ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน ผู้ชายไทยมีน้อยใช้สอยประหยัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:00:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnarii

iceiceice

manxxx

จัดการสองแฝดพร้อมกันเลยครับ แค่คิดก็มีความสุขแล้วครับ

knightmoon

::Glad:: มีเมียสาม น่าเห็นใจแทนจริงๆ จะไหวไหมนะ พ่อเลี้ยง ถ้าเพิ่มมาอีก จะจัดตารางยังไง

Man Chin

ชอบจังเย็ดแตกในคาควยแช่น้ำกับช่ยแก่ๆแบบนี้ได้อารมณ์สุดๆ

ifamily03

แค่ขึ้นต้นเรื่องมาก็รู้ละว่าตอนนี้ 3P หมอก+มิ้นแน่นอน ว่าแต่ว่า แต่ละนางก็ท้องป่องไปแล้วนี่ครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ท้องได้คนละกี่สัปดาห์ละ คุณแม่สู่ขวัญนี่น่าจะมีไม่ต่ำกว่าสามเดือน ส่วนน้องมิ้นนี่น่าจะเดือนกว่าๆละนะ ถ้านับรวมเวลาที่กว่าจะได้ฟาดหมอกเข้าไปด้วย

pimmy121

อยากเป็นผู้ชายส่วนน้อยในจินตนาการแบบนี้ซะจริงๆ แซนวิชคู่พี่น้องอีกแล้ว

tumg23

anutit9119

เนื้อเรื่องมีเทคนิด หลอกล่อ สมเป็นพ่อเลี้ยงมือหนึ่ง สนุกมากครับ  ขอบคุณ

po1tak

civil2

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

ผูชายไทยมีน้อยจริงๆที่มีความอบอุ่นและหื่นกามกับลูกๆบุญธรรม 555
ขอบคุณมากๆครับ

potenza

tjnet