ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...14 การตัดสินใจของนา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 18, 2018, 12:31:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jayleno

deamondear

นี่แระที่ผมกลัว แต่ก็แบบจะไหวมั้ยเนี่ย งื้อออออ

Lactasoy Milk

ผัวอยากดู เมียจัดให้ คนอ่านเลยฟินนนนนไปด้วยเลย ขอบคุณครับ ชอบทุกๆตอนเลย เอาอีกๆ สะใจดีๆ

smuity

นาประชดสามีอย่างนี้ เหมือนกับตามใจสะมากกว่า สามีก็ไม่สงสารนาเลยใช้งานนาตลอด

ballzae

deathhunter1

Dragoo

รอบแรกผ่านไปรอบสองรอบสามค่อยๆตามมา
หลายๆรอบก็ได้คุณสามีไม่ได้ว่าหรอก
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

sebastien.vaynard

ชอบผู้หญิงคนนี้มากใจถึงดี น่าจะมีแบบแฟนมาแจมนะครับ

ones26421

เมียจัดให้ ผัว แบบนี้ เป็นใครก็น้ำแตกครับ

ศิริวัณณา

ติดตามอ่านมาตั้งแต่ตอนแรก..ยิ่งอ่านใจก็นึกอยากเป็นนา  อยากมีผัวใจกว้างอย่างนา  อยากมีประสบการณ์อย่างนา
เป็นคนเรียบๆแต่ร้อนแรง.แต่สู้นาไม่ได้

moodumhero

เสียวสุดๆไปเลยนะนาประชดแบบนี้ระวังติดใจจนบ้านแตกเสียละ ขอบคุณครับ

sakda silakhom

myidol

นางเอกแอบย้อนแย้ง บอกว่าไม่ชอบ แต่พอถึงตอนกำลังเสียวอะไรก็หยุดไม่อยู่ ::Sweat::

ความเงี่ยนไม่ปราณีใคร ลองว่าน้ำหอยเยิ้มแล้วอะไรก็หยุดไม่อยู่
ส่วนพระเอกนี่มันตัวประกอบชัดๆ ::Crying::

ขอบคุณท่าน HatHU มากครับที่ยังส่งต่อความเสียวให้กันแบบไม่ขาดช่วง

จุดเด่นของแนวนี้อยู่ตรงอารมณ์ที่โดนขยี้ไปมาระหว่างผัวโรคจิตกับเมียชอบโดนเอาเนี่ยแหละ น้ำ(คนอ่าน)จะแตกหรือไม่ก็อยู่ที่ตรงนี้แหละ  ::HoHo::

ท่านนักประพันธ์ดึงอารมณ์ได้เหมาะเจาะมากครับ