ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 49 : จุดเปลี่ยนของชีวิต

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 21, 2018, 07:49:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

โหลุงล้มรถเลยเหรอเเบบนี้เหล่าบรรดาเมียได้จัดการต่อกันใน รพ.เเน่เลย สงสัยคนที่ช่วยคือหมอพลอยเเหงๆ เเต่ก็น่าสงสารเเกยุนะเพราะแก่เเล้วเมียเยอะวุ่นวายตายชัก

jaster ja

ลุงอยู่ให้ถึงภาค2ก่อนนะเป็นห่วงแต่จะตายทั้งทีต้องตายคาอกสิถึงถูก 555ขอบคุณมากๆครับ

ryg123456

อุตสาห์จะได้ไปสวรรค์กับน้องพิมมี่ ดันเกือบลงนรกเพราะรถชนเสียแล้ว
หวังว่าอุบัติเหตุครั้งนี้น่าจะช่วยให้ลุงพลฟิตปั๊งขึ้นมานะครับ

noomth

จุดเปลี่ยนของลุงจะดีหรือร้ายกันแน่ แต่ที่แน่ เมียอันดับ 1 และ 2 เป็นแฟนกันเสียแล้ว  ::Crying::

thinks

มีสองสาวที่จากไปแล้วไม่เป็นไร เตรียมกดของใหม่ไว้รอเลย มีแต่แจ่มๆทั้งนั้น แต่คิดไม่ออกว่า จะโดนลุงยังไง

susard kusern

ppeak

อ้าว! ลุงล้มงี้จะมีอะไรกระทบกระเทือนรึป่าว หรือว่าจากนกเขาอ่อนแรงกลายมาเป็นฟิตปั๋งเตรียมจัดนางเอกภาค2 ต่อ อิอิอิอิ

นิกร ศรีประสาน

::Sobad::ยิ่งอ่านยิ่งสนุก

•====================================•
25/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 25/3/2561 ~25/9/2561 }

•===============================================•

lahm

ลุงพลจะเป็นอะไรหรือป่าว แล้วใครจะเป็นรายต่อไป

manu111

spr566

ซวยแล้วลุง อดล่อเด็กในฮาเร็มอีกนานหรือตลอดไปก็ไม่รู้

suriyamahajit

sarojs2514

สงสัยคนดูแลลุงเป็นหมอพลอยรึเปล่า เตรียมกดของใหม่ไว้รอเลย มีแต่แจ่มๆ ทั้งนั้น ลุงพลหัวใจวายตายแน่

leo_attack

ทำไมฉากโดนัดใบเฟิร์นสั้นจังคับ อิๆ ผมกลับชอบฉากสองคนนี้มากกว่าลุยกับลุงอีกครับ อ่านแล้วสัมผัสถึงความรักซะอิจฉาเลย มีอีกเยอะๆ นะครับ