ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:04:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

possionseul

ยังจบไม่ลงตัวเลย แต่ได้แค่ภาวนาให้อาจารย์เขียนตอนต่อไป

untraman114

supermakarm

หรือจริงๆ นางแค่ทำตามบันทึก เฉยๆ แต่นี้ก็ล่าแต้มไปเยอะเหมือนกันนะ  ::Sweat::

moonoycub

moonoycub

สุดท้ายผมก็คิดว่าทุกอย่างเพื่อนายท่านแหละครับ ที่ตอบแทนคุณก็เพราะนายท่านประจวบเหมาะว่าตนเองก็คิดว่าเซ็กส์เป็นเรื่องปรกติจึงไม่คิดอะไรมาก

mikoto2288

ตอนจบตอนที่แล้วค่อนข้างพีคนะ 555+
ประเด็นเหมือนจะไม่มีอะไร แค่สมุดเล่มเดียว
แต่สามารถเกาะประเด็นจนจะทำให้ท้องได้ ก็ค่อนข้างแหวกแนวดี

ถ้าตอนนี้สรุปสุดท้ายนางเอกสลับขั่วเปลี่ยนมาแต่งงานกับผู้ชายอีกคนแทนนี่ฮาเลยนะ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

b522055023

motololat

พระเอกได้ตอนเดียวแล้วหายยาวเลย ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ

nekki

อาจารย์ Seto Yuuki คงไม่วาดเรื่องนี้ต่อแล้วละ ก็ผ่านมาเกือบ 10 ปีแล้วนินา
ตอนแรกคิดว่าไอคนนี้คงได้แค่ตอนเดียวไงมันควบ2ตอนได้หว่า

straufe

บทมันซอฟๆสบายๆจังแหะแต่เจ้นี่ล่อไปหลายคนเกินนะ อินโนเซ้นจริงไหมหว่า
อยากรุ้จริงจะทำไห้จบลงตัะวๆยังไงเนี่ย ::Horror::

ops123

Just Chillin

ตกลงอีตาคนนี้เป็นพระเอกหรอครับ ได้แอร์ไทม์เยอะจัง 555