ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน อยากจะควบให้ป่องจะได้ไหม

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yak7384

คราวนี้ก็ทำแบบเปิดเผยไม่ต้องกลัวแม่รู้ได้แล้วซินะ

nununu06

แม่เป็นใจให้พ่อเลี้ยงเอาลูกสาวอย่างนี้อป็นฮาเร็มได้สบาย

alasangel

birdchangmai

ท่าน joker socool นี่ชอบให้นางเอกท้องทุกเรื่องเลยนะ ผมว่ามันก็ตื่นเต้นดี และมีเรื่องให้คิดต่อ ว่าตอนสุดท้ายที่ทุกคนรู้ว่านางเอกท้อง ผลจะออกมาอย่างไร อย่างนี้น่าติดตามดีครับ ขอบคุณมาก

Pong Sak

Paragraph<BB>

eternal6969

สุดยอดดดดดบทรักเด็ดมาก แอบเสียดายนึกว่าหมอกจะยังซองแต่ยังไงก็น่าเคลมอยู่ดี

Adriano

แนวนี้โดนใจใช่เลย เสยเด็กเขาว่าจะอายุยืน ขอบคุณมากจ้า

jjhj1988

darkguy

sevensin777

พระเอกนี่ดูแลสุขภาพยังไง ขนาดนี้แล้วไม่มีเหนื่อยเลย 555

2000HP

ถ้าเลิกเขียนนี่เสียใจแย่เลย ผมติดผลงานท่านพอๆกับท่านแอสเลยครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ

procha

ยังไง น้องมิ้น ก้อรู้ใจพ่อตลอด อิอิ ..... หมอกเอ้ย คราวหน้าหนีไม่พ้นพ่อแน่ๆ  ::Oops::

sp502

เป็นพ่อเลี้ยงมือหนึ่งที่จัดหนักจัดเต็มทั้งแม่ทั้งลูก น่าอิจฉาจริงๆเลย

civil2