ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน อยากจะควบให้ป่องจะได้ไหม

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wasawat

jibxonly

xonly-1454

แหม... ทำกันมาเป็นเดือนแล้ว แม่ยังไม่รู้อีก  อีกอย่างนึง ชักเป็นห่วงว่าถ้าอีตาพ่อทำท้องทั้ง 5 คนเลย จะเป็นยังไง

tontantc13

แบบหมอกนี้เขาเรียกว่าเก็บกด...พ่อเลี้ยงกดให้บานไปเลย

mardee dee

สมกับมือหนึ่งครับ แม่ลูกสามัคคี คุณพ่อก็อึด สมคำร่ำลือ

phenix

aspongx

ไม่ต้องรอเลย มาเป็นชุด ติดตามครับ ชอบสไตล์การเล่าเรื่องมาก

Pigdavil

รอลุ้นว่าคุณพ่อเลี้ยงจะทำการสำเร็จไหม เป็นกำลังใจให้ เขียนต่อไปน่ะครับ

kabyala

โหยโค-ตรอิฉาเลย เกิดชาติหน้าชาติไดขอให้ได้เกิดมาเจอแบบนี้บ้างเถอะเพี้ยงงงงง ขออภัยนะครับถ้าใช้ภาษาไม่สุภาพอารมณ์มันพาไปนะครับ ขอบคุณในพลงานแห่งเทพครับ

animaru17

BuffFun

shatto

araiwaaa

ร้ายกาจมาก หลอกแม่เย็ดลูกสาวแถมแตกในอีก ร้ายจริง ทีนี้ก็รอลูกสาวคนต่อไป

pnutto