สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอน11 ลูกค้า"ตัว"ที่ 2 กับค่าตัว 350 บาท | two-hitchhikers.ru

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอน11 ลูกค้า"ตัว"ที่ 2 กับค่าตัว 350 บาท

• 276 ตอบ
  • 22863 อ่าน
*

ออฟไลน์ darkgiggs

• Full Member
  • **
  • 132
  • 1266
ย้ายไปเขียนที่

และ

ไปตามอ่านตอนต่อไป และ เรื่องใหม่ๆ ที่นั่นได้เลยจ้าาา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2022, 05:04:53 am โดย darkgiggs »

*

ออฟไลน์ bking159

• Tiny Member
  • *
  • 27
  • 0
ว้าวน้องฟ้าจะทั่งฝูงรุมไมหน้าดู

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
………………………………………………………………………………………………….
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2017, 07:17:47 pm โดย kaithai »

*

ออฟไลน์ Bomfunsex

• Junior Member
  • 364
  • 0
สงสัยน้องฟ้าไม่รอดแน่ๆ นอกจากไอ้เหลือแล้วอาจจะโดนทั้งฝูงเลยทีนี้ อิอิ

บทลงโทษครั้งที่สองนี่ ต้องมีการสร้างความคุ้นเคยกันก่อนเลยนะ เจ้าเหลือนี่น่าสงสารเหมือนกัน เลยมีบุญได้น้ำฟ้ามาให้บริการตั้งหนึ่งวันเชียว อิอิ

*

ออฟไลน์ sarojs2514

• Banned!

• 581
  • 50
 ::Glad::สงสัยน้องฟ้าไม่รอดแน่ๆ บทลงโทษครั้งที่สองนี่ ต้องมีการสร้างความคุ้นเคยกันก่อนเลยนะ

*

ออฟไลน์ Mayabi

• *
  • 5
  • 0
ติดตามความตื้นเต้น

•====================================•
15/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 15/12/2560 ~15/6/2561 }

•===============================================•
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2017, 09:02:23 am โดย areja »

*

ออฟไลน์ kangster

• *
  • 17
  • 0
น้องฟ้าน่าจะชินกับพวกต่างสายพันธ์ไปแล้วสินะ

งานเข้าแล้วก็ต้องเต็มที่นะน้องฟ้า

*

ออฟไลน์ kpkp

• Senior Member
  • 866
  • 273
ดูแล้วท่าทางเจ้าเหลือจะโหดสมหน้าตานะ น้ำฟ้าจะไหวมั้ยเนี่ย
I love Xonly

*

ออนไลน์ thaiman1986

• **
  • 226
  • 110
งานนี้ สงสัยน้องฟ้าคงโดนหนัก อาจจะทั้งไอ้เหลือ หรือไม่ก็โดนทั้งฝูงเลยทีนี้ อิอิ

*

ออฟไลน์ pn223902

• 393
  • 154
อยากเห็นลีลาไอ้เหลือ  หมาวัดเด็ดดอกฟ้า

*

ออฟไลน์ aiauy

• *
  • 12
  • 50
รออยู่คับอย่างใจจดจ่อ เสียวตื่นเต้นตามเคยแนวนี้ ขอบคุณมากคับบบ อิอิ

มาแล้วๆ กำลังคิดถึงผู้แต่งเลบนะครับ  แค่ที่สำคัญเปิดก็เสียวแล้วครับ

*

ออฟไลน์ doorman

• **
  • 58
  • 10
น้องฟ้าไม่โดนแค่ไอ้เหลือตัวเดียวแน่ผมว่าหนักกว่านั้น...รอติดตามเลยชอบมากเรื่องนี้ ::Fighto::

*

ออฟไลน์ birddybdy

• Senior Member
  • 941
  • 590
ขอบคุณครับท่าน

อิจฉาเจ้าเหลือมากครับ

ได้เมียสวยขนาดนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2017, 09:40:55 pm โดย birddybdy »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