ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.6%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
259 (44.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 577

jabawack

เนื้ออหาดีน่าติดตามครั้บ

•====================================•
31/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 31/1/2561 ~31/7/2561 }

•===============================================•

gigu02

มีเมียเด็ก ต้องหมั่นตรวจเช็คร่างกาย นะลุง

aprilz

rimwarin

pipatpee

อ่านแล้วสนุกครับ อยากมีเมียเป็นหมอ จังเลย

bigomnoi

หวังว่าหมอพลอยจะไม่เห็นกงจักรเป็นดอกบัวนะครับ

artherox

มันมาก ขอให้หมอพลอยโดนบ่อยๆนะคับผม ชอบมาก

joke4148

applej2k

จัดเต็มหมอพลอยสะเต็มที่เลยลุงพล
ขอบคุณครับ

DidoS

Nikubou

แค่ภาคแรกยังเหมาเกือบหมด ภาคต่อไปจะได้อีกกี่นางหนอ เอาให้ครบ11นางเลยนะลุงจะได้สร้างทีมฟุตบอลซะเลย เป็นเรื่องที่เสียวมากครับ ขอบคุณที่เขียนให้อ่านนานเป็นปีครับ

Zomchai Kimwongkul

เราเป็นครอบครัวเดียวกันแล้ว เข้าใจตรงกัน นะ ลุงจะรอดไหม ครับ โชคชะตาลุงพลดีอยู่แล้ว เอาใจช่วยครับ

counterspell

zaaar65

อย่าเพิ่งจบนะครับ  ชื่นชอบลุงพลมากครับ  ลีลาเด็ด