดในโลกเลยค่ะผัวขา ซี้ดส์ ซี้ดส์ เสียวจังเลย ผัวขา”
ผม กระเด้าและเสยควยเข้าไปในหีหลาน ดาวอย่างรุนแรงและหนักหน่วง เธอดิ้นพราด ๆ เหมือนปลาถูกทุบ ใบหน้าบิดเบี้ยวเหยเก เหมือนกับได้รับความเจ็บปวดทรมาน แต่ผมรู้ดีว่า เธอกำลังเสียวจนน้ำ้จะแตกอีกหน ผมมีความสุขสุด ๆ เสียวสุด ๆ ภูมิใจตัวเองมากที่เย็ดเธอจนน้ำแตกไปหลายรอบแล้ว
”เรา เปลี่ยนท่าเย็ด กันเถอะเมียจ๋า ผัวอยากปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าหีในท่าโก้งโค้งนะเมียจ๋า” ผมพูดพร้อมกับชักควยออก จากรูหีหลานดาว พอควยหลุดจากรูหีก็มีเสียง ดัง..พล๊อก หลานดาวถึงกับแอ่นสะโพกตามขึ้นมาทันที ผมมองที่รูหีเธอยิ่งเพิ่มความเงี่ยนเข้าไปอีก รูหีหลานดาวกลวงโบ๋น้ำเมือกน้ำเงี่ยนใส ๆไหลเป็น
ทางยางยืดติดปลายควยผม ออกมา มีเลือดสีแดงสด ๆ ปนอยู่ บางส่วนแห้งกรังติดตรงแคมหีทั้งสองข้าง และ ลำควยของผม หลานดาวยกตัวขึ้นมามองโคกหีของตัวเอง หน้าเธอเสียด้วยความตกใจ

”ว๊าย... หีดาวแหกหมดเลย...ฮือ ๆ ๆ ลุงเปิดบริสุทธิ์หนูแล้ว ต้องรักหนูมาก ๆ นะคะและต้องรักหนูคนเดียวด้วย...” ผมยิ้มพร้อมกับจับเธอพลิกร่างโก้งโค้งขึ้น
”ผัวสัญญา.....อย่าลืมสิจ๊ะ เราเป็นผัวเมียกันแล้วนะ” หลานดาวยิ้มอย่างพอใจเมื่อได้ยินคำตอบ ผมจับก้นอันขาวนวลผ่องอวบใหญ่ของเธอ อ้าแบะออกเต็มที่แคมหีทั้งสองพู ย้อยมาด้านหลังเป็นก้อน ใหญ่และสวยงามมาก เนินหีเธอขาวสะอาดมีเพียงขนหมอยอ่อน ๆ บาง จนแทบจะนับเส้นได้ ปกคลุมอยู่ ผมใช้นิ้วถ่างแคมหีแล้วก้มลงมองเข้าไปข้างใน มันเต้นตุบ ๆ ยวบยาบ ๆ มองเห็นได้ชัด ผมอดใจไม่ไหว จึงก้มลงเลียด้านหลังอีกครั้ง ห่อลิ้นให้แข็งยัดและดุนเข้าไปใน
หีลึก ๆ น้ำเงี่ยนก็ยิ่งไหลทะลักออกมาเต็มหน้าไปหมด ผมพยายามดูดและเลียหนัก ๆ ตวัดลิ้นดูดน้ำเมือกใส ๆ ในรูหีของหลานดาว ออกมากลืน ยิ่งดูดยิ่งเลียมันก็ยิ่งหลั่งออกมามากมายเหมือนเขื่อนแตก หลานดาวส่ายก้นยวนยั่ว พร้อมกับสูดปากหงายหน้าครางด้วยความซ่านเสียว

“ผัว ขา ดูดหี เลียหี เลียแตด แบบนี้ เมียเสียวเหลือเกิน ผัวต้องทำให้เมียทุกวันนะคะ...” ผมเลียหีและแตดจนสมใจอยากแล้ว ก็นั่งคุกเข่าประกบด้านหลังโดยเอาหัวหยักบานใหญ่เขี่ยไปเขี่ยมาที่เม็ด แตด พอได้ที่แล้วก็เสยควยเข้าหีเธอทีเดียวมิดด้าม หลานดาวถึงกับสะดุ้งร้อง โอ๊ย ร่างเธอสะท้าน กล้ามเนื้อรอบ ๆปากแคมหีสั่นระริก
”ซี๊ดดด...เบา หน่อยซิจ๊ะผัวขา หีเมียแสบหมดแล้ว โอ๊ย เสียว ซี้ดส์ เสียว...” ผมลอบอมยิ้มแบบสะใจ แล้วเริ่มกระเด้าควยชักเข้า ๆ ออก ๆ เร็วขึ้น แรงขึ้น
หนักขึ้น เราสองลุงหลานร้องครางกันระงมลั่นไปหมด ไม่สนใจแล้วว่าผู้พักห้องเช่าข้างๆ จะตกใจตื่นขึ้นมาหรือไม่
”เสียว จัง เลยผัวจ๋า แรงอีกนิดค่ะ...กดควยหนัก ๆ ผัวขา เมียเสียวหีจังเลย เสียวแตดจังเลยผัวขา บีบนมให้เมียหน่อยผัวขา เร่งเข้า ๆ แรงเข้า ๆผัวขา เมียทน
ไม่ไหวแล้วววววววววซี้ดส์ เสียว โอ๊ย....” ภายในหีหลานดาวตอดรัดถี่ ๆ พลังดูดรุนแรงมาก ผมเสียวหัวควยจนน้ำเงี่ยนจะแตกอยู่รอมร่อ ทั้งกระเด้าหี ทั้งเสยหี ทั้งเอววนให้ควยยาวใหญ่คว้านในโพรงหีของเธอหนัก ๆ
”เมีย ไม่ไหวแล้วผัวขา เมียน้ำเงี่ยนจะแตกแล้ว ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยผัวขา โอ๊ย ๆๆๆๆผัวขา น้ำเงี่ยนเมียแตก แล้ววววววววววผัวขา” หลานดาวชิงไปแดนสวรรค์ ชั้น 7 ก่อนผมอีกครั้ง แต่คราวนี้ ผมก็เริ่มจะทนไม่ไหวแล้วเช่นกันจึงเร่งกระเด้าควยเข้ารูหีเธอสุดแรงเกิด เสียงกระแทกดัง ปั๊ก ๆ ๆ ๆ ห้าหกครั้ง
จนท้ายที่สุดผมอัดควยยาว7นิ้ว เข้าไปในโพรงหีของหลานดาวจนสุดโคน พร้อมระเบิดน้ำเงี่ยนแตกเข้าในรูหีหลานดาวอย่างมากมาย และ รุนแรง หลานดาวก็ แอ่นส่ายอัดก้นเข้ามาแนบชิด กล้ามเนื้อสะโพกสั่นสะท้าน พร้อมเอี้ยวตัวมารั้งเอวผมไว้แนบแน่นกับรูหีเหมือนไม่อยากให้ควยผมหลุดออกมา จากรูหีเธอภายในโพรงหีก็็บีบตัว ดูดน้ำเงี่ยนเข้าไปจนหยดสุดท้าย ร่างเราทั้งคู่สั่นกระตุกด้วยความเสียวสุดขีด ก่อนจะค่อย ๆ ทรุดตัวลงพับตามกันไปบนที่นอนหนานุ่ม ที่เปียกแฉะไปด้วยน้ำสวาทของสองลุงหลาน เป็นหย่อม ๆ

ผม ไม่ต้องคิด อะไรอีกแล้ว ว่าภายเบื้องหน้าจะเกิดสิ่งใดขึ้น ใครจะว่าผมหยาบช้าลามก ที่เอาหลานสาวมาเป็นเมียก็ตามใจ แต่สิ่งที่เกิดขึ้น มีเพียงผมเท่านั้นที่รู้ว่า.เพราะหีเธอใหญ่เกินห้ามใจ นี่ครับ

*

ออฟไลน์ lek30

• Banned!

• Senior Member
  • 693
  • 477
Re: หลานสาว(copy)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 04:27:34 pm »
โอวว สุดยอดมากครับ ชอบมากครับ อยากมีแบบนี้จัง ได้ของดีไว้ครอบครอง ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ 7946410

