ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.3%)
พิมมี่
72 (12.6%)
นาถ
32 (5.6%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
390 (68.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 570

pongsap

a1223

ยกน้องพิมมี่ ให้พี่กรก็แล้วกัน ส่วนหมอพลอยจัด ให้บอยชั่วคราว

สุดยอด ประทานพร

ฉากหมอพลอย สมกับการเป็นบอสจริงๆ คงจัดถึงเช้าแน่ลุงพล

Kfg asdf

หมอพลอยต้องมีได้กับลุงอีกรอบแน่ๆ พี่กรนี่น่าสงสารมาก

johnyred59

ลองท่าให้ระเบิดถ้ำทองได้แสดงว่าต้องชอบจริงๆเรื่องแบบนี้ไม่มีวรรณะ

yes_coke

รออ่านภาค 2 ด้วยความตื่นเต้น ในภาคแรกชอบน้องเฟิร์น มากเลยครับ ขอบคุณที่สร้างผลงานดีๆครับ ข่วงนี้มาบ่อยเลยดีงามมากครับผม

olemantu

หมอพลอยสบายตัวไปแล้ว เหลือแต่ว่าทีแฟนเก่าเท่านั้นละที่ยีงเคว้งคว้างอยู่ ไม่รู้ว่าจะปัญญาพาน้องพลอยกลับได้หรือไม่..คอยดูไปละกัน

procha

หมอพลอย กล้าตัดใจจากลุงพลเราหร่อ ได้เจอทางวิบากไปแย้ว ยังไงก้อต้องกลับมารักลุงพลเรา เหมือนน้องนาถสาวชาวใต้
นะ  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

maitree_kongton

ผู้ชายพออกหักก็ชักชวนเพื่อนฝูงไปกินเหล้าเพื่อระบายความในใจ นี่ถ้าไม่กินเหล้าก็คงไม่รู้จะทำอย่างไร

asiakook

เอ่อ ไม่ยักมองออกว่าในตระกูลซิมป์สัน มีหล่อแบบกัปตันอเมริกา ซิมป์สันจริงตัองตัวเหลืองตาโปนนะ อิอิ ขอบคุณครับ
ปล. เด็กลุง ลุงหวงทุกคน แบร่ ฝันไปก่อนนายกร

วิเชียร เขาหลวง

หมอพลอยร้อนรัก และก็ระบายกับลุงพลได้สุดยอดมากยอมไห้ทั้งประตูหน้าและหลังจัดหนักได้ทุกท่า รายต่อไปขอเป็นยายอุ๊โดนลุงพลจัดหนักๆจะดีมากๆครับ

abcxyz

ในที่สุดลุงพลก็พิชิตบอสใหญ่ได้แบบสมบูรณ์แบบ...ทั้งหน้าหลัง
หลังจากนี้อยากเห็นหมอพลอย 3P แล้วอ่ะคับ

pakykit

อ่าวเชียร์กรไปแล้ว ตอนตอบแบบสอบถาม แต่ก็ดี โลกนี้ตื้อครองโลกไม่มีจริงละ