ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 1 คุณชายกับยัยดาว

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 26, 2018, 02:19:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

เวอชั่นของน้องใช่ไหมเนี่ย สนุกไปอีกแบบ 

sushinmana

โดนดีแน่ๆน้องดาวววสายโหด

ติดตามครับ ชอบแนวนี้บู๊เสร็จ จีบกันกุ๊กกิ๊ก

ปล..อย่าให้เพิ่มบทพี่เข้มกะนักข่าวหน่อยครับ ชอบคู่นี้มากกกกก

songsak

พี่อินทรีจัดหนักเลย แต่งานนี้จะมาจนมุมน้องสาวเพื่อนแน่ๆ

winnythepooh

จากคู่กัดจะกลายเป็นคู่รักหรือเปล่าต้องตามลุ้นต่อ

Kacey Chase

ดีครับ  ดีตั้งแต่ตอนแรกเลย   action ก็ลง details ดี   ฉากเสียวก็ตื่นตุุ้น   :-D

munkza

ขอบคุณมากสำหรับอีกเรื่องที่เกี่ยวเนื่องกันกับ out of ammo รู้เรื่องมากขึ้นเยอะเลยครับ

toeylogic

ตอนแรกก็สนุกมากแล้วครับ อิ่มเลย

porbasscover 5555

เริ่มเรื่องได้ไวดีครับ รอตอนตอไปนะครับ

zonyadoga

สนุกดี เหมือนได้อ่าน นิยาย ในหนังสือ ทานตะวัน บางกอก สมัยก่อนเลย แถมมีบทสยิว ๆ เสียว ๆ ให้ลุ้นด้วย อ่านแล้วนึกภาพตามเลยครับ

Hunter191

เนื้อเรื่องมันส์ สนุก โดนใจมากเลยครับ

acropobia899

เดินเรื่องรวดเร็วดีมากเลยครับ  อยากรู้จากว่าไทม์ไลน์ จะห่างจาก Out of ammo แค่ไหนจัง

หนึ่งคนเจ้าชู้นี่คงเป็น คุณชายคาสโนว่า อินทรี แน่นอนเลย

cat669

สนุกมากเลยครับ ฉากบู๊ก็มัน บนเตียงก็ใช่ย่อย จะติดตามตามตอนต่อไปนะครับ

samwai

แหม่ แค่เปิดเรื่องมาตอนแรกก็จัดหนักกันเสียแล้วนะครับ อิอิ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากเลยขอรับ
เป็นเรื่องที่น่าติดตามมากขอรับ มีทั้งบู้ มันส์ เสียว ปะปนกันไป ชอบๆๆขอรับ แนวตบจูบนี้ อิอิอิ

somc217

มีทั้งบทโหด (การต่อสู้) ที่น่าเสียวไส้ และบทหื่น (บนเตียง) ที่น่าสนุก ทำให้น่าติดตามความคืบหน้าต่อไปครับ
ขอบคุณมาก