ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.1 สามสาวกับเฒ่าหัวงูBy HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 12, 2018, 06:55:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

แค่คนแรกก็หุ่นสุดยั่วแล้ว
ไอ้เฒ่านี่มันก็หื่นใช้ได้ แบบนี้คงต้องจัดหนักสาวสุดยั่ว จนติดใจแน่ๆ
::JubuJubu::

game2539

แย่งเปิดซิงก่อนลูกชายซะงั้น

Joker-

คุณอา ๆ คุณไม่มีอารมย์กับเมียแล้วสินะ

หรือของเด็กจะแน่นไปเลยแตกเลย

หรือเก็บกดจากเมียเกินไป 5555

phatsa

หุ่นแบบนี้ใครจะทนได้ ยิ่งตอนเอากับเมียก็ไม่เสร็จอีก
::Glad::
ขอบคุณครับ

tazasss01

xostep69

bomb1021

siwapeeza

Tdestiny

มันเป็นแนวNTRที่อ่านแล้วไม่ค่อยตึงเครียดเท่าไหร่ครับ

แต่แอบฮานิดๆด้วยครับ ::HoHo::

SickSleeplab

เกมพลิกเฉยย ทำเตมที่ขนาดนี้ กล้าขอโทษอีกนะพ่อคุน

numkrieng

musicfam

::Touchy:: มี11ตอนแล้วนะท่าน
คุณพ่อคุ้มสุดในเรื่อง5555 อยากเป็นน

exsoldier

เออะ ทำไมรุสึกว่าพ่อมัน ออกแนว ปญอ ฟะ 5555555555    กับเมียก๋ไม่ยอมต่อยกสอง กับแฟนลูกก็ ขอโทษไปแตกไป ::Thinking::

abbbaew

ไม่คิดว่า ntr เลยนะเนี่ย คิดว่าโคแก่กินหญ้าอ่อนมากกว่า