• Ultimate Member
  • 3529
  • 2879
Re: หลานสาว(copy)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 08:44:56 am »
...... รัตติญา.  สาวสวยวัย33ปี  เธอคือเพื่อนผมที่สนิทสนมกันมาก. ผมแอบชอบเธออยู่ แต่เธอมีสามีแล้ว มีลูก1คน.ทำให้ผมต้องถอยเพื่อเปนเพื่อนที่ดี.อีกและ  เธอทำงานในหน่วยงานของ รัฐ แห่งนึง เปนลูกจ้างประจำ.  ...รัต. ขอเรียกเธอสั้นๆแล้วกัน. จัดได้ว่าเปนสาวสวย หุ่นดีคนนึงแม้เธอจะมีลูกแล้ว มีหนุ่มๆมาขายขนมจีบเธอเยอะแยะ. แต่รัตเธอไม่สน ใจ ยังคงทำแต่งาน และ เลี้ยงลูกไป ปกติ  ใครเข้ามาคุยกับเธอ เธอก็ยินดีคุย. แต่ไม่มีใครสักคน ที่พิชิตใจเธอไปจาก สามีชื่อ วี  หนุ่มลำปาง ที่มาเข้ามาจีบเธอสมัยเรียน มหาลัย.  สามีรัตเพื่อนรุ่นเดียวกันกับผม รัตกับเพื่อนผม คบหากันกว่า 7ปี ก่อนทำการแต่งงาน. และมีลูก1คน ..7ปีในการคบกันถือว่านานมาก. แน่นอนครับ ต้องมีไรกันมานานจนพูดได้ว่า. ความเบื่อเซ็ง เรื่องเซ็กส์ เริ่มครอบงำ. วี  หนุมเหนือหน้าตาดีมีกาาศึกษา. พูดง่ายๆคือเจ้าชู้  นิสัยดั้งเดิมของไอ้วี ตั้งแต่รู้จักกัน   ผู้หญิงไม่ซ้ำหน้าที่มันนอน หลายครั้งหลายหน ที่รัต ต้องมาระบายให้เพื่อนอย่างผมฟัง ถึงความเจ้าชู้ไม่เลือกของไอ้วี  แม้ว่าผมจะแนะนำให้เธอเลิก เธอก็ไม่ยอมเลิกง่ายๆ อีกอย่างเธอมีลูกสาววัย7เดือน ชื่อ. น้อง เรย์  ทำให้เธอไม่อาจจะเลิกกับวีได้ง่ายๆอีกอย่างค่าใช้จ่ายระหว่างที่ลูกสาวจะโต เยอะแยะรออยู่ เธอยังอยากให้มีครอบครัวต่อไปจนกว่าลูกสาวจะโต. น้องเรย์ ถูกเลี้ยงที่ลำปางบ้านสามีเธอ รัตต้องเดินทางไปหาลูกทุกเดือนๆ .จนวันนึงผมเอ่ยกับ รัต ว่าอยากไปเที่ยวลำปาง ผมจะขับรถไปลำปางจะแวะไปส่งที่บ้าน ให้ รัต ดีใจมากเธอประหยัดค่าเดินทางไปได้อีก. ผมออกเดินทางกันเย็นวันศุกษ์ มาถึงบ้านสามีรัต ดึกเอาการ. .พอมาถึง พ่อกับแม่  สามีรัต ออกมาต้อนรับ โดยเฉพาะน้องเรย์ วัยกำลังน่ารัก รัตดีใจเปนพิเศษ ที่เห็นหน้าลูกน้อย ..รัตเห็นว่ามันดึกมากแล้ว จึงชวนผมค้างที่บ้านเธอก่อน.นั่นทำให้ผมล่วงรู้พฤติกรรม อะไรบางอย่าง ของรัต.ที่แอบซ่อนไว้  .ทางพ่อกับแม่สามีรัต แนะนำผมว่าเปนเพื่อนวีด้วย ทั้งที่ทีแรกดู พ่อสามีดูไม่พอใจนัก พอบอกว่าเปนเพื่อนวี แกก็คลายความกังวล ..ครอบครัว วีเลี้ยงดูผมพอเปนพิธี  จึงแยกย้ายเข้านอน. เวลานั้นประมานเที่ยงคืนกว่าๆ. เขาจัดผมให้นอนในห้อง เก็บของมีแต่เสื้อผ้าเก่าๆ โดยแม่ของวี ทำความสะอาดให้เปนอย่างดี ทำให้ผมพอทีจะนอนได้ บ้าง แต่เพราะความไม่เคยชินแปลกสถานที่ทำให้ผมนอนไม่หลับ แถมอากาศยังร้อนพัดลมเอาไม่อยู่ ตัดสินใจอาบน้ำอีกรอบดีกว่าเรา.ผมต้องเดินไปอาบน้ำในห้องน้ำ อยู่หลังบ้านตอนนั้นใกล้ตี2แล้ว ..หน้าห้องน้ำมีคนยืนอยู่ คือผัวรัต นั่นเอง ผมกะจะเดินไปทัก แก แต่แล้วผมก็ต้องรีบหลบ เมื่อมองเข้าไป เห็นรัต ออกมาจากห้องน้ำ .รัตทำท่าตกใจหันซ้ายกันขวา ก่อนที่พ่อผัวรัต จะเข้ากอดก่อนที่รัตจะพลักออกมารัต..ระวังหน่อยพ่อเดี๊ยวเพื่อนนู๊ มาเห็น ไม่ดี
พ่อผัว..ดึกป่านนี้แล้วมันคงหลับแล้วคนกรุงขับรถมาไกลคงเหนื่อยจนหลับ
รัต..พ่อนี่ไม่รู้เรื่องเลยนะ ไม่เอาๆพอทีเถอะ นู๋ไม่ยอมพ่อละนะ. ใครรู้นู๋จะเอาหน้าไว้ไหน
พ่อผัว...นะลูกพ่อคิดถึงนู๋ ใจจะขาดตั้งเดือนนึงแล้วนะ กว่าจะพบลูกขอพ่อชื่นใจให้หายคิดถึง หน่อยนะ ..จ๊วบๆๆๆ
รัต..ไม่เอาค่ะพ่อ อ๊าซๆๆ อุยย อย่าจับค่ะ.อุยยย. เดี๊ยวแม่ตื่นมาไม่เจอพอได้แล้วค่ะ .ๆโอ้ววพ่อๆๆ
รัตน์โดนพ่อผัวไซล์ซอกคอมืออยู่ไม่สุกตะปบเข้าที่ร่องของรัตน์  ที่มีแค่ผ้าถุงกั้นไว้
พ่อผัว... งั้นท่ากลัวตื่นมาเจอ. เราต้องรีบแล้วละ. นะๆคืนนี้ขอพ่อชื่นใจให้หายอยากนะ รู้นะนู๋ก็เงี่ยนแล้ว. หีเปียกแล้วนี่ไง พ่อจับอยู่
รัตน์ ..บ้าพ่อจะทำไงห้องก็มีเพื่อนนอนอยู่นะ ไม่เอาค่ะวันหลังนะมันเสี่ยงเกินไป นู๋กลัวแม่กะเพื่อนตื่นมาเจอ.
พ่อผัว...ในห่องน้ำดีกว่าป่านนี้ แม่เอ็งหลับเปนตายแล้ว พรุ่งนี้เขาต้องไปงานบวชแต่เช้า นะๆมากับพ่อนะลูก
ตอนนี้พ่อผัวรัตน์ เอามือจับที่ น่าอกรัตน์แล้วบีบจากนอกผ้าถุง. แล้วพ่อผัวก็เดินจูงมือรัตน์เข้าห้องน้ำอย่างว่าง่าย..ผมรีบเดินไปที่ห้องน้ำทันที มองหารู รอบๆห้องน้ำ ก็พบ ว่า บริเวน ท่อpvc ที่ต่อเข้ามามีการเจาะรูพนังห้องน้ำเพื่อทำฝักบัว และก้อกน้ำสำหรับ กักน้ำในตุ่ม ผมแนบสายตาเข้าไป ในห้องน้ำ แสงไฟในห้องน้ำทำให้ผมเห็นเรือนร่างทั้ง2คนเต็มๆ. รัตน์ตอนนี้เปลือยกาย ยืนพิงกำแพงหันหน้ามาทางรูที่ผมส่อง ส่วนพ่อผัว ดำลังเล่นนมทั้ง2เต้า อย่างเมามัน นมรัตน์ ใหญ่กำลังดี คล้อยนิดหน่อย หัวนมคล้ำ  หัวนมใหญ่ เป็นเม็ด ลิ้นของพ่อผัวทำงานอย่างดีเยี่ยม. ทั้งฉกทั้งเลียทั้งดูด จนรัตน์ ต้อง สูดปากเสียงดังอ๊าาาาๆๆ ซี๊ดๆๆๆๆๆๆ. พ่อจ๋าาาา. อ๊าาาาส ส่วนมือพ่อผัว คอยแหย่เข้าร่องหีรัตน์ อย่างเมามัน. รัตน์ขนดกตอนนี้ รัตนส่ายร่อนหีสู้นิ้ว. ทั้ง2จูปปากอย่างเร้าร้อนพ่อผัวแม้อายุมากแล้ว แต่ด้วยความเปนชาวสวน นอกจากแข็งแรงกล้ามเปนมัดๆ ควยยังยาวใหญ่ด้วย. ดูๆแล้วไม่น่าต่ำกว่า7นิ้ว. ถึงว่าไอ้วีเจ้าชู้เหมือนใคร ตอนนี้สงครามใต้สะดือระหว่างพ่อผัวกับลูกสะใภ้  ยังดำเนินต่อไป ตอนนี้ รัตน์คนสวยคว้าควยพ่อผัวมาดูดเล่น. ซะแล้วว เสียงปากของรัตน์ดังจ๊วบจ๊าบๆๆ  ทั้งดูดทั้งลิ่นเลียรอบหัวควย เธอใช้ลิ้นกับควยได้อร่อยทีเดียว เสียงพ่อผัว ร้องครางเสียงหลง อูยยยย เสียวว จิงๆๆลูกจ๋าาา. สุดยอดแบบนี้ ไอ้วีมันไม่สนใจลูกพ่อได้ไง. อูยยยยย. เสียวควย..ดูดแรงๆลูก อ๊าสๆๆๆ พ่อคิดถึงนู๋ทุกวันเลย.  ปากพ่อผัวก็พูด. เอวก็โยกตามจังหวะการดูดควยของรัตน์ มือพ่อก็จับหัวรัตน์โยกตาม สุดๆจริงๆ. ก่อนที่พ่อรัตน์ จะเึงตัวรัตน์ ขึ้น ทั้ง2,จูบแลกลิ้นกันอีกครั่ง พ่อรัตน์ ดูดนมรัตน์ ต่อ ก่อนจะจับรัตน์นั่งขอบอ่าง. ใครเห็นภาพนี้แล้วไม่สาวควยเล่น ก็แปลกแล้ว.

..รัตน์โดนพ่อผัวจับอุ้มวางบนขอบอ่าง ตอนนี้ผมเห็นแต่ด้านหลังรัตน์ มือของรัตน์2ข้าง ท่าทางเหมือน เอามือลูบหัวพ่อสามีอยู่  ตอนนี้พ่อสามี เอาหน้าซุกร่องหีรัตน์ อยู่ ตอนนี้ รัตน์แหงนหน้า. เสียง ซูดปากเริ่มดังขึ้นแล้วว
รัตน์  ..อ่าาาาห์...ซี๊ดดดๆๆ อุยยยยย. พ่อจ๋าา นู๋เสียว. อ่าาาาๆๆ. ดีๆๆจังต่ะๆๆ. พ่อขาาาา. อ่าาาายยย ซี๊ดๆๆๆ
พ่อผัว..ไงละอีหนู  เงี่ยนแล้วละซิ .ข้าบอกแล้วไม่มีใครกวนเรา2คนหรอกเขานอนกันหมดแล้ววว
รัตน์..จ้าา พ่อ..จ๋าาาา. นู๋เสียวไปหมดแล้วค่ะ. อุยยย. พ่อ..จ๋าา นู๋ อยากแล้วววว. อ่าาาา
พ่อผัว....เอ็งอยากอะไรวะ ..นังนู๋  บอกซิ
รัตน์ ..พ่อๆๆอะ. ชอบให้นู๋ พูดหยาบๆตลอดเลย. ..อายนะ
พ่อผัว...อายไรวะ. .เอ็งก็เมียข้า. ชอบให้ข้าใช้คำหยาบๆเวลาเย็ดกันอยู่แล้ว ..ใช่ใหม บอกซิ เอ็งอยากไร. ...?
รัตน์....อ่าาาา. พ่ออะ. อยากควยพ่อซิค่ะ.  ..ซี๊ดดดดด
พ่อผัว...ดีมาก. อีสะใภ้ร่านควย ..มึงเงี่ยนควยตลอดดเลยใช่ใหมมม. ถึงมารอถ่างขารอควยกู  ทำอ้างมาอาบน้ำใช่ใหม. อีดอก..
รัตน์ ..โอ้ววว พ่อจ๋าาา ใช่จ้านู๋ร่านควย. มารอควยพ่อเย็ด..เย็ดหีนู๋ให้บานเลยนะ ..ผัวจ๋าาาา. เมียอยากจะแย่แล้ววว ซี๊ดดดด. ๆๆ
พ่อผัว...ดีมาก. อีรัตน์ นังสะใภ้ร่านควย. กูจะเย็ดมึงให้หีบานแน่ๆ. อีดอก
บทสนทนาทั่งคู่ ทำให้ผมควยแข็งเลยทีเดียว ต้องสาวว่าวตาม ไม่คิดว่าคนที่ดูถือตัว ออกจะหัวโบรานในเรื่องศิลธรรม. จะกลายเปนสาวร่านควยถึงเพียงนี้
ตอนนี้ ...เสียงรัตน์ เริ่มซูดส์ปากเสียงดังแล้วว โอ้วววววๆๆซี๊ดดดดๆๆ. อ่าาา พ่อจ๋าเบาๆก่อน อ่าาาาา.
พ่อผัว...เข้าลึกเเล้ว..อุ๊บบบ อุ้ววว. อ่าา เสียวควยวะ. อ่าาาา..หีลูก ตอดควยพ่อดีจิงๆ
รัตน์..โอ้ยยยๆๆ. พ่อจ๋าา เร็วๆเลยค่ะ. นู๋ไม่เจ็บบแล้วว เอาให้หีเมียบานเลยนะ..อ่าาาาๆๆๆ
พ่อผัวว ..ได้ซิเมียจ๋า .ของ.พ่อ  พ่อจะเย็ดหีลูกให้บานหุบไม่ลงเลยนะๆๆ.
รัตน์ ..เอาเลยๆพ่อจ๋าแรงๆ โอ้ววๆๆ เสียวๆอ่าาาาา
ตอนนี้ รัตน์ โดนพ่อผัวจับขาพาดเอว มีแต่เสียงดัง ตับๆๆๆ. ที่แรงขึ้นเรื่อยๆๆ. พร้อมเสียงครางรัตน์ ที่ดังระงมไปในห้องน้ำ โอ้วๆๆๆ อ่าาาาาาฟๆๆ เสียววววหี ผัวจ๋าาา แรงๆๆแบบนั้น ละๆๆๆ แรงๆซิ   อุยยยยย.  ดีๆฟฟฟ. ตับๆๆๆๆ ..ตอนนี้ขารัตน์น่าจะเกี่ยวเอวพ่อผัวแล้วววว. ทั้งพ่อผัวและรัตน์ ก้มลงจูบปากกัน ดังจ๊วบจ๊าบบบ ๆๆ เอวก็ยังซอยไม่หยุด. ตับๆๆๆแฉะๆๆๆๆ อัยยยยยอ่าาาๆๆๆๆๆ..ดีค่ะผัวขาๆๆเสียวหีที่สุดเลย. ...
พ่อผัว...เรามาเดินกันเถอะ..รัตน์ รีบเอาปากประกบกับพ่อผัวทันที  ..
รัตน์ ..รู้ใจเมียนะ. .แบบนี้รักผัวคนนี้แย่เลย..นะ
พ่อผัว...555 ก็ ข้าผัวเอ็ง นี่  นังลูกสะใภ้ร่าน. 555
แล้วพ่อผัวก็ อุ้มรัตน์  รัตน์ เอาขารัดเอวพ่อผัวตัวเอง ก่อนที่ พ่อผัว จะเย็ดรัตน์ ท่าลิงอุ้มแตง. รัตน์ เองก็ขย่มสู้ควยพ่อผัวไม่ลดละ. ..ส่วนพ่อตาเองก๋เดินอุ้มรัตน์ ขย่มเอวเด้งสวนหีของรัตน์  ทั้ง2จูบปากกันอีกครั้ง. ..แล้วมาถึงท่าที่ผมรอคอย. รัตน์เอามือพิงอ่างหันก้นหาควยพ่อผัว. พ่อผัวจีบควยยัดหีรัตน์ ต่อ พ่อผัว กระแทกหีรัตน์จากด้านหลัง. ตอนนี้ผมเห็นนมรัตน์แกว่งไปมา..ในห้องรัตน์ยังครางระงม. โอ้วววววๆๆผัววขาๆๆๆดีจิงงง. แรงๆๆๆอีกๆแรงๆเมียชอบท่านี้  ....แรงๆอีก...แรงๆๆ อ่าาาาๆๆๆๆๆ.  ซี๊ดดๆๆๆ.โอ้ยยยยๆๆๆๆ.  แรงๆอีกๆๆๆๆ แรงๆๆ จะออกแล้วววว
พ่อผัว...โอ้ยยยย อีหนู..พ่อจะไม่ไหวแล้วววว. หีเอ็งตอดควยพ่อ.โอ้วววววอัยยยๆๆๆ. อุยยยยบบ. จะแตกแล้วๆๆๆฝฃ
รัตน์...พร้อมๆกันนะ แตกใส่หีรัตน์ เลยนะๆๆๆฟ ผัวจ๋าาาา
พ่อผัว....จ้าาาา เมียจ๋า ลูกรัก...พ่อจะปล่อยละนะ. เสร็จแล้ววววว. อ๊าาสสสสสสสส. ซี๊ดดดดดดๆๆๆ.
รัตน์  ..โอ้ยยยวๆๆ อ่าาาาสๆฟๆ. เสร็จแล้วพ่อจ๋าาสส. อุยยยยยยซี๊ดดดดดดๆๆๆ   ..
พ่อผัวรัตน์ ..นอนซุกที่หลังรัตน์ มือลูบนมไปด้วย ทั้ง2คลอเครีย์ อีกซักพัก พ่อผัวชักควยออก ..
รัตน์..รีบกลับห้องเถอะพ่อ เดี๊ยวแม่ตื่นมาไม่เจอพ่อ.
นํ๋ห่วงลูกด้วย. เดี๊ยวตื่นตอนดึกๆ
พ่อผัว...ตกลงไอ้คนที่พามาไม่ใช่กิ๊ก แน่ๆนะ
รัตน์..บ้านะพ่อคุยกันแล้วนะ เพื่อนกันจริงๆ ถึงนู๋จัมีไรกับพ่อ ทั้งที่นู๋มีผัวอยู่แล่ว. ก็ใช่ว่าจะยอมพลาดกับคนอื่นๆนะ.พ่อออกไปก่อนเถอะนู๋จะอาบบน้ำล้างตัวอีกรอบ..พ่อผัวเดินออกจากห้องน้ำไป ..รัตน์ อาบน้ำล้างตัวอีกรอบ ..ดูรัตน์ถอนหายใจแรงๆ และเอามือจับผ้าแล้วถูตัวแรงๆๆ หลายๆครั้ง แล้วผมก็ตะลึง จู่ๆรัตน์ก็ร่ำให้ออกมา ทั้งที่เมื่อสักครู่ รัตน์ ยังดูร่านควยอยู่เลย. ผมต้องสืบให้รู้ให้ได้ว่าเกิดไรขึ้นกับเธอ.

