ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 13 ปราบหุ่นหนังอาคม

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 23, 2018, 10:53:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

audy3888

ผมเป็นป๊อดคงจัดแจงอีกนาน หมดแรงค่อยกลับมานอน แต่สงสัยว่าจะโดนน้าขลิกปลุกให้ไปช่วยบรรดาเมียๆ สิ

Songrapor Reemanuen

ยังไม่เจอหุ่นหนังอาคมเลยครับ นึกว่าจะเป็นตอนบู๊ล้างผลาญซะอีก

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

swss2511

ป๊อดรู้จักถนอมน้ำใจสาวๆอย่างนี้มีสเน่ห์ขึ้นเยอะ มีโอกาสได้ช่วยว่าที่พ่อตาแล้ว

Emmy

พ่อตามีอันตราย ป๊อดของเราได้แสดงฝีมือแล้ว  ขอบคุณมากครับ

pu_wongsakon

peteblack

รอฉากต่อสู้ของชิดกับป๊อดครับ ต้องสนุกมากแน่ๆ

immortalrune

แจงน่ารักมากเลย แต่จริงๆชอบหนิงมากกว่าหลิวซะอีก

vralpha1

::Fighto:: ทั้งบู๊ทั้ง ... ครับจบในตอนเดียวเลยครับ ขอชมวิธีของพระเอกเราหน่อย

zezebee12

jingjing199212

กำลังสนุกเลยครับ มีเรื่องราวอย่างอื่นเข้ามาด้วย ไม่ใช่เรื่อง sex อย่างเดียว ดีครับ

SaintR

sewacipher

ป๊อดจะงต้องฝึกอีเยอะนะ ถึงจะเก่งพอจะสู้ได้

peddo

ป๊อดครับ ตอนนี้อยู่ไกลเกินเรดาห์ของน้าขิกหรือเปล่าครับ ระวังจะมีคนมาคนองบ้าน และแย่งเมียๆ ไปนะครับ
นึกว่าจะได้ดีที่ช่วยน้องหลิว เกมพลิกซะงั้น หลังหักเลยเรา ขอบคุณ​ครับ​

Boonyarith Pengcharoen

::YehYeh::ตอนนี้ทั้งเสียวทั้งสยองเลยครับ ลุ้นครับว่ายอดชายป๊อดจะไปช่วยทันไหม
เนี่ย