ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou ei] Ojōsama wa yumenouchi ลักหลับคุณหนู [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2018, 06:42:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo Rory

time288

jj jj

โดนมาเป็นเดือนแบบนี้ สงสัยที่ใช้ถ้าทางจะเป็นยาดี มาถึงขนาดนี้บอกไปเลยดีกว่าเผื่อจะจัดแบบไม่หลับ จะได้ดีกว่านี้

jaqaz

คาซึมิเธอไว้ใจคนผิดแล้วละ  ตอนนี้ยังกลับตัวทันนะ

jw4321

pongharu

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แอบลักหลับเพื่อนสาวที่น่ารักแบบนี้เป็นอะไรที่ตื่นเต้นดีนะ  ว่าแต่คาซึมิจะไม่รู้สึกผิดปกติเลยเหรอ ทั้งกลิ่นทั้งรสชาติแปลก แล้วก็น่าจะรู้สึกเจ็บหอยที่โดนสอดใส่ดุ้นเอ็นด้วย อิอิ

มณเทียร น

อยากจะผ่อนคลายเมื่อไรก็มาได้เลย....ยังกะ7-11 หิวเมื่อไหร่ก็แวะมา ::Dozy::

Paul Chan

เจออย่างนี้นี้เองมิน่าถึงมาบ่อย ผ่อนคลายแบบสุดๆเลยละสินะเนี่ย^^

dint.6424

keatmano

ผู้ชายไว้ใจไม่ได้ ... ถ้ามีภาคต่อ สงสัยว่าคุณหนูน่าจะรู้ตัว แต่รักฝ่ายชาย ก็เลยปล่อยเลยตามเลย ตามใจคุณผู้ชายมั๊ง  ::HoHo::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

solomon1977

ลายเส้นสวยมากเลยครับวาดออกมาได้น่ารักจริง แต่ผู้หญิงไม่รู้เลยหรือว่าโดนทำไรไปบ้างไม่น่าเชื่อเคยเห็นผู้หญิงเมายังไงก็ยังรู้สึกตัวบ้างไม่มากก็น้อย แต่ผู้ชายนี่ด็เหลือเกินจะใส่ถุงซะหน่อยก็ไม่ได้ ยสตน.แบบนี้อันตรายนะท่าน ถ้าท้องขึ้มาล่ะเรื่องใหญ่โดนกระทืบเละ

ถ้าท้องก็รับซะ คุณหนูเชียวนะ บ้านรวยนะเฮ้ย  ::ChuChu::

J keeper

ยังไงไม่รู้นะ  อ่านแล้วเหมือนผู้หญิงแกล้งหลับ  หรือว่าคิดมากไปเองหว่า  แต่ดีใจมากครับ โล่งไปที่ได้อ่านแบบนี้อีก  พอดีไม่ค่อยชอบแนวเปลี่ยนชายเป็นหญิงแล้วให้ชายซั่ม  มันรู้สึกว่ายังไงมันก็ชาย-ชาย อยู่ดีเลยไม่ได้เข้ามาซะนาน5555

แนว gender bender อย่าไปคิดว่าชาย-ชายซิครับ คิดว่าเป็นชาย-หญิงก็ไหวอยู่นะ

ข่าวดีคือ เรื่องแนวนี้น่าจะหมดแล้ว ข่าวร้ายคือผมยังไม่ได้เช็คดูเลย
  ::Sweat::