ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 49 : จุดเปลี่ยนของชีวิต

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 21, 2018, 07:49:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

คราวนี้ไม่โรงพยาบาลแตกเหรอครับ ถ้าทุกสาวมาเยี่ยมพร้อมๆ กัน 5555

sthanya

โดนรถชนจนสลบ หวังว่าคงไม่เป็นอะไรมากนะลุง เมีย ๆ เขารออยู่

asiakook

กรรม จุดเปลี่ยนของชีวิต คือมนุษย์ลุงอัมพาต หรือกลายเป็นหุ่นฟางไปแล้ว อิอิ ขอบคุณครับ

review1972

ไม่รู้ลุงจะเป็นไรมากมั้ย แต่สมรรถภาพทางเพศแกต้องไม่เป็นไรแน่ๆไม่งั้นสาวๆที่รอคิวอยู่จบเลย แล้วเรื่องนี้ก็ต้องจบไปด้วย555

jj jj

งามไส้ละงานนี้ พระเอกรถชนสลบซะแล้ว ตื่นมาจะยังฟิตเหมือนเดิมหรือป่าวหน้อ เป็นห่วงลุงพล 5555

cdx

snoob

tdt14023

หวังว่าลุงพลคนหื่นเราจะยังไม่ตายนะครับ ขอแค่บาดเจ็บไม่สาหัสก็พอครับเล่นไปจูบรถคนอื่นเสียขนาดนั้นกลัวลุงพลแกคอหักตายครับ ยังไงก็สู้ๆนะลุงพลถึงจะเสียคนอื่นไปแต่ผมว่ายังไงน้องพิมพ์มี่ก็ยังอยู่กับลุงพลคนหนึ่งละ ขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์

taton

ตอนนี้เดินเรื่องได้เร็วดีครับ แต่ลุงพลก็ไม่เจียมตัวเลยนะ เพิ่งจบศึกฯยังจะออกไปต่ออีกนะ ถ้าตายไป บรรดาเมียๆจะอยู่กันยังไง

thmaysa2016

จะยืนเอ๋ออีกนานไหมลุง หยิบขึ้นมาแล้วรับสายซิ

นึกว่าจะซวยตั้งแต่บรรทัดนี้แล้ว รอดได้ไหมน้อ

gfthebc

น้อง​พิมมี่​จะ​รอ​เก้อ​ไหม​ครับ​เนี้ย​ โดย​ความ​ชอบ​ส่วน​ตัว​แล้ว​ชอบ​แบบ​น้อง​พิมมี่​มาก​ๆเลย​ครับ​ น่า​จะ​สบายใจ​เมื่อ​อยู่​ด้วย​

wapwap

หรืออุบัติเหตุจะทำให้ลุงกลับมาชั่วร้ายกว่าเดิม ::Angry::
รอบทคุณลูกขวัญอยู่นะครับ

midnightblusie

บาปกรรมมีจริงครับ สมน้ำหน้าครับลุง โทษฐานที่กินแล้วไม่แบ่ง ฮ่าๆ

Pee Marg

สงสารลุง

•====================================•
25/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 25/3/2561 ~25/9/2561 }

•===============================================•
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=186037.msg794384#msg794384