ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asper7352

งานนี้กรคงต้องสืบให้รู้ว่าอะไรเป็นอะไร ไม่แน่อาจจะเปลี่ยนจากอาเป็นอย่างอื่นก็ได้

kamenraider

กร..ใจเย็นๆ ค่อยคิดเผ่อมีกัยบดัก แย่เลย

Thor

มีดราม่าด้วยตอนนี้ แล้วนายกรได้เป็นทายาทมหาเศรษฐีอีกงงกับเหตุการณ์นี้เหมือนกัน

kpnza

นายกรจะสนใจสร้อยหรืออาลินดากันแน่เนี่ย

ka55anova

ที่แท้ ทายาทมหาเศรษฐี ก็ถือกำเนิดในหมู่สาวงามโอ้ว สวรรค์ฮาเล็มชัดๆ

gongsaad

อาพระเอกเนี่ยสาวจังคับ น่าจะไม่เหลือใช่มั๊ยครับ

araiwaaa

ซับซ้อนซ่อนเงื่อนจริงๆ เรื่องจริงจะเป็นยังไงกันแน่ แต่ถ้าจริง แปลว่ามีญาติที่ใส่สร้อยหงส์ทำธุรกิจผิดกม.สิ

bipolar

เนื้อเรื่องสนุก น่าติดตามมากครับ

•====================================•
13/1/2561

○อย่าพิมพ์ชุ่ยๆผ่านๆมาแบบนี้บ่อยๆนะเรา  เที่ยวนี้
ถือว่าเป็นการเตือนก่อน แต่คราวหน้าเจอจะแบน 1 ปีนะ 13/1/2561-20/1/2561
..

•===============================================•

exelier

ไปๆมาๆพระเอกต้องมีปูมหลังน่าสนใจแน่ๆ
สนุกมากๆครับ

kokoruru

เอาแล้วเรื่องราวเริ่มใหญ่โตขึ้นเรื่อยๆ

wawer nakorn

กรยังไม่ได้เทครัวเลยต้องออกมาดราม่าสะแล้วนะ

Jou Mushi

เริ่มซับซ้อนและใหญโตขึ้นเรื่อยๆหวังว่าพระเอกจะไม่ประมาท

sunlightz

mrgreen

เบื้ิงหลังอดีตของนายกรคงมีอะไรซ้อนอยู่แน่

diaby

เนื้อเรื่องหักมุมดีครับ ทำให้น่าติดตาม แม้ไม่มีบทเสียว ขอบคุณครับ