ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน ผู้ชายไทยมีน้อยใช้สอยประหยัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:00:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

เก็บคนที่สามได้แล้วคนต่อไปจะเป็นใคร แล้วถ้ามีลูกกับสาวๆครบทุกคนจะนับญาติกันถูกมั้ยเนี่ย

benzuker

ช่างเป็นความฝันของ ชายโสดเมื่อแก่ตัว เก็บทุกสิ่งอย่าง ได้สบายตอนแก่

savana911

สงสัยทั้งแม่และลูกจะมีท้องกันยกครัวเป็นแน่ ช่างกล้าจริงจริง นักประพันธ์ joker ขอบคุณครับที่นำเสนอเรื่องราวได้แบบอยากเป็นตัวละครเอกไปเลย 

phoner

น้ำเชื้อไม่แข็งแรงแต่ขยันทำการบ้านไม่นานก็สำเร็จ

Auto89

อันนี้เข้าทาง ผู้เฒ่าพลังช้างแล้วนะ ไม่รู้ใช้ยาอะไร

sarojs2514

::JubuJubu::อันนี้เข้าทาง ผู้เฒ่าพลังช้างแล้วนะ ไม่รู้ใช้ยาอะไร เก็บคนที่สามได้แล้วคนต่อไปจะเป็นใคร แล้วถ้ามีลูกกับสาวๆครบทุกคนจะนับญาติกันถูกมั้ยเนี่ย

sutheepong

เป็นสมบัติสำคัญของคนทั้งบ้าน ยังไงก็แบ่ง ๆ กันใช้ครับ

ba1na2

จะมีคนที่สามอีกแล้ว
อิจฉาพ่อแล้วมือหนึ่งจริงๆ
ขอบคุณครับท่าน

asiakook

จริงอย่างที่หมอกว่า จะประหยัดเกินไปไหม อิอิ ขอบคุณครับ

yukleg

จะใช้ผัวร่วมกันทั้งบ้านแบบนี้ไม่น่าจะเรียกว่าประหยัดนะครับ ขนาดนี้ต้องเข้าขั้นตระหนี่หรืองกแล้วละครับ แต่เห็นด้วยที่ถ้าได้ทั้งบ้านแล้วยังไปมีข้างนอกอีกนี่ ตัดทิ้งทั้งพวงเลยอย่าให้เหลือตอ

kimjikung

เหลืออีกแค่สองคนก็ครบทั้งบ้านแล้ว ฮาเร็มดีๆนี่เอง

kon987123