ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2017, 03:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอถามเพื่อนำไปพิจารณาในอนาคต คุณอยากให้มีฉาก หญิงxหญิง เพิ่มมะ?

แน่นอน เอาอีก
205 (56.9%)
อย่าเลย ไม่เอาแล้ว
155 (43.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 360

ppeak

สวัสดีปีใหม่คร้าบ เพิ่งได้เข้าบอร์ดมาอ่าน เจอฉากเด็ดหนูเฟิร์นกับหนุ่มเจมส์พอดี ขอให้เจมส์ลีลาดีมัดใจเฟิร์นให้ได้นะ ไม่งั้นเดี๋ยวได้กลับไปซบอกลุงพลอีก

nujane_dude

น้องเฟิน เจอไก่อ่อนสงสัยต้องกลับไปหาผัวเฒ่าแน่ๆ

susard kusern

darkdd1999

เจมส์ เจ้าไมีวันเทียบเท่าตาเฒ่านั่นได้หรอกนะ 555555

eglebudsob

soso123

พลาดฉากนี้ไปได้ไงเนี่ยะ รอลุ้นฮากต่อไปของใบเฟริน์ครับ

เฒ่า

KOM Jenvii

วัวเคยค้า ม้าเคยขี่ น้องพิมมี่หนอน้องพิมมี่ ยังคิดถึงผัวแก่ ตัดใจไม่ลงหล่ะสิ
ขอบคุณครับ

sarozzero

คิดว่าหมอพลอยยุ่งมากไปจริงๆ ถึงจะหวังดีก็เถอะ
ลุงพลเองก็ทั้งโกหก ทั้งปิดบัง ไปไกลมากขึ้นทุกที
ในที่สุดเจมส์ก็ลงมือซะที แต่จะทำให้เฟิร์นพอใจได้หรือเปล่า
ถ้าทำได้ลุงพลอาจจะเสียเฟิร์นแบบถาวร

อันนพ เมฆหมอก

เฟรินจ้า เฟรินต้องแอ๊บซิงนะลูกทำแบบนี้เดี๊ยวนายร้อยจับได้นะ TT

crazylex

ถ้าเจมส์ไม่เด็เเท่าเฒ่าพล รับรองได้แค่คืนนี้คืนเดียวแน่ ๆ

ชัชพล ชังชู

rung20057

mhoa2000