ดูรัตน์เดินออกจากห้องน้ำ แล้วเข้าห้องทันที ทิ้งปริศนา ให้ผมคิดว่าเกิดไรขึ้นกับสาวที่ได้ขึ้นชื่อว่า หวงตัว วางตัวดีมาตลอด มากลายเปนสาว ร่านควยแถมเปนพ่อผัวตัวเองด้วย รุ่งเช้า ทั้งบ้านดูวุ่นๆนิดหน่อย เพราะแม่กับพ่อสามีรัตน์ จะไปงานบวช แต่วันนี้ดันมีตัวละครมาเพิ่ม คือ ตา ยอด ตายอดเปนญาติ ของพ่อสามีรัตน์  ตอนเช้าผมจำเปนต้องไปธุระ บังเอิญ เห็นรัตน์ คุยกะ ตายอด อย่างสนิทสนม ผมเลยเข้าไปทักรัตน์
ผม..รัตน์ตัวตื่นแต่เช้าเลย
รัตน์..  ฮืมม พอดีเรามาช่วยแม่เตรียมของนะ ตัว นี่น้ายอด มี ศักดิ์ เปนน้า ของวี นะ
ผมยกมือไหว้ เราทักทายกันแบบธรรมดา ผมไม่ได้มองน้ายอดเท่าใดนักโฟกัสผมจริงๆคือ รัตน์ กะพ่อผัว มากกว่า
รัตน์..ตัวจะกลับมาตอนไหนละ
ผม..อาจจะไม่กลับนะเดี๊ยวดูอีกที ท่ากลับจะโทรบอกนะ
รัตน์ ..ท่าตัวกลับโทรบอกเขาก่อนนะ วันนี้พ่อกะแม่ อาจจะไม่เข้าบ้านนะ เขาอาจจะปิดบ้านเร็วนิดนึงนะ
ผม..ok..เราจะบอกอีกทีละกัน
ผมขับรถออกไปแบบไม่คิดไร และแวะทำธุระในเมืองจนเสร็จประมานบ่ายๆ ทีแรกว่าจะโทรบอกว่ากำลังจะเข้าบ้านจะถามว่ารัตน์ เอาไรใหม แต่ผมดันเปลี่ยนใจไม่โทรดีกว่า และขับรถเข้าไปเลย พอดีขับไปขับมาดันหลงทางซะงั้นเสียเวลานานกว่าจะเข้ามาถึงบ้าน เวลาขณะนั้นประมาน16.00น.โดยเฉพาะทางเหนือก็เริ่มจะโพล้เพ้ลๆ บรรยากาสเริ่มมืดนิดๆละ ผมตัดสินใจจอดรถห่างจากบ้านหน่อย อยากดูไรบางอย่าง บรรยากาสิบริเวนบ้าน ค่อนข้างเงียบทีเดียว แต่ รองเท้ารัตน์ยังอยู่ แปลว่ายังอยู่ในบ้าน ผมย่องไปแถวหัองน้ำ ก็เงียบ ไม่มีคน คิดว่าจะลองเดินขึ้นบ้าน แต่เปลี่ยนใจ  ลองแวะเข้าไปดูในห้องที่ผมนอนเมื่อคืนก่อนดีกว่า มันเป็นแค่ห้องเก็บของที่ทำเปนห้องนอนชั่วคราว เมื่อคืนผมสังเกตุมีแสงเข้ามาตามรู พอสมควร ผมจึงย่องเดินไปอย่างแผ่วเบาที่สุด ยังไม่ทันจะถึงห้องนอนชั่วคราวผม ได้ยินเสียงผู้ หญิง หัวเราะ เบาๆ เหมือนมีการหยอกล้อระหว่างชายหนุ่มกะ ญ สาว  ผม รีบหารูดูแนบสายตาทันที ภาพที่เห็น ไม่น่าเชื่อ จะเปนรัตน์  กำลัง คลอเครีย์ กับ น้ายอดอย่างกะคู่รัก น้า ยอดเปลือยกาย ควยแข็งมีรัตน์ซบใหล่จับควย น้ายอด ถอกเล่น รัตน์ นุ่งผ้าถุงกระโจมอกน่าจะเย็ดกันหลายรอบแล้วแน่ๆ
รัตน์  พี่ยอดหิวอะไรใหมค่ะ
น้ายอด..พี่หิวแต่ เมียรัก พี่คนเดียวนี่ละ
รัตน์ ..หือ..พี่ยอดอะ เย็ดเมียหลายรอบยังไม่เบื่อหรอ
น้ายอด..คืนนี้พี่จะอยู่กะเมียพี่ทั้งคืน จะได้ให้หายคิดถึง พี่ไง
รัตน์..บ้า รัตน์กลัวเพื่อนกลับมา ไหนจะพ่อแม่ อีก
น้ายอด.. ไม่หรอกวันนี้ พี่คำมี..(ชื่อพ่อสามีรัตน์) กับ แฟนแกไปงานไม่มีทางกลับวันนี้หรอก ส่วนเพื่อนรัตน์ พี่ไม่แน่ใจ รัตน์ ลองโทรหาซิ แกล้งถามดู ว่ากลับใหม
ผมพอได้ฟังรีบไปทางอื่นไกลๆทันที สักพักเดียว รัตน์ โทรเข้าจริง ปกติผมตั้งสั่นอยู่แล้วเลยไม่มีเสียงโทรศัพย์ ผมก็ ต้องคุยทางอื่นไกลๆนิดนึง
รัตน์ ....ฮัลโหล ตัวจะมานอนใหมนี่วันนี้
ผม....เออๆๆๆ กะว่าจะหาที่พักในเมืองดีกว่า ไม่คุ้นเส้นทาง กลัวถึงมืด
รัตน์..เขาก็ว่าดีนะ อันตรายขับรถมืดๆค่ำๆ อย่าลืมหาไรกินละ เขาจะปิดบ้านละ ท่าตัวไม่กลับ เคร เดินทางดีๆนะเขาไปดูลูกละ สงสัยลูกจะหิวนมละ
ผม..อ่อ ครับๆ ไปให้นมลูกเถอะ เย็นแล้วคงจะหิวบายจ้า
นึกในใจ น้ายอดคือลูกที่หิวนมละซิ ผมรีบกลับประจำที่เดิมไม่ลืมปิดโทรศัพย์ไว้  ภาพที่เห็นคือทั้ง2กอดจูบกันแลกลิ้นกันมือน้ายอด ดึง ผ้าถุงรัตน์ ออกจากตัว นมใหญ่โพล่ ทั้ง2เต้าน้ายอดเอาปากดูดนม ทั้ง2เต้าทันที เสียงดังจ๊วบจ๊าบๆๆๆ จากปากของน้ายอด มือของรัตน์ ถอกควย น้ายอดตอนนี้แข็งโด่มากยาวกว่าพ่อผัวแน่ๆ ตอนนี้ผ้าถุงรตน์กะเด็นออกจากตัวละ  น้ายอดตอนนี้ไซล์ซอกคอรัตน์ สลับกะนม2เต้า นิ้วก็แหย่ เข้าร่องหี รัตน์ ส่วนรัตน์ ก็จับหัวน้ายอดแนบกะนมตัวเอง เสียงรัตน์ ซี๊ดปากเสียงดัง ซี๊ดดดดดดด..อ่าาาา พี่ยอดด อุยย เสียวๆค่ะ เบาๆอ่าาาาา น้ายอดก้มต่ำไปเลียหีรัตน์ แล้ว รัตน์ครางดังขึ้น  โอ้วววว วว พี่จ๋าๆๆ รัตน์เสียว  อุยยยยยยยซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ 
น้ายอด .. น้าเลียหี นู๋ชอบใหม บอกน้าที
รัตน์...ชอบซิค่ะพี่ยอดของเมียอะไม่งั้นจะยอมถ่างขาให้พี่เย็ดหรอ หี เมียให้พี่ยอดทำไรเมียยอมหมดค่ะ อ่าาาาาา  ซี๊ดๆๆๆๆๆ
น้ายอด...หีเมียเย็ดมันที่สุดเลย น้ำเยอะหีใหญ่ หมอยก็เพียบเลยน้าชอบจัง คืนนี้น้าขอเย็ดนู๋ ทั้งคืนเลยนะเมียจ๋า
รัตน์...ลองไม่เย็ดดูซิ  จะโกรธไม่คุยด้วยเลยนะ
น้ายอด...แบบนี้น้าเย็ดเท่าไรก็ไม่เบื่อ ขอเย็ดทุกท่าทุกรูเมียเลยนะ
รัตน์ จ้าผัวจ๋า ทำไรก็ทำเถอะ อยากให้ผัวเย็ดเมียใจจะขาดแล้ววว อ่าาาาาา ผัวจ๋าาา เมียรอควยผัวคนเดียวกว่าจะได้เย็ดกันอีก คืนนี้ เมียตามใจผัวทุกอย่างเลยนะ อ่าาาๆๆ
น้ายอด ...งั้นเมียอมควยผัวหน่อยซิจ๊ะ
น้ายอดงัดควยให้ รัตน์ ก่อนที่รัตน์จะคว้าควยเข้าดูดทันที

