ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.3%)
พิมมี่
72 (12.6%)
นาถ
34 (5.9%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
390 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 572

อิทธิพล ทบชา

ขอบคุณสำหรับการจัดเต็มสามตอนรวด งานดีจริงๆครับตามนุษย์ลุงทำบุญด้วยไรเนี่ยจัดสาวๆเเต่ละคนเด็ดๆ โดยเฉพาะหมอพลอยผมชอบที่มีความหวานปนด้วยนิละครับที่เเสดงให้เห็นถึงความรักที่เเกมีอยู่ได้อย่างเห็นถึงเเก่นอารมณ์เลยครับ

nu8285

B C

built มานาน   คู่หมอพลอยลุงพลก็ต้องสุดอย่างนี้แล    ว่าแต่....หมอพลอยคงอยากกับฝรั่งบ้างแล้ว!?  >=)

Mr.x69

biggiggog

โดยส่วนตัวคิดว่า ถ้าจำนวนสาวๆมันเยอะขนาดนี้
การจัดให้ลงตัวมันยาก
แบ่งออกมั่งท่าทางจะดีกว่า
เห็นแล้วเหนื่อยแทน นี่ขนาดยังไม่ครบนะ
ขอบคุณมากๆครับ

hnarii

เสียดายหมอพลอยจริงๆ ที่ไปติดใจฤทธิ์ตาเฒ่าเจ้าเล่ แต่ต้องขอบคุณที่ทำให้เราได้อ่านเนื้อหาเสียว ถึงใจ (หวังจะมีอะไรกับลุงพลอีกนะจ๊ะหมอ)

vertjaune

ช้อยที่ให้มา ก็คงไม่แบ่งครับ พิมมี่ นี่โดนโหวตกำจัดจุดอ่อนชัดๆ

spr566

สงสารนายกรวิทย์ ไม่ว่าจะเป็นน้องพิมมี่หรือหมอพลอยก็ต้องรับเดนไอ้มนุษย์ลุงทั้งสองคน

Intania Noi

ผู้หญิงสวยๆทุกคนในเรื่องต้องตกเป็นของลุงพลคนเดียวเท่านั้น

say4444

××Mon××

naitoom

โชคของตาเฒ่าภารโรงจริงๆ ได้ทั้งหมอทั้งพยาบาลเป็นเมีย

clickkuu

หมอพลอยโดนครบทุกทางเลย ผมว่าลุงพลไม่ปล่อยแน่ แม่งติดแน่นอน