ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...14 การตัดสินใจของนา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 18, 2018, 12:31:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zoomie

ว่าแล้วว่า นาต้องเล่าไม่หมดแน่ๆ แบบนี้ไม่เชิงประชดล่ะ

camel28

ประชดได้สุดยอดมากครับ ไม่รู้ไปโดนตัวไหนมา ::Punch::

controlx

ไม่รู้จักสงสารเมียเลย
โดนประชดแบบนี้ไม่เข็ด
ยังจะมาแข็งใส่อิ๊ก!!

::Angry::

biggiggog

น้องนาประชดแบบนี้ต้องการสั่งสอนสามี
หรือมีอะไรแอบแฝงหรือปล่าว
เพราะก่อนหน้านี้มีการลองของกับวัชแล้วนี่
ขอบคุณมากๆครับ

jeditay

game14974

ponggunyuki2527

nakin007

มันต้องมีจุดบางอย่างที่ทำให้นาประชดสามีได้ขนาดนี้ แต่วัชนี่คงฟินเลย ติดตามต่อครับเอาจริงๆชอบตอนนากับสามีเต็มใจและมีความสุขมากกว่าประชดกันครับ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

witjung

งานนี้เสียดายก็ไม่ทันแล้ว เจอนาจัดใหญ่แบบนี้ต่อไปคงไม่ต้องขอ จัดให้เองเลยแน่ๆ

Zoso

นาประชดแบบนี้  สามีรักตายเลยย

วัชก็ลีลาเด็ดดวง ไม่รุ้ นาจะติดใจใครมากกว่ากัน ระหว่าง ชัย กะ วัช

/ />หูยยย มีออกไปกินข้าว ข้างนอกกัน2คนด้วย
หลังจากกินข้าวกัน ต้องไปกินกันต่อแน่ๆ

ppptttmmm

เจอหนุ่มไฟแรงขนาดนี้ นาอาจติดใจได้นะ

thepkung

ยังไงก็เอาทีละคนนะหนูนา เกิดคู่ขารวมหัวกันมารุมนี้อาจถึงขั้นลืมผัวได้

Vvvvvvvvvvvv

แต่เรื่องได้เสียวมากๆเลยครับ นาประชดซะร้อนแรงขนาดนี้ กลัวว่าจะไม่ใช่แค่การประชดแล้ว

Kachen Yaijing

ยิ่งตามอ่าน ยิ่งอยากรู้เรื่องของนากับแฟนเก่าบ้างจังเลยครับ

รักโลก รักไทย