..... รัตน์.คว้าท่อนควยน้ายอด มาดูด สลับกับเลีย ลิ้นของรัตน์ วนรอบหัวควย ผมดูไปทนไม่ไหวควักควยออกมาสาวเล่นดูรัตน์เพื่อนผมเปนผู้ ญ ใช้ลิ้นอย่างชำนาญมาก เสียงน้า ยอดคราง อูยยยๆๆ เสียวควย  ซี๊ดๆๆๆ มือน้ายอดจับหัวของรัตน์ ก่อนกะดกเอว เข้าปากรัตน์ ทั้งปาก ของรัตน์ และเอวน้ายอด ช่างเข้ากันเปนจังหวะดีจริงๆ ก่อนที่น้ายอดจะทนไม่ไหว ดึงควยจากปากรัตน์ ออกมา รัตน์ ลุกขึ้นตอนนี้เธอไม่มีเสื้อผ้าติดตัวสักชิ้น น้ายอดนอนหงายควยยาวตั้งตระหง่าน รัตน์ จับควยก่อนที่เธอจะขึ้นควบ .ผมเห็นควยน้ายอดกำลังโดนหีของรัตน์ หย่อนก้นลง ควยค่อยๆหายไป อย่างช้าๆ รัตน์ตอนนี้ แหงนหน้า ซี๊ดปาก..ซี๊ดๆๆๆๆๆ อ่าาาาา . เบาๆก่อนอ่าาาาๆๆ. ตอนนี้รัตน์ หย่อนก้นลงนั่งทับควย จนมิดแล้ว น้ายอดลุกขึ้นมากอดรัตน์ ทั้ง2ดูดปากกันอีกครั้ง รัตน์ตอนนี้เริ่มโยกเอวขึ้นควบอย่างช้าๆเปนจังหวะๆ สักพักใหญ่ น้ายอดยังคงดูดฟัดกะทั้ง2เต้าของรัตน์ รัตน์เริ่มควบเอวเร็วขึ้นๆ เสียงครางเริ่มดังขึ้นๆ
รัตน์..ซี๊ดๆๆๆ อ่าาาาา พี่ยอดจ๋า รัตน์เสียวอีกแล้ว อ่าาาา ซี๊ดๆๆๆ ทำไมเสียวอย่างนี้ โอ้วววว ,ปั๊บๆๆๆๆ
น้ายอด..เมียจ๋าชอบใหมละ ผัวแทงควยสวนแบบนี้ อ่าห์ๆๆๆ โอ้วๆๆ ปั๊บๆๆๆๆๆ
รัตน์ ...เสียวๆๆมันที่สุดเลยไม่เคยเย็ดกะใครมันเท่าผัวเลย โอ้ววววว ๆๆ แรงๆเลยค่ะ  รัตน์ ชอบ แรงๆๆๆ อ่าาาาาๆๆๆ เสียวๆๆๆ ปั๊บๆๆๆ
น้ายอด...ได้เลยจ้าเมียจ๋า ผัวจะกระแทกให้หีแหกหีบานเลยนะ นี้ๆๆๆ แรงพอใหม อ่าาาาา โอ้วววว ซี๊ดดๆๆๆๆ
ทั้ง2ยังคงเย็ดกันอย่างเมามัน แต่ที่ผมไม่รู้เลย นอกจากรัตน์  แล้ว ยังมีลูกสาวเธอนอนอยู่ในนั้นด้วย ผมเห็นเด็กน้อยยืนขึ้นขณะที่แม่เธอขึ้นควบควย น้ายอด อย่างเมามัน เด็กน้อยยืนมองแม่ตัวเองอย่าง งงๆ เธอน่าจะเพิ่งตื่นนอนเพราะเสียงครางแม่เธอ ยอดมองเห็นเด็กน้อย จึงกระซิบ บอกรัตน์ รัตนหันหน้ามามองเธอหยุดควบแปบนึง แล้วหัวเราะหยอกกะชู้รัก แล้วขย่มใส่ควยน้ายอดต่อ ขณะเดียวกันทั้งคู่ก็เปลี่บยท่า รัตน์ หันหน้าออกมานอนโก่งโค้ง ก้นชี้ น้ายอดจับควยใส่หี ก่อนเริ่มซอยต่อ ทั้งรัตน์ และน้ายอด ทำกิจกรรมเข้าจังหวะอย่างรู้ใจ ในห้องมีแต่เสียงดังตับๆๆๆๆๆ และเสียงครางคนทั้ง2 โดยทั้ง2ไม่ได้สนใจเด็กน้อยที่ไร้เดียงสา กลับยิ่งทำให้น้ายอดมีอารมในการกระแทกใส่หีรัตน์ ยิ่งขึ้น
ทั้ง2สลับสับเปลี่ยนเล่นท่าต่างๆ ผมดู รัตน์ น่าจะเส็ดติดต่อกันหลายรอบ ส่วนน้ายอดยังไม่มีทีท่าว่าจะเส็ด จนตอนนี้ น้ายอดจับรัตน์ ใส่ท่าเบสิก ซอยใส่หีรัตน์ อย่างไม่ปราณี เสียงเนื้อกระทบเนื้อ และเสียงครางของคนทั้ง2 ดังลั่น จนผมอยู่เฉยๆไม่ไหว แล้วเหตุการณ์ไม่น่าเชื่อก็เกิดขึ้น ประตูห้อง จู่ๆก็มีคนเปิดขึ้นอย่างแรง ผมเห็นเหตุการยังตกใจ ไม่ต่างกะคนทั้ง2เพราะคนที่เปิดประตูมาคือ พ่อผัวของรัตน์ เอง

รัตน์ ตอนนี้เธอขย่มควยยอด อย่างเมามันและรุนแรง ขณะที่ยอดเด้งเอวสวนการขย่มของรัตน์ สาวสวย ส่วนคำมีพ่อตาเดินเอาควยจ่อปากรัตน์ ก่อนที่รัตน์จะคว้าควยตาคำมีไป ดูด เสียงดังสลับจ๊วยจ๊าบๆ สลับกับเสียง เนื้อกระแทกกัน ดังป๊าบๆๆๆ ของรัตน์ กับ ยอด มันช่างเปนภาพ ที่ช่างสะใจจนผมอยากจะเข้าไปร่วมวงด้วยจังเลย ตอนนี้ รัตน์ขย่มควยยอด อย่างเมามัน และรุนแรง เอวเธอช่างผิวไหว เสียงรัตน์ ครวญคราง อ่าาาาาาา น้ายอด   รัตน์ เสียวววววว อุยยยยย ซี๊ดดดดดดดด รัตน์ใกล้แล้วน้ายอดขาาาาา อ่าาาาา ซี๊ดดดดดๆๆๆๆ 
ยอด รัตน์ จ๋า อย่าเพิ่งเส็ดซิ รอผัวก่อน โอ้ววววส ป๊าบบๆๆๆ!! ยอดคว้ารัตน์กอดจูบปาก ทั่งสองแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม แต่เอวของน้ายอดก็ แทงสวนเข้าร่องเสียวรัตน์ อย่างแรงทุกครั้ง ที่รัตน์กระแทกลงมา ตอนนี้รัตน์อยู่ในท่าหมอบ ก้นลอย มีนิ้วน้ายอดเริ่มไชเข้ารูก้นรัตน์
ส่วนตาคำมี มองการกระทำของตายอด แล้วพยักหน้าอย่างรู้กัน 2คนนี้น่าจะเคยสวิงด้วยกันมาบ่อยแน่ๆ เพราะลักษนะ เข้าขารู้ใจ คนไหนจะเข้าคนไหนจะออก อีกคนจะทำไร ต่อ มันช่างลงตัวรู้ใจกันจริงๆ 
ตาคำมีเอามือลูบที่ก้น รัตน์ มีการเอานิ้วแยงทีรูก้นเปนระยะส่วนรัตน์ เริ่มระแวงการกระทำของคำมีบ้างแล้ว
พ่อ จะทำไรค่ะ อ่าาาาๆๆอย่าเอานิ้วแยงรูตูดค่ะ ไม่เอาๆๆ อ่าาาา รัตน์ยังไม่พร้อม
พ่อรับรอง นู๋ไม่เจ็บหรอก ถึงเจ็บก็เจ็บแปรบเดียว รับรองนู๋ต้องชอบแน่ๆ
พ้อๆๆไม่ๆๆนะพ่อ อย่าๆๆๆๆๆๆๆ นู๋ เจ็บๆๆอย่าค่ะพ่อ
คำมี...ยอดเอ็งทำไรสักอย่างซิวะ ให้มันนิ่งๆ จะเอาเจลใส่ร่องนังนู๋ก่อน
ยอด กอดรัตน์ อย่างแน่นแล้วจูบปากกะรัตน์อีกครั้ง ส่วนคำมีเอาเจลทานิ้วแล้วใส่เข้าที่ร่องก้นรัตน์ คำมีพยายามแหวก ร่องก้นให้มากที่สุด ส่วนรัตน์ได้ร้อง อู้อี้ๆไปมา เพราะโดนยอดกอดรัด ส่วนร่องหี ก็โดนยอดทะลวง ไม่ได้ขาด จนเจ้าตัวเริ่มหยุดดิ้นรน ส่วนพ่อตารัตน์ตาคำมี ก็ ซอยนิ้วเข้าร่องก้น ทั้งช้าทั้งเร็ว ตอนนี้ผมแน่ใจว่ารัตน์น่าจะเริ่มสนุกกับการโดนเย็ดทั้ง2ร่องแล้ว เสียงเธอเริ่มร้องซี๊ดซ๊าดๆๆๆๆไม่ได้ขาด ทั้งตาคำมี และตายอด ทั้ง2ชำนาญกามทั้งคู่ ทำให้รัตน์นั้นเริ่มสนุกกับการโดนเย็ด แบบ 2รู แม้ตาคำมียังไม่ได้เอาควยจริงๆใส่ เพราะดูท่าทางมันต้องการให้รัตน์เริ่มชินและชอบ แบบถึงใจกับการเย็ดของมัน
คำมี เปนไงลูกเสียวใช่ใหม ดีอย่างที่พ่อบอกใหม
รัตน์...อ่าาาาา พ่อรัตน์เสียว ซี๊ดดดดดดดด  มันหี มันร่องตูด มากๆ นู๋ไม่เจ็บแล้ว ซี๊ดดดดดอ่าาาาา พ่อจ๋าาาา อย่าทรมานนู๋เลยไม่ไหวแล้ว
คำมี  นู๋ไม่ไหวแล้วหรอ ให้พ่อเย็ดตูดนู๋นะ 2คนลุมเย็ดนู๋ไง
รัตน์ เอาเลยๆยอมแล้วววนู๋ยอมแล้วเสียววววว อ่าาาาาาาาาพ่อกับพี่ยอดช่วยรัตน์ด้วยยยยย โอ้วววว
คำมี พ่อเอาควยใส่ตูดนู๋นะ อ่าาาาาาาา ฟิตตมากๆๆๆโอ้ยยย
ตอนนี้ รัตน์ กำลังโดนควยของคำมีทะลวงรูก้น ส่วนหี ก็โดนควยยอดทะลวง ตอนนี้ทั้ง2ประกบกัน แทบจะเปนเนื้อเดียวกัน หน้าตารัตน์ แสดงถึงความเจ็บปวดที่โดนควยดุ้นใหญ่ทะลวงรูหลัง เสียงรัตน์ร้องเสียงดัง อ่าาาาาาาาา โอ้ยยยยย ซี๊ดดดดด เจ็บค่ะเจ็บบบบบบบบ เบาๆค่ะพ่อเบาก่อน ฮืออๆๆๆๆ โอ้ยยยยๆๆๆ เจ็บๆๆ ฉีกหมดแล้วว ฮือๆๆ เธอพูดไปน้ำตาใหลด้วย ก่อนที่ทั้งยอดและ คำมีจะหยุดทั้ง2แช่ควยไว้แบบนั้น ก่อนที่จะเริ่มขยับทีละน้อย เสียงรัตน์เริ่มครางอีกครั้ง อ่าาาาาาๆๆๆ เบาๆก่อนๆซี๊ดๆๆๆ ทั้งยอดและคำมี เริ่มซอยเข้าออกอย่างช้าๆๆ ผมไม่ได้ยินเสียงร้องโออโอยรัตน์แล้ว แต่ได้เสียงเธอร้องซี๊ดซ๊าดๆๆๆ ทั่ง3เริ่มครางแข่งกัน เสียงเริ่มดัง ป๊าบๆๆๆๆ เสียงเนื้อกระทบเนื้อ รัตน์ยอด คำมี มีแต่เสียงของทั้ง3 รัตน์ ครางเสียงดังขึ้นๆทั้งยอดและคำทีซอยเร็วๆขึ้นๆๆๆๆๆๆ เสียงเนื้อกระทบเนื้อ ป๊าบๆๆๆๆๆๆ ประกอบกับเสียงคราง ทั้ง3
อ่าห์ๆๆๆๆๆๆโอ้ยยยยยยยย โอ้ยยยย ซี๊ดดดดดดดดๆๆๆๆ  ใกล้จะเสร็จแล้วตูดโครตฟิตเลย ไม่ไหวแล่วววววววอ่าาาาาาาๆๆๆๆ 
พ่อนู๋ก็ไม่ไหวแล้วววววววว  พร้อมกันๆเลย อ่าาาๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทั้ง คำมีและรัตน์เสร็จไปพร้อมๆกัน ส่วนยอดจอมอึด จับรัตน์โก่งโค้งในท่าหมา ก่อนเอาควย ยัดรูก้น อีกครั้ง ยอดแทงอย่างไม่ปรานี รัตน์ร้องครางต่อ อย่างเสียวเสียงดัง โอ้ยยยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ยอดๆๆๆๆโอ้ยยยยยยย  จะเสร็จอีกแล้วววววโอ้ยยยยยยย พี่ยอด แรงๆเลยพี่
อ่าาาาาาาา ใกล้แล้วๆๆๆๆๆโอ้ยยยย พับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ป๊าบๆๆๆๆๆ  อ่าห์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสร็จแล้วๆๆๆๆๆ  อ่าาาาาาาาาาา

