ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 30

เริ่มโดย saradio, มีนาคม 28, 2018, 07:20:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsrichantamit

Tianpeng Su

กาเซี่ยงจะง้อเมียทั้งสามยังไงดีล่ะ  คงต้องฟ้าเหลืองอีกแน่นอน

gfthebc

อา​เจิน​สุด​ยอด​จริงๆ​ครับ​ แต่​ก็​มี​งาน​ยาก​แล้ว​ละ​ครับ​ว่า​จะ​ง้อ​บรรดา​เมีย​ๆ​ยังไง​

amlan

game14974

เมียมาแล้ว​  เตี๊ยมกันไว้ไหมนี่​ ไม่งั้นงานเข้าแน่ท่านกาเซี่ยง

myidol

บอกตามตรง บทจะขำนี่ขำมากๆ ท่าน saradio มีมุกในการแต่งเรื่องเสียวให้ตลกได้ลงตัวมากครับ
ผมหัวเราะจนท้องแข็งเลยนะ ตรงที่ทะเลาะกับอาเจิน ::Oops::

แต่ยังนึกไม่ออกว่าสุดท้ายแล้วฮูหยินจะมีที่ยืนหรือว่ายังไง ร้ายกาจมาก คงเอาเป็นเมียไม่ไหว  ::Pull::

ขอบคุณท่าน saradio ที่เติมความเสียวให้เพื่อนๆอย่างไม่ขาดตอน ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

mongk

หากตู้ตูหลุนไม่แทง
ท่านพี่กาเซียง น่าจะแทงน้องสักแผล ก่อนกลับ

whitebag

ถามชัดเจนไม่อ้อมค้อม ผู้ชายคนไหนไม่อึ้งก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว นอกจากกะล่อนแล้วต้องฉลาดด้วย

somc217

จอมแผนการ ครั้งนี้แผนเกือบแตก ซึ่งต้องขอบใจอาเจินเมียเอกเป็นอย่างยิ่ง
ลุ้นผลจากแผนการครั้งนี้ รอติดตามครับ
ขอบคุณมาก

tak19

แผนเยอะมาก จับกดคนละทีก็เงียบแล้ว. ไม่ต้องเถียงกัน

มะยม ร้อยเอ็ด

ต้องลอบบอกว่าร้ายกาจในใจ ใจหญิงช่างเข้าใจยาก

Sakdiwichai Ontong

::Confident::ทั้งฮาทั้งเสียวครับ สุดยอดครับ กาเซียงสู้ๆ

sarojs2514

ใจหญิงช่างเข้าใจยาก ผู้ชายคนไหนไม่อึ้งก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว สุดท้ายแล้วฮูหยินจะมีที่ยืนหรือไม่

sthanya

นี่ถ้าไม่ได้รักตูตู้หลุน คงเอากระบี่แทงคอให้ตาย

tacklove

มีเมียเยอะนี่มันลำบากนะกาเซียง นี่ดีนะที่หล่อนเข้าใจพอฟังภาษาไทยรู้เรื่องบ้าง ไม่เช่นนั้นแผนแตกแน่ๆ