ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:04:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twincock

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้ามีเมดแบบนี้จริง เจ้านายอย่างผมจะไม่ทำให้เธอลำบาก ต้องคอยตามตอบแทนแบบนี้ 555

555 รีบวิ่งไปหาร่มเลย ฉลาดจริงๆ

wapwap

powerslamll

ติดตามเรื่องนี้มานาน มีแปลไทยแล้วยอดมากๆ

nnzero2

ใครคือพระเอกกันแน่ครับเนี่ย นางเอกประหลาดดีครับ

มณเทียร น

armsmartmai

นี่ตอนสุดท้ายแล้วหรอครับ เสียดายผมชอบหน้านางเอกมากเลยครับ ขอบคุณผู้แปลมากๆครับ

rains

ทำไมไอ้นี่โชคดีขนาดนี้ แล้วนายน้อยมันไม่สงสัยเลยเหรอฟะ ::Angry::

taradnoi

ขอบคุณมากครับ
ผมเข้าใจว่าเธอต้องการตอบแทนบุญคุณครับ

taton

อยากจะทำให้ท้อง แต่ให้ใส่ถุงแอบงงนะเนี่ยะ  ::Dizzy::
ปล.ข้างในประเป๋าตัง(จากตอนที่3)มันมีของสำคัญถึงกับต้องตอบแทนกันถึงขนาดนี้เลยอ่ะ(อยากเป็นคนเก็บได้จริงๆ  ::Shy::)

หลังอ่านจบ...กะรูปสุดท้าย เห้ยๆ เดี๋ยวๆ เก็บร่มได้ ไม่ได้อิ๊บนะเว้ย 555