ยอดเร่งซอยใส่ร่องก้น ของรัตน์  เสียงเนื้อกระทบกัน ป๊าบๆๆๆๆๆๆๆ รัตน์หลังจากเธอเสร็จ หน้าก็ฟุบลงกะหมอน อย่างหมดแรง ส่วนยอดก็ เร่งเย็ด จนในที่สุด ยอด เสร็จตามรัตน์ไปอีกคน ทั้ง3นอนกอดก่าย ร่องหี ร่องก้น รัตน์ เต็มไปด้วยน้ำกาม ทั้ง3หันมานอนข้างๆกันมีรัตน์ นอนตรงกลาง  รัตน์วันนี้เธอน่าจะโดนยอดเย็ด มาหลายรอบแล้วในวันนี้ คำมี ได้โอกาสนอนโอบลูกสะใภ้คนสวย มือก็ลูบนมรัตน์ไปมา ส่วนตายอด ญาติตัวแสบของคำมี นอนคลอเครีย์กันอีกข้างนึง อย่างกะคู่รัก ดูรัตน์จะรักตา ยอด อยู่มากๆ ก่อนที่รัตน์จะลุกขึ้นนั่ง ผมได้ยินรัตน์พูดว่า จะอาบน้ำละนะ ยอดดึงรัตน์มากอด ผัวอาบให้นะ คำมี ได้ยินแบบนั้น ก็พูดบ้าง ข้าก็ผัว เหมือนกัน ไปอาบพร้อมกัน3คนเลยดีกว่า
ีรัตน์ ได้ยิน พอกันทั้งคู่ รัตน์อาบเองได้ค่ะ แยกย้ายกันพักเถอะ วันนี้รัตน์เหนื่อย  อาบน้ำเสร็จว่าจะนอนพักแล้ว พรุ่งนี้ ต้องเดินทางกลับ กรุงเทพ
คำมี ให้พ่อถูหลังให้นู๋นะ กว่านู๋จะกลับมาอีก พ่อคงคิดถึงแย่
ยอด ใช่ๆรัตน์ ให้เรา2คนดูแล อยู่กะรัตน์ ให้หายคิดถึง ก่อนกลับเถอะนะ 
รัตน์ ฟังทั้ง2คนพูด ดู อ่อนๆใจ ก่อนที่ลุกขึ้นนุ่งผ้าถุง เดินลงชั้นล่าง ห้องน้ำอยู่ชั้นล่างของบ้าน ก่อนที่ทั้งคำมี และ น้ายอดทยอยเดินกันตามไป ผม เดินตามย่องมาถึงหน้าห้องน้ำ ได้ยินเสียงการใช้น้ำในห้องน้ำ จึงย่องไปประจำการจุดเดิมที่เคยแอบดู คำมีกะรัตน์เย็ดกันในห้องน้ำ ผมแนบสายตาไป ตอนนี้ รัตน์ อยู่ในอ้อมแขน ของยอด หันหลังให้ยอดตอนนี้ มีคำมีคอยฟอกสบู่ด้านหน้า  มันลูบแต่บริเวนหน้าอกรัตน์ ส่วนรัตน์ตอนนี้  กำลังจูบกับ น้ายอด มือยอดก็ลูบไล้ตามร่างกายของรัตน์ ไปทั่ว เช่นเดียวกับคำมี เองเช่นกัน ทั้ง3นัวเนียกันไม่มีใครยอมใคร  ยอดเอาน้ำราดตัวรัตน์ ควยของคำมี และ ยอด แข็งเต็มที่ พร้อมจะเริ่มกับรัตน์อีกครั้ง ยอดพยายามจับขารัตน์ยกขึ้น พร้อมที่จะทำการ เย็ดกะรัตน์อีกครั้ง แต่เปนรัตน์ เอง ที่บิดตัวหนี เมื่อยอดเสียบควยเข้ามา
รัตน์ อ่าาาา พอก่อนๆเจ็บๆๆๆๆซี๊ดๆๆ ๆแสบ พี่ยอดพอก่อนไม่ไหวพี่ รัตน์แสบมาก เราพอแค่นี้ก่อนนะ รีบอาบน้ำเถอะ รัตน์จะรีบไปนอนแล้ว ทิ้งลูกไว้นานแล้ว เดี๊ยวตื่นมาไม่เจอใคร
ทั้งคำมี และ ยอด มองรัตน์ อย่างเสียดาย ก่อนที่จะช่วยกันอาบน้ำ แล้วรัตน์ ออกมาจากห้องน้ำก่อนที่อีก2คนจะตามออกมา ผมเฟ้าดู อีกสักพัก ก่อนที่ไฟในบ้านจะปิดลง สงครามใต้สะดือพ่อผัว กับลูกสะใภ้น่าจะจบแค่นี้ ผมรีบเข้าไปนอนห้องเดิมที่ ผมเคยนอนในวันแรก ผมเข้านอนยอมรับนอนไม่ค่อยหลับ แต่มาสะดุ้งตื่นน่าจะประมานตี5 ได้ยินเสียง เหมือนเสียงครางของคน ตัดสินใจอยู่แปบนึง ก่อนจะลุกขึ้นไปดู อีกรอบดีกว่า ว่าเกิดไรขึ้น แล้วก็เปนอย่างที่คิดไว้ รัตน์ ควบขย่มควย คำมี ตอนนี้ ยอดเอาควยมาจ่อที่ปากรัตน์ตอนนี้ รัตน์เธอควบขย่ม ควยคำมี มีแต่เสียงดัง ตับๆๆๆๆๆๆ ป๊าบๆๆๆๆๆ ดูเธอร่านควยกว่าเดิมเยอะ หรือเริ่มติดใจรสชาติการสวิงแล้วแน่ๆ  ผมได้ยินแต่เสียงรัตน์ ดัง
ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ  ฮืมมมมมมๆๆๆ อ่าาาาาาาาาา
รัตน์คว้าควยยอดมาดูด เสียงดังจ๊วบๆๆๆๆๆๆๆ  จ๊าบ ยอดถึงกับครางออกมาเสียงดัง อ่าาาาาาๆๆๆ  เสียยวควย อุยยยย ดูดควยผัวแรงจัง เมียจ๋า อ่าาาาาา สงสัยจะอยากมาปลุกผัวแต่เช้าเลย
รัตน์ ตอนนี้เธอไม่สนไรแล้วขย่มใส่ควยคำมีอย่างเมามัน อ่าห์ๆๆๆๆๆๆ  โอ้วววๆๆๆๆๆ เสียวๆๆๆ แรงๆเลยค่ะพ่อแรงๆ อีก อุยยยยยยยย  ยอดเอามือลูบก้นรัตน์ อักครั้ง ก่อนที่จะเอาควยจ่อที่ก้นรัตน์ แล้วกด รัตน์ ร้องเสียงหลง
อ่าาาาาาาาา พี่ยอด เบาๆ รัตน์เจ็บ เบาๆก่อนนนะ
ยอด ได้จ้า เมียจ๋า แปบเดียวก็เสียวแล้ว
ทั้งคำมีและยอดลุมอัดแซนวิชรัตน์ อีกครั้งแล้ว จากเสียงร้อง แบบเจ็บปวด ไม่นาน เสียงนั้นก็เปลี่ยนเป็นเสียง ซี๊ดๆๆๆๆ อ่าาาาาาาาาาา  โอ้ววววววว ๆๆๆๆ ฮืมมมมม พร้อมกับเสียงเนื้อ กระทบกัน ตับๆๆๆๆๆๆ ป๊าบๆๆๆๆๆ  ตอนนี้ทั้ง3คนขย่มกันอย่างเมามัน สลับกันขึ้นลง อย่างเข้าขารู้ใจ รัตน์ตอนนี้ดูติดใจ กับรสชาติสวิง อย่างมาก รูหน้ารูหลัง เธอสู้ไม่ถอย ทั้ง3สลับกันเย็ด กัน แบบนี้ อยู่พักใหญ่ ก่อนที่คำมี ที่ตอนนี้จับรัตน์เย็ดในท่าเบสิก จะแทงใส่ร่องหี รัตน์อย่างไม่ยั้ง เสียงทั้ง2ครางมาพร้อมๆกัน อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พ่อใกล้เส็ดแล้ว รัตน์
รัตน์ แรงๆเลยพ่อ แรงๆนู๋ก็ใกล้แล้ว โอ่ววววววๆๆๆๆ อ่าๆๆๆๆซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ
คำมีซอยไม่ยั้งไม่นาน คำมีก็ร้องออกมา อ่าาาาาาาๆๆๆๆโอ้ยยยย เสร็จแล้ว พร้อมแตกในใส่ร่องหี รัตน์อีกต่างหาก
ส่วนตายอด สะกิดให้คำมีออกมา คำมี ออกมา ตายอดจัดการ เย็ดรัตน์ ต่อ ในท่าเดิม รัตน์กอดยอดขามาเกี่ยวเอวยอด ก่อนที่ยอด จะอุ้มรัตน์ขึ้น แล้วขย่มในท่าลิงอุ้มแตง ทั้งรัตน์และยอดดูมีความสุขกันมาก ก่อนที่ยอดจะจับรัตน์พิงกำแพง บ้านแล้วแทงใส่ร่องหีรัตน์ แบบไม่ยั้งและรุนแรง เสียงดังตับๆๆๆ น้ายอด แทงร่องหี ด้วยความเร็วและรุนแรง รัตน์ร้องครวญครางอย่างถึงใจ อ่าาาาาาาๆๆๆๆๆโอ้วววววว ไม่ไหวแล้วววววววโอ้ยยยยยยยยยเสียววววววววจะเส็ดแล้วๆๆๆ อ่าาาาาาแรงๆๆๆยอดขา ยอด อ่าาาาซี๊ดดดด
ยอด อ่าๆๆๆๆๆๆใกล้แล้วเมียจ๋าเสร็จแล้วหัเมียตอดควยดี โอ้ยยยยย  ผัวจะเส็ดแล้ว แตกใส่ปากเมียนะ ๆๆๆ
ป๊าบๆๆๆๆๆๆฟ  อ่าาาาาาาๆ  แตกแล้ววววววว โอ้ยยยยยยๆๆๆ 
ยอดแตกใส่ปากรัตน์และใบหน้า ก่อนที่รัตน์ และยอดคำมีจะนอนกันอย่างหมดแรง ผมเองก็เส็ดจนหมดไป2น้ำเช่นกันยอมรับชักติดใจการแอบดูจริงๆแล้ว เวลาขนะนั้นใกล้จะ7โมงแล้ว ก่อนที่รัตน์ คำมีและยอด ทำการแยกย้าย ไปตามวิถีชีวิต ผม เองแอบดูเสร็จก็ขับรถเข้ามาในบ้านรัตน์ เจอรัตน์เพิ่งอาบน้ำเสร็จ ทักทายกันพอสมควร ช่วงสายๆ คำมีพ่อผัว ก็ กลับมา พร้อมภรรยา หลังไปงานบวช ผมร่ำรา คำมี และ แม่ (เมียคำมี) พารัตน์ นั่งรถกลับ กทม
รัตร์ถามผม เมื่อคืนนอนในเมืองเปนไงดีใหม
ผม ป่าวเราไม่ได้นอนในเมืองหรอก
รัตน์ ตัวนอนไหนละ
ผม  นอนที่บ้านตัว นั่นแหละ  รัตน์ทำหน้าตกใจ ช็อค
รัตน์ แต่เมื่อไรไม่เห็นรู้เรื่อง เลย
ผม ตัวจะรู้ได้ไง เมื่อตัวกำลังมีไรกับ ตายอด และ พ่อผัวตัวอยู่
รัตน์ หะ!!ตัวรู้หรอ ...!!ตัวเห็นหรอ ..?เห็นไรบ้าง
ผม  เห็นทั้งหมดละ ทุกท่าทุกลีลา จะดูในโทรศัพย์ใหม
รัตน์ เอ้ยยยย ตัวอย่านะเราขอร้อง อย่าบอกวี นะ อย่าเบ่าเรื่องนี้ ให้ใครฟัง รัตน์พูดไปเหมือนร้องไห้
ผมเลี้ยวรถ เข้า ไปในเมือง แล้วแวะโรงแรมทันที
งั้นตัวต้องเล่า ว่ามันเกิดไรขึ้น ทำไมมีไรกะพ้อผัวตัวได้ และตายอดอีก ผมพาเธอเปิดห้องพักชั่วคราว

