ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Ch. 7 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2018, 06:56:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 10, 2018, 10:31:21 ก่อนเที่ยง

เรื่องนี้มันออกปีละตอนครับพี่เพชร คิดดูซิว่าแปลมานานขนาดไหน (ก่อนที่พี่เพชรจะมา)
ถ้ายังไม่เคยอ่านแนะนำว่าให้ไปอ่านตั้งแต่ตอน 1 มาก่อน จะได้อ่านรู้เรื่อง

ส่วนคำถามที่ถามว่าห้องน้ำในญี่ปุ่นไม่มีเหรอ ผมว่าในที่สาธารณะมันหายากนะ ขนาดห้องน้ำยังไม่ค่อยจะมีกันเลย(ในอพาร์ทเม้นท์) แต่นี่คงเป็นเรื่องฉุกเฉินปวดฉี่กระทันหันเลยฉี่ข้างบ้านคนอื่นซะเลย

แล้วเป็นไงล่ะ...ได้เรื่องเลย เห็นมั้ย??  ::Ahoo::

Thanks... I went and started over from CH1 ... so I can understand what was happening ... E..E...  ::Grimace::
Now I get it that you said in the chat box ... to  " get ready ..{ เตรียมใจไว้ให้ดี.. }"  .....
So.... I was correct ... when I said it sounds like a WARNING ....
As I have a feeling this story will be one such high emotional turmoil..
Like ... " Read it & weep "  kind of plot.... E..E..E....
If it is like that... please put a WARNING at the top of the page na jaaaa...  ::Horror::

As everybody knows that I have a very low tolerance level to this type of plot...  ::Elder::
ประมาณว่า ไม่ชอบอะไรที่อ่านแล้วสะเทือนใจอ่ะนะ ..... อิอิอิ ...   ::Suffocate::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ParkerZ GeNeSiS

โหทีเด็ดไอ้มืด กราบขอบคุณครับที่แปลให้ สนุกมาเเลยครับขอบคุณจริงๆ

เม้นท์ไม่ถึง30เรื่องไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

zero21

ไม่รอดแน่ครับ ติดใจของดำขึ้นมาอีกคนแน่ๆเลย พระเอกกลับมาช้ำใจเลยทีนี้ >.<
โหลดคลิปฟรีที่

stepgu307

karnkarn

Ponganun Junthong

ทีเด็ดไอมืด จริงๆ

เม้นท์ไม่ถึง30เรื่องไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน
แบน45วัน

kitti000

มาแนวนี้ก็คงเสร็จแน่นอน ถึงกระทั้งกลับไปนอนคิดเลย

Wanchai Ngamcong

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน365วัน

HypN♥s

อ้างจาก: P Eet เมื่อ มกราคม 11, 2018, 01:19:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 10, 2018, 10:31:21 ก่อนเที่ยง

เรื่องนี้มันออกปีละตอนครับพี่เพชร คิดดูซิว่าแปลมานานขนาดไหน (ก่อนที่พี่เพชรจะมา)
ถ้ายังไม่เคยอ่านแนะนำว่าให้ไปอ่านตั้งแต่ตอน 1 มาก่อน จะได้อ่านรู้เรื่อง

ส่วนคำถามที่ถามว่าห้องน้ำในญี่ปุ่นไม่มีเหรอ ผมว่าในที่สาธารณะมันหายากนะ ขนาดห้องน้ำยังไม่ค่อยจะมีกันเลย(ในอพาร์ทเม้นท์) แต่นี่คงเป็นเรื่องฉุกเฉินปวดฉี่กระทันหันเลยฉี่ข้างบ้านคนอื่นซะเลย

แล้วเป็นไงล่ะ...ได้เรื่องเลย เห็นมั้ย??  ::Ahoo::

Thanks... I went and started over from CH1 ... so I can understand what was happening ... E..E...  ::Grimace::
Now I get it that you said in the chat box ... to  " get ready ..{ เตรียมใจไว้ให้ดี.. }"  .....
So.... I was correct ... when I said it sounds like a WARNING ....
As I have a feeling this story will be one such high emotional turmoil..
Like ... " Read it & weep "  kind of plot.... E..E..E....
If it is like that... please put a WARNING at the top of the page na jaaaa...  ::Horror::

As everybody knows that I have a very low tolerance level to this type of plot...  ::Elder::
ประมาณว่า ไม่ชอบอะไรที่อ่านแล้วสะเทือนใจอ่ะนะ ..... อิอิอิ ...   ::Suffocate::
อันที่จริงมองในแง่ผู้ชายอ่าน ไม่ค่อยรู้สึกอะไรเท่่าไรอาจจะมีแค่เสียดาย ไม่น่าเลยมากกว่า  ::Crying::
เอาเป็นว่าถ้าเจอเรื่องนี้ก็ให้เผื่อใจไว้หน่อยนะครับ   ::Beggar::

noom1970

ขอบคุณคับ เรื่องนี้กว่าจะเขียนต่อได้รอนานจนลืมเลย

foxmozz

แม่ของโทรุ น่าจะตกเป็นทาสกามของแซมละ ต้องลุ้นต่อไปว่าซากุระจะตกเป็นทานไปด้วยอีกคนไหม

exsoldier

โหเรื่องในตำนาน ถึงกับต้องย้อนไปอ่าน เพื่อรื้อฟื้น 

พระเอกเราก็นะ  เรียบร้อยแฟนสาวโดนคาบไปแดกแน่นอน