ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...14 การตัดสินใจของนา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 18, 2018, 12:31:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pipat1923

นาประชดในตอนแรก แต่วัชทำให้ถึงใจกว่าที่คิด  ::Hunger::

beeriero

บันจิ้ง จั้ม

Fanta22

คราวนี้ได้ดูเมียโดนจัดแบบสดๆ เต็มที่เลยครับ

gungun.khondee

นาจัดเต็ม ไม่รู้ประชดหรือเปล่า แต่มันส์นะ

gnun2518

งานนี้นามีหลอกผัวอีกแล้ว อยากมีเซ็กแต่กลัวจะกลัวว่าเป็นคนไม่ดีนะซิ

babyfinger28

ร้อนแรงได้ใจจริงสาวนา เรื่องแบบนี้อยุ่ที่ความพอใจทั้งสองฝ่ายครับ ::Thankyou::

momosis

จากประชด จะกลายเป็นติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นซะแล้ว อิอิ

ultrasonic

casa

ติดตามมาตลอดตั้งแต่ต้น .
รู้สึกตอนหลังๆ นี้ ฉากการยั่วยวนของนาน้อยไปหน่อยนะครับ มาหนัก ฉาก XXX ซะมาก
ความเห็นส่วนตัว คือ มันไม่บิ้วอารมณ์ ครับ ไม่เหมือนตอนแรกๆ มีลุ้น สลับเสียวไปเรื่อยๆ
ถึงท่าน HatHu จะบอกว่าานาไม่ใช่คนใจง่าย แต่กับวัชนี่ ไม่มี relationship ไรปูมาก่อนเลย นะครับ ... 
หรือจะมี side story ส่วนของนา ที่สามีไม่รู้  ::Dizzy::

.....+1 money ::HeyHey::
ใจเย็นๆอาจมี ปมหรืออะไรบางอย่างที่ไรต์ซ่อนในไว้ก็ได้

akepong

Mafee CHick

minky way

งานนี้คุณสามีพลาดอีกแล้วครับ ที่คิดว่าขอหนูนายังไงก็ได้ หนูนาไม่ได้ต้องการวัชเสียหน่อยแต่ที่ทำไปเพราะรักผัว แต่คิดว่าคงถูกจดบัญชีไว้เพราะคุณสามีล้ำเส้น ผมชอบประโยคที่นาบอกว่า จะเอากะเค้าในห้องของเรา บนเตียงของเรา แล้วอย่ามาเสียใจทีหลัง...แสดงว่าหนูนายังคิดสถานส่วนตัวของครอบครัว ของเธอกะสามี แต่คุณสามีไม่ได้คิดถึง หวังแค่ตัวเอง

........+2 money ::Confident::
สร้างสรรๆ มีมุมมองเรื่อยๆ ฟินดี

lp640

มาครับ ตัวละครชำนาญการกลับมาแล้ว ขออนุญาตตามอ่านต่อ ขอบคุณครับ

jjhj1988

พออ่านตอนนี้แล้วแน่ไจเลยคับวัชกับนานี่เคยมีอดีตกันแน่นอน
แต่ที่ยังไม่ค่อยแน่ใจคือที่ตอนแรกนาไม่พอใจคือไม่พอใจที่ผัวไม่หวงนา สนแต่ความสุขจนไม่สนใจความรู้สึกนา หรือกลัวใจตัวเองว่าพอได้กับวัชแล้วจะติดใจจนเตลิดเลยต้องโกรธกลบเกลื่อนกันแน่
ปมผุดมาแล้ว รอลุ้นความจริงคับ

....+1 money ::DookDig::