เมื่อเข้ามาในโรงแรม ผมดึงมือรัตน์ เข้ามาในห้อง ผมอยากคุยกับเธอให้รู้เรื่อง เธอเอาแต่นั่งนิ่ง น้ำตาคลอตลอด จนผมต้องเอ่ยขึ้นกับรัตน์
ผม..มันเกิดไรขึ้นช่วยเล่าให้เราฟังหน่อย เรามึนไปหมด รัตน์มองหน้าผม เธอสั่งเบียร์มากิน2ขวด ก่อนที่จะซดเบียร์ เข้าปากโดยไม่ได้ใส่แก้วด้วยซ้ำ เธอยังคงเศร้าๆ ก้อนที่เธอจะพูดออกมา
รัตน์....มันเกิดเรื่อง เมื่อ2ปีก่อน  ตัวจำได้ใหมเขาเกือบจะเลิกกะวี  มาแล้ว  (วีเปนเพื่อนสนิทผม และเปนสามีรัตน์ด้วย) วีแทบไม่สนใจเขา  เขาเลยประชดออกเที่ยวออกไรนั่นตัวก็ทราบเพราะเราก็ไปด้วยกันออกจะบ่อย 
ผม..ใช่จำได้ เราเที่ยวกันบ่อยแต่ไปกันกลุ่มใหญ่ ไม่เคยไป2คน
รัตน์ ....มีครั้งนึงที่เขาไปเที่ยวกะเพื่อนๆแล้วกลับดึก ตอนนั้นเขาเมามาก แต่ก็ถึงบ้าน จำได้ว่า พ่อของวี มาที่บ้าน บอกมาทำธุระด่วน ขอมาพักที่บ้านชั่วคราว แต่ตอนนั้นวีไม่อยู่บ้าน  เขาเลยลืมตัวด้วยเลยเมาหนัก พอเปิดประตูบ้านได้ เลยมานอนโซฟา ด้วยสภาพที่ เสื้อผ้ามันก็ โป๊ะๆไม่ทันระวังด้วยลืมนึกว่ามีเราแค่คนเดียว แต่เจอะพ่อวี(คือตาคำมีชื่อแก)ในบ้านพอดี ด้วยความที่เราเมาไม่ได้สติ มันสลืมสลือ เหมือนมีใครมาประคองเรา หันมาเจอะพ่อพอดี แกบอกจะพาเราขึ้นห้องนอน ลูกเมามากแล้ว ตอนนั้นเราไม่ได้คิดว่าแกจะทำไรเราเลยนะ แกพาเราค่อยๆขึ้นชั้น2ของบ้าน แต่มือด้านที่แกประคองโดน นม เราเต็มๆ เราไม่ได้คิดไรเลยคิดแค่ว่ามันคงพลาดมาโดนและแกเปนพ่อแฟนด้วย แต่เริ่มแปลกใจบ้าง แกเริ่มบีบนมเรา มากขึ้นๆตลอดค่อยๆพาเราเดินขึ้นห้องช้ามาก  ตอนนั้นสภาพเราเสื้อผ้าใส่แค่ เกาะอก คือว่ามันโป๊ะนะ เสื้อเหมือนว่าจะไม่ได้เกาะที่อกด้วย คิดดูว่าตอนนั้น สภาพเราxแค่ไหน
ผม...แล้วคำมี พ่อผัวตัว ทำไรอีก
รัตน์ ....แกค่อยประคองเราเดินเข้าห้อง แต่มือก็ยังกุมที่นมเรา และ บีบด้วย
ผม...ตอนนั้นมีอารมใหม..?
รัตน์....ยิ้มนิดนึง(โครตสวยตอนยิ้ม) ก็ เริ่มมีนะ ตอนนั้นน่าจะพอมีสติบ้างละ แต่พยายามไม่คิดไรไงเห็นว่าเปนพ่อแฟน  แกพาเราไปนอนที่เตียง พอเรานอนจำได้ว่าแกเดินเข้าห้องน้ำ แล้วไปเอาผ้ามา บอกเราว่า หนู เมามาก เดี๊ยวพ่อเช็ดตัวให้ดีกว่า จะได้นอนหลับสบายๆ
ผม ....ตัวยอมใหม ..?
รัตน์....ตอนนั้นเราพยายามไม่ได้คิดไรหรอก  คิดว่าแกน่าจะหวังดีตามประสา (มองโลกแง่ดีฉิบ) เราเลยไม่ได้ว่าไร แกเริ่มเช็ดจากหน้า เรื่อยๆลงมาที่คอ และลงมาที่ แถวๆหน้าอก
ผม..เปนไงตอนนั้น ตื่นหรือหลับอยู่
รัตน์..ที่แรกจะหลับ พอแกมาเช็ดแถวๆซอกคอเลย ตื่น แต่ทำเนียนหลับต่อ พอแกเลื่อนมาแถวๆหน้าอก ที่นี้ เริ่มคิดละ แกจะทำไรเรา
ผม..แล้วแกทำไร..?
รัตน์.(.เอาเบียร์มาดื่มอีก ก่อนจะพูดออกมา.)แกค่อยๆปลดเสื้อเราออก แล้วเช็ดที่ร่องนมก่อนจะค่อยๆปลดเสื้อในเราออก ขอพ่อเอาเสื้อหนูออกก่อนนะ พ่อเช็ดตัวหนูไม่สะดวก ที่เราได้ยินตอนแกทำ จำได้จากการเช็ดตัวมันเริ่มเปนการบีบนวด และคลึงที่ นมเรา แกทั้งบีบทั้งนวดจนเราเริ่มทนไม่ไหว ตอนนั้นวี แทบไม่ได้เย็ดเราเลย มันง่ายมากที่มันจะติดไฟราคะ ตอนนั้นเราเริ่มมีอารมมากขึ้นแล้ว เริ่มมีครางออกมา  ด้วย ตอนหลังได้ยินเสียงพ่อ ขอพ่อเอาชุดหนูออกนะ พ่อจะเช็ดตัวให้หนูทั้งตัวเลย ช่วยพ่อถอดชุดหน่อย
ผม ,,,,แล้วตัวว่าไงกับพ่อ
รัตน์.(.เอาเบียร์เข้าปาก ก่อนจะเอ่ย) ก็.รีบช่วยพ่อถอดชุดไง ตอนนั้นหน้ามืดแล้ว ตอนนี้มันไม่ใช่การเช็ดตัวแล้ว มันเปนการสัมผัสลูบไลท์ ตัวซะมากกว่า
ผม...ถามต่อ  แล้วพ่อสัมผัสส่วนไหนอีก ปากก็พูด แต่มือผมตอนนี้ลูบไปที่ต้นขารัตน์แล้ว
รัตน์...(มองผมตาเยิ้มๆน่าจะเรื่มเมา ) "ก็ลูบลงมาเรื่อยๆละจนถึงหน้าท้อง ก่อนที่จะเอามือสัมผัสตรงๆ เออ ตรงนั้นเรา
ผม..ตรง...หี หรา..!!
รัตน์...ฮืมมมม ค่ะตรงหี  (กระดกเบียร์เข้าปากต่อ) พ่อลูบ รัตน์ทั้งตัวเลย โดยเฉพาะตรงหี แกจับลูบจับเขี่ย จนเขาเสียวไปหมด
ผม...แล้วพ่อพูดไรกะตัวบ้าง (มือลูบหีรัตน์บ้างละเราน้ำเริ่มใหลซึม)
รัตน์ ....พ่อบอกสวยทั้งตัวเลย ทั้งนมและหี เราเงี่ยนมากแล้วตอนนั้น อยากให้พ่อเย็ดเราใจจะขาด ยอมทุกอย่าง และพ่อก็เข้ามากอดเราทั้งกอดจูบไซล์ ดูดปากดูดนมเรา
ผม...เอาหน้าซุกที่ร่องอกรัตน์ ทั้งฟัดและดูด
รัตน์..อย่าๆพอก่อนนะ อ่าาาา...
ไม่ทันที่รัตน์จะพูดใดๆ ผมก็จูบปากเธอทันที

ผมจูบรัตน์ทันที รัตน์แค่ขืนเล็กๆแค่นั้นแต่ก็ยอมแลก ลิ้น กะผมโดยดี เราทั้งคู่กอดจูบจนไม่อยากแยกออกจากกัน ผมจับรัตน์ ไซค์ซอกคอ ลงมาเรื่อยๆ จนถึงนมขนาดใหญ่ที่ผมอยากดูดมานาน ผมลุกขึ้นนั่งค่อมตัวเธอ แล้วดึงเสื้อเธอ ออกจากศรีษะ ผมเอามือดึงเสื้อในเธอ ออก นมเธอขนาดใหญ่2เต้า โพล่อยู่ตรงหน้าผม วันนี้ผมจะละเลงลิ้นให้สะใจกะสองเต้าคู่สวยแม้ นมเธอจะคล้ำๆไปบ้าง หัวนมใหญ่จนผมอดใจไม่ไหว  เอาหน้าคลุ๊กเค้ากับ2เต้างาม อย่างเมามัน และรุนแรง นมทั้ง2เต้าผมเค้นและดูดอย่างรนแรง จนรัตน์ทนไม่ไหวร้องออกมาเสียงดัง อ่าาาาห์  ..เบาๆหน่อย โอ้ยย ผมยังซุกหน้าลงกะ2เต้างาม และเลื่อนตัวไปจูบปากรัตน์อีกรอบ  เรา2แลกลิ้นกัน ตอนนี้คงไม่มีไรหยุดผมได้แล้ว ผมจัดการดึงกางเกงรัตน์ ออกจากตัวเหลือแค่ กางเกงในตัวน้อย ผมเลียซุกผ่านกางเกงในตัวจิ๊ว สีดำ  น้ำเต็มร่องหีรัตน์ เธอคงมีอารมมาสักพักละ  ก่อนที่ผมจะดึงกางเกงในตัวน้อยสีดำออกจากตัว ผมจะได้เห็นหี ของรัตน์เต็มตาเป็นครั้งแรก  ผู้หญิงที่ผมหมายปองมาแสนนาน  ผู้ ญ ที่ดูเป็นสาวหัวโบรานไม่นอกใจสามีอันเป็นที่รัก แต่ตอนนี้มาแบหี ให้เพื่อนสามี เลียหีขนหมอยพอประมาน เนินเนื้อที่โหนกนูน แม้จะผ่านการใช้งานกับสามี ที่เปนเพื่อนผม และ พ่อ และญาติสามี มาก่อนหน้านี้ แต่ผมไม่ได้รังเกียจกับเพิ่มอารมความหื่นให้รุนแรงขึ้น ตอนนี้ ผมทนไม่ไหวอีกแล้ว  อยากจะเอาลิ้นมาเลียดูดร่องหีให้สะใจ ผมมองร่องหีรัตน์ อย่างสมหวังที่รอมานาน มองจนรัตน์ ต้องเอ่ยรัตน์/ มองอยู่นั่นแหละ ไม่เคยเห็นหรอ
ผม/>รัตน์/ อายนะ
ผม/ อายหรอ นึกว่าเงี่ยนสะอีก
รัตน์/ เอานิ้วเขี่ยหีเรา ไม่เงี่ยนได้ไง ซี๊ดๆๆๆ
ผม/ ไม่คิดว่าจะร่านควยขนาดนี้ รู้งี้จับเย็ดไปตั้งนานละ
รัตน์.../ มัวแต่ลีลา เยอะ นี่ ไม่ยอมเย็ดสักทีจะรอไรอีก
ผม/ อยากรู้บางเรื่องอีกหน่อย
รัตน์/ อ่าาาา เสียวจัง จะทรมานเราถึงไหน นะ
ผม/ พ่อทำไรตัวบ้างคืนนั้น
รัตน์/ พ่อจับเราเย็ดทุกท่า ยันเช้าเวลาเรากลับมาจากที่ทำงาน พ่อจับเราเย็ดแต่เดินเข้าหน้าประตูบ้าน ชุดทำงานไม่ทันถอด จับเราพิงกำแพงถลกกระโปรงเลียหีตูด จับเราเย็ดทั้งชุดทำงานเลย ตอนนั้นโครตบ้ากามเลยนะ อยากให้พ่อเย็ดเราทุกวัน พอเลิกงานต้องรีบกลับบ้าน มาถ่างขาให้พ่อเย็ดทุกวันทุกคืน วีไม่เคยสนใจเรานี่ แถมลีลาสู้พ่อไม่ได้เลยพ่อเย็ดเราเสร็จทีหลายๆรอบ
ตอนนี้ผมเลื่อนตัวมาประชิดกับหน้ารัตน์ รัตน์มองหน้าผม เราจูบกันอีกครั้งนึง เสื้อผ้าผมหลุดจากตัวแล้ว ผมกอดรัดฟัดร่างกายเธอทุกส่วน แบบคนอดอยากมานาน รัตน์เองก็ไม่แพ้กัน จับควยผมชักขึ้นลงแล้วดูดควยผม ใช้ลิ้นอย่างชำนาญ หน้าตาเธอตอนนี้  ร่านควยสุดๆ  ผมจับขารัตน์พาดบ่า เอาควยแท่งยาวจ่อปากร่อง น้ำหีรัตน์ออกมาเยอะมากๆ ผมค่อยๆจับควยยัดใส่ร่องทีละนิด มันเข้าแบบไม่ฝืดมาก เพราะเธอเองก็ผ่านไรมาพอสมควร แถมน้ำจากหี ก็มาก ผมจับควยยัดจนสุดรัตน์ เองตอนนี้เสียวพอสมควร  ผมเย็ดช้าๆรัตน์เองก็ส่ายสู้ หลังจากนั้นผมก็เร่งความเร็วซอยหีเธอเร็วขึ้น รัตน์เองก็ส่ายสู้ไม่ถอย
รัตน์..อ่าห์ๆๆๆ ซี๊ดดดดดด  อ่าาาาา  เสียวจัง
อุยยยย  แรงๆค่ะแรงๆอีก อูยยยย  เสียววววว 
   เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังป๊าบๆๆๆๆๆ  พร้อมกับเสียงครางของรัตน์  รัตน์ ตอนนี้พลักผมนอนหงาย เธอขึ้นขย่มเอง  มือเธอลูบนมตัวเองไปมาพร้อมกับขย่มควยผมอย่างเมามัน  เอวรัตน์ช่างพริ้วไหว แม้ผมจะส่ายเอวสู้กับร่องหีเธอ แต่ต้องยอมรับลีลารัตน์ไม่ธรรมดาเลย ทั้งส่ายทั้งบด  จนผมทนไม่ไหวต้องลุกขึ้นมากอดเธอแล้ว  จูบปากดูดนม จับรัตน์ใส่ท่าเบสิกผมซอยใส่หีเธอไม่ยั้ง ดังตับๆๆๆๆๆ  ผสมเสียงครางรัตน์ อ่าาาาาๆๆๆๆ  เสียวเหลือเกิน  อุยยยยย  แรงๆค่ะใกล้แล้วเราใกล้แล้ว อ่าาาาาา เสร็จแล้ววววว โอ้ยยยยยยย เสียยยยยว
ผมจับเธอใส่ท่าหมาต่อไม่สนว่าเธอเสร็จใหม ผมจะบเธอเย็ดใส่ร่องหีแล้วซอยไม่ยั้ง  รัตน์ คราง เสียงดัง อุยยยยย  ลึกๆหน่อยยยยย  โอ้ววววว  เสียวอีกแล้วววว ผัวขาาาาา เย็ดมันที่สุดเลย เร็วๆๆๆไม่ต้องหยุดนะ เอาอีกค่ะๆๆๆๆ อ่าาาาาา  โอ้ววววยย  ผมซอยใส่ไม่ยั้ง รัตน์ตัวเกร็งร้องโอ้ยยยยไม่ไหวแล้วแตกอีกแล้ววววว
ป๊าบๆๆๆๆๆ เราก็ไม่ไหวแล้วแตกในเลยนะ อ่าาาาาาาาโอ้ววววว
อ่าาาาาาๆๆๆ เราทั้งคู่เสร็จพร้อมๆกัน  แล้วก็นอนกอดกัน  ก่อนที่ผมและเธอจะเล่นเซ็กกันต่อในห้องน้ำ เรานอนค้างที่ โรงแรมคืนนึง  ผมจับเธอเย็ดตลอดเกือบทั้งคืน จนหมดแรง กว่าจะออกจากลำปาง ก็ เที่ยงพอดี  รัตน์สลบตลอดทางจนถึงบ้าน ผมแวะไปเปนขาประจำที่บ้านเธอตลอด เราเย็ดกันแทบทุกวัน แต่ช่วงหลังๆมานั้เราค่อนข้างห่างกันเธอบอกงานเยอะมาก  จนเมื่อเมษาปีที่แล้ว ผมจะชวนเธอมาวันเกิด แวะไปดูร้านอาหารริมแม่น้ำแถวนนท์บุรี ระหว่างรอ ผมเห็น รัตน์ ก็แวะมาร้านนี้ ก็เลยจะไปทักแต่ผมก็ชงักเพราะเธอไม่ได้มาคนเดียว มากับหนุ่ม2คนใส่ชุด เหมือน นศ.ระดับ ปวช ปวส  ใส่ชุดเหมือน นร.ช่างมานั่งกินอาหาร (เป็นภาพประกอบนะครับ แต่นมหุ่นรูปร่างคล้ายกันเลย)
มีต่อตอนหน้าครับ

ผมแอบมองรัตน์ ที่ร้านอาหารกับ นร ฝึกงาน2คน ซึ้งผมเคยเห็น ทำงานอยู่แผนกซ่อมบำรุงที่ทำงานเดียวกับรัตน์ ผมไม่สามารถเข้าไปใกล้กว่านี้ได้กลัวรัตน์จะพบเข้า  ได้แอบมองห่างๆ ดูไปดูมาก็เหมือนมากินข้าวทั่วไป แต่ ผมสังเกตุว่ารัตน์ สนิทสนมกะเด็กพวกนี้ถึงขนาดพามาทานข้าวต้องมีอะไรแน่นอน  ผมต้องสืบเรื่องราวนี้ให้ได้  ว่ามันต้องมีอะไรไม่ชอบมาพากล  ผมกลับไปที่รถโทรหารัตน์ เธอรับสายผม  เธอบอกติดธุระอยู่  ยังไม่ว่าง เรื่องวันเกิดผมยังไม่รับปากนะว่ามาได้ใหม ก่อนเธอขอตัวแล้วก็วางสาย ผมขับรถมารอเธอที่บ้านของเธอ แอบซุ่ม มองอยู่แต่ผิดคลาดรัตน์ขับรถกลับมาบ้าน หลังจากผมไม่นานมาก และเธอมาคนเดียว  หรือผมคิดมากไป  รอมองเธอจนปิดไฟนอน ผมถึงกลับ รุ่งเช้า ผมตัดสินใจไปที่แผนกซ่อมบำรุง ท่าผมอยากได้ข่าว  ต้องไปที่มาของข่าว  ผมรู้จัก กับ พี่วุฒิ หัวหน้าซ่อมบำรุง  เราชอบคุยเรื่องบอลประจำ เแกขียร์ แมนยู  เหมือนกัน กะผม  ทำให้ผมง่ายที่จะเข้าไปพูดคุย  เราคุยกันเรื่องบอลแบบ คอเดียวกัน  ผมก็พบเด็ก นร ฝึกงาน  ทั้ง2 พี่วุฒิ แนะนำผมให้น้อง2คนรู้จัก  คนแรก ชื่อเจมส์  เรียน ปวส  ตัวออกจะล่ำบึกผิวแทน  สูง  อีกคนชื่อ จักร  เปนคนใต้  หน้าตาคมเข้ม รูปร่างดูดีกว่าเจมส์มาก เราคุยกันไปมาถึงรู้ว่าน้อง2คนก็เชียร์แมนยู  พี่วุฒิเลยนัดพวกเราดูบอลกันเย็นนี้ ที่บ้านพี่วุฒิ  ผมก็ตอบตกลงทันที ช่วงกางวันผมยังเห็น  รัตน์ พูดจากะเด็ก2คนอย่างสนิทสนม ส่วนผม เราแทบจะไม่ค่อยได้พูดกันเท่าไร เวลาเราแทบไม่ตรงกัน  ได้แต่โทรคุยกันตามประสา  เมื่อถึงเวลาตามนัดเราทั้ง4มาดูบอลที่บ้านพี่วุฒิ ผมซื้อเบียร์และกับแกล้ม  มาเต็มที่ รวมถึงพี่วุฒิ เวลาต่อมาจะมี ลูกน้องพี่วุฒิ  มาแจม อีก2คน คือ พี่แดง กับ  พี่ บัง มุสลิม 2คนนี้เชียร์หงษ์   เราดูบอลอย่างสนุก  เกทับกันไปมา จนบอลจบ  พอเบียร์เข้าปากมากๆมันก็ไม่พ้นเรื่องใต้สะดือ คุยกันไปมา  มาสดุดที่พี่วุฒิ แซวจักร  กะเจมส์ เรื่อง รัตน์
พี่วุฒิ/ มีจีบสาวข้ามรุ่น แอบชอบเจ๊ะรัตน์ หรอ พี่เห็นสนิทเหลือเกิน
เจมส์/ พี่เขาน่ารักดี  อัธยาศัยดี เปนกันเอง
จักร/ พี่เขาน่ารัก  กันเองกะพวกผมชอบซื้อขนมมาให้กินประจำ
พี่วุฒิ/ คงสนใจพวกน้องแน่ๆ  พี่ว่าเจ๊ะรัตน์แม่งโครตน่าเย็ด ดูเซ็กส์น่าดู  พี่ยังแอบไปจินตนาการบ่อยๆเลย กู ว่าแม่งเซ็กส์จัดแน่นอน 
พี่บัง/ แม่งต้องขี้เย็ดแน่  น้องท่าได้อย่าลืมเรียกพวกพี่ไปแจมนะ  กูจะเอาให้ลืมผัวเลย 
เจมส์/ พรุ่งนี้พี่รัตน์ชวนผม กะไอ้จักรไป ซ่อม ท่อประปาในบ้าน  วันก่อนแกพาพวกผม  ไปกินที่ร้านอาหารด้วยเปนการตอบแทน 
พวกแผนกซ่อมบำรุงตาโตกันใหญ่  จริงหรอๆ กันเกือบทุกคน
พี่วุฒิ  / น้องให้พวกพี่ไปด้วยดิ  จะได้ช่วยกันอุดประปาที่รั่วกันไง พวกเรา5555 น้องๆคิดว่าพี่รัตน์  คิดไรกะพวกน้องๆใหม
ทุกคนพากันหัวเราะกันใหญ่
จักร/ ผมว่ามีโอกาสเลยพี่ ตอนไปกินอาหารขากลับ พี่รัตน์ไปส่งผม2คนที่ห้อง  ผมนั่งข้างๆพี่รัตน์ ผมบอกดื่มไปเยอะง่วง จัง  พี่รัตน์ถามง่วงหรือเงี่ยนกันจ๊ะ ผม2คนตกใจเลย
พี่แดง/>เจมส์ / แต่คิดว่าพี่แกต้องเงี่ยนแน่ๆ แกดื่มไปไม่น้อยเลย แต่ไม่แน่ใจไง เลยแกล้งถาม ทำไมพี่ถามงั้นละ
พี่วุฒิ />จักร/ ร่องอกพี่จัง เลย นึกว่าเงี่ยน
พี่บัง/ แล้วไงต่อวะ
เจมส์/ ก็ มีเงี่ยนบ้างละพี่พี่ทั้งขาวทั้งเซ็กซี่  นมก็ใหญ่ อย่างอื่นก็คงใหญ่เนอะ
จักร/ ยังเอามือลูบขาพี่รัตน์อีกด้วย
พี่แดง/ ..แล้วอีรัตน์มันไม่ว่าอะไรเลยหรอ
จักร/ ทำไรอะ แต่ก็ไม่ห้ามอะไร
เจมส์/
พี่วุฒิ / วะ
เจมส์/ จะทำไรได้ เลยเอามือ ล้วงไปในคอเสื้อพี่รัตน์เลยนมแม่งโครตใหญ่นุ่มมือดี  ผมแม่งโครตกลัวอุบัติเหตุ เลยเสนอให้แกมาที่ห้องผม พอดี ผัวแกดันโทรตาม ว่ามาถึงบ้านแล้วไปไหน แกเลยต้องรีบกลับ ผมเลยอดแต่เมื่อกางวันแกบอกให้ผม2คนมาดูท่อประปาที่บ้านผม2คนรับปาก  แก  รับรองงานนี้

......ต่อจากตอนที่แล้ว
เรื่องของ เด็กฝึกงาน สร้างความตื่นเต้นให้กับ กลุ่มช่างซ่อมบำรุงรวมทั้งผม พอสมควรระหว่างที่กำลังคุยอย่างตื่นเต้น ผมขอตัวเข้าห้องน้ำปวดฉี่พอดู แต่ห้องน้ำดันมีคนเข้า น่าจะเปนพี่บังที่หลบมาเข้าก่อนผม จึงต้องหนีไปยิงกระต่ายหลังบ้านพี่วุฒิแทน เพราะหลังบ้านพี่วุฒิ ต้นไม้ครึ้มพอสมควรหามุมเหมาะๆแล้วก็ฉี่ไป ประกอบกับผม ดื่มไปมาก  ระหว่างนั้นผมกำลังฉี่ใกล้เส็ด เสียงโทรศัพย์ของใครคนนึงดังขึ้นเป็นของจักร  จักร รับโทรศัพย์แล้วเดินไปคุยตรงมุมที่ผมกำลังฉี่พอดี ผมค่อนข้างได้ยินชัดพอสมควร เป็นรัตร ที่โทรหา
จักร/ ครับพี่รัตน์
จักร/ ครับผมอยู่กะเจมส์ มี พวกพี่วุฒิด้วย มาดูบอลกัน พี่มีไรให้น้องรับใช้ครับ
จักร/ ฮืมม ครับพี่ น้ำไม่ใหลเลยหรอครับ อ๋อ ครับ คือผม มากะเจมส์ ผมพาเจมส์ไปด้วยนะพี่ จะได้เสร็จไวๆ ครับ อีก ชม.พบกัน
จักร/ ผมดื่มไปเยอะนะพี่ กลัวกลับไม่ไหว ให้ผมค้างนะครับ
จักร/ เย้ๆๆ ดีใจจังพี่รัตน์ใจดี เดี๊ยวพบกันครับ
นายจักรเดินกลับไปที่กลุ่ม แล้วคุยกะเจมส์ 2คน ผมเดินมาถึง แล้วพูดทันทีว่าขอตัวกลับก่อนครับพี่วุฒิ ดึกแล้ว ผมกลัวขับรถไม่ไหว จักร กับ เจมส์ ก็ เอ่ยลาเช่นกัน บอกนัดเพื่อนไว้ เพื่อนจะไปหาที่ห้อง ผมเลยเอ่ยขึ้นกลางวงทันที ไปตรงไหนละพี่ไปส่ง  บ้านพี่อยู่ นนท์ ที่จริง อยู่ลาดพร้าว  ก่อนที่พี่วุฒิ จะเอ่ย เฮ้ย เจมส์ ให้พี่เขาไปส่งซิ พี่เขาชำนาญเส้นทางแถวนี้  ไม่ต้องคิดมากเปลือง ก่อนที่2คนจะตอบตกลง เรากล่าวลา พวกพี่ๆ  ผมขับรถไป ผมถามน้องๆไปตรงไหนกัน ละ
จักร/ เออแปบครับ  กดถามเพื่อนก่อน เออพี่ครับบ้านพี่แถวไหนนะครับ อ๋อ ครับๆได้ครับ แถวท่าน้ำนนท์ ครับพี่ 
ผม/ เดี๊ยวพาไป  แต่เอ๋ ไหนบอกว่าเพื่อน แต่เมื่อกี้ทำไมเรียกพี่ละ
จักร/ อ่อๆๆๆ เขาเป็นรุ่นพี่ผมอะครับ  เลยต้องมาหาเอง ครับ 
ผมขับรถตามที่พวกเด็กๆบอก แน่นอนมันคือหมู่บ้านรัตรนั่นเอง ผมขับมาส่งพวกเด็กๆถึงหน้าบ้าน แต่ผมจอดรถห่างจากบ้านรัตน์ไปไม่ไกล พวกมันยกมือไหว้ผม และบอกลา จักร เจมส์ เดินไปหน้าบ้านผมเห็นน้อง2คน ยืนรอหน้าบ้านผมขับรถผ่านไป เพื่อจะเข้าอีกซอย เพราะว่าทะลุถึงกันได้ ผมขับมาจอดด้านหลังสนามเด็กเล่น ผมมาที่นี้บ่อย รปภ ต่างๆก็รู้จักผม เคยเอาเหล้าไปให้บ่อยๆ ผมเดินไปด้านหลังบ้านรัตน์ ก่อนที่จะปีนรั้วเข้าไปในบ้าน ขณะนั่นจะตี1แล้ว ค่อนข้างมืดพอสมควร การเข้าบ้านรัตน์สำหรับผมนั้นไม่ยากครับเพราะตอนที่เรา มีไรกันบ่อยๆผมมาที่นี่เปนประจำ จึงมีกุญแจสำรองที่ผมแอบปั๊มไว้ ทั้งหน้าบ้านหลังบ้าน รวมทั้งห้องนอน ซึ้งหลังบ้านรัตน์เป็นครัว และห้องเก็บเสื้อผ้า ผมเข้ามาภายในบ้านอย่างเงียบๆบริเวนชั้นล่าง มีเสียงทีวีเปิดผมหลบเข้ามาในห้องเก็บเสื้อผ้า  ผมปีนแอบดูผ่านช่องระบายอากาศ ทั้ง3คน ยังนั่งดูทีวีกันอยู่  แต่ที่น่าสนใจคือรัตน์ใสชุดนอนบางๆมานั่งคุย ด้วย ผมได้ยินบทสนทนา ค่อนข้างชัด
รัตน์/ ทำตัวตามสบายนะ  ดื่มน้ำดื่มอะไรก่อนเถอะพี่ไม่รีบ  พอดี เอาน้ำใส่ถังไปใช้ข้างบนบ้างแต่พี่ไม่ค่อยสะดวกไง ท่าต้องตักน้ำแบบนี้ตลอด พอดีพวกเราน่าจะว่างนะ
เจมส์/ พี่รัตน์ มันดึกอะพี่มองไม่ค่อยเห็นผมทำพรุ่งนี้ได้ใหม
รัตน์/ ได้ซิ พรุ้งนี้ค่อยเริ่มงานกัน แล้วพวกเธอหิวอะไรกันใหม
จักร/ ไม่หิวอะไรเลยนอกจากพี่รัตน์
รัตน์/ แหมมๆๆ  หิวไรพี่พี่ไม่น่ากินหรอก สู้สาวๆของพวกน้องๆไม่ได้หรอก
เจมส์/ ผมว่าพี่สวยน่ารักที่สุดต่างหาก
จักร/ พี่รัตน์ สวยที่สุดเลย
รัตน์/ 55 ปากหวาน แบบนี้จะเอาไรจากพี่จ๊ะ
ผมเห็นทั้งจักรและเจมส์เดินไปนั่งประกบรัตน์ คนละข้าง  เจมส์ ชงเหล้าให้รัตน์ ดื่ม ส่วนจักร นั่งเอามือโอบใหล่รัตน์แล้วตอนนี้ ส่วนเจมส์ เอามือลูบขารัตน์ไปมา รัตน์ดื่มเหล้าจนหมดแก้ว แล้ววาง โดนนายจักร ประกบปากจูบทันที ทั้งจักรและรัตน์แลกลิ้นกัน อยู่เจมส์ ก็ช่วยปลดชุดนอนบางๆลงจากใหล่รัตน์ ทั้ง2ข้าง ตอนนี้ เหลือแต่เสื้อในสีดำ มือ จักร และเจมส์ วนเวียน อยู่ที่หน้าอกของรัตน์ ก่อนที่รัตน์สลับมาจูบปากเจมส์ บ้าง ส่วนจักร ซุกซอกคอรัตน์ แล้วเลื่อนมาที่หน้าอก ก่อนที่จะดึงเสื้อใน ออกจากร่าง เต้านมทั้ง2หลุดออกมา แม้มันจะผ่านการใช้งานจากผม และ สามี รวมทั้งพ่อผัว  แต่ มันก็ยังดูสวยงามอยู่ จักรก้มลงดูดของรัตน์ อย่างหิวกระหาย ขนะที่เจมส์ ดึง กกน รัตน์หลุดจากตัว 2หนุ่ม รุมดูดเต้านมทั้ง2เต้า  เสียงรัตน์ ครางดังขึ้นเรื่อยๆ อ่าาาาา ซี๊ดดดดดด  เสียวววว  อูววววว  ตอนนี้เจมส์ ก้มลงไปเลียหีรัตน์แล้ว
เจมส์/ พี่รัตน์ หีพี่ใหญ่จัง น้ำโครตเยอะเลย  พี่เงี่ยนใช่ปะ 
รัตน์/ ใช่ๆๆ พี่เงี่ยน  อยากโดนควยน้องๆเย็ดมาเร็วๆซิ ขอพี่ดูดควยหน่อยมาๆ อ่าาาาๆๆๆ
เจมส์ควักควย ขนาด6นิ้ว  มาอวดรัตน์ เช่นเดียวกะจักร ที่เปลือยกายร่อนจ้อน  ควยขนาดพอๆกัน จักรอาจจะยาวกว่า รัตน์ คุกเข่าดูดควยเด็กทั้ง2 อย่างเอร็ดอร่อย  เสียงครางของ จักร เจมส์ ครางซูดส์ ซาดๆๆๆ เมื่อรัตน์ก้มลงดูดเลีย  ควยทั้ง2คน ตอนนี้รัตน์ดูร่านควยมากๆ ก่อนที่ จักร จะไป นั่งบนโซฟา รัตน์ จักร ตั้งควยรอ รัตน์รู้งานขึ้นค่อมควยจักร  ทันทีก่อนที่รัตน์จะค่อยๆหย่อนก้นลงมา จังหวะเดียวกับที่จักร แทงสวนขึ้นไปพอดี รัตน์ ถึงกะร้อง โอ้ววววว  ออกแล้ว

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