ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawoot1234567

ขอบอกตามตรงกับผุ้แต่งผมชอบเรื่องนี้มาก 1 ตอนผมอ่านมากกว่า 2 รอบส่วนตัวไม่ค่อยชอบสายดาร์กเกินไปแบบเทาๆแบบนี้ดีกว่าครับ แต่ถ้ามีฉากสวิ้งจะดีใจมากครับ  5555

akepong

อย่างนี้นี่เอง ถึงว่าทำไมเร่าร้อนนักอาการมันออกมากกว่าจะประชดกันธรรมดานิ

Alan

ถ่านไฟเก่า อย่าได้เริ่มเขี่ยเชียว

Ataro Khotdee

นึกแล้วทำไมนาถึงดูเร่าร้อนจัง  ที่แท้วัชก็เป็นแฟนคนแรกนี่เอง ไม่เจอกันนานนาเลยจัดสมนาคูณให้จนน้ำท่วมดอเลย

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ ที่เอ่ยถึงในบทนำของตอนนี้ คือผมติดตามอ่านเรื่องเล่าแนวนี้มานาน และหลายๆครั้ง ชื่นชอบในการวางเรื่อง ธีม การผูกเรื่อง จนบ้างครั้งข้ามบทเซ็ก(แต่ย้อนอ่านที่หลัง) ไปเลยก็มี
ชื่นชมผู้แต่งนะครับ สร้าง/ผูกเรื่องได้ดี ไม่ค่อยอ่านแล้วขัดใจ ส่วนการจะลงไปดาร์ค จริงๆก็สิทธิ์ของผู้แต่ง แต่ก็ขอบคุณที่ถนอมนางเอกของเรา.... ผมว่า ระดับของหลิน ความลับของเมียสาวของท่านข้าวฟ่าง หรือ ก้อย/เจน ของท่านยูกิ(ขออภัยที่เอ่ยนาม) หรือมากกว่านิดหนึ่งก็กำลังเสียวและรับได้นะครับ
สุดท้าย ที่ห่วง ทุกสังคมย่อมมีบุคคลทุกแบบ ยังไงก็อดทนนิดหนึ่งนะครับ พวกเกรียนๆ ยังไงก็มีทุกที แน่นอน

.........+2 money ::DookDig::
ดีงามรีพลายสวยๆ จัดมาๆ

prasong

นาประชดผัวแบบนี้ ผัวก็ฟินเลยสิครับ โชคดีที่ทำหมันแล้ว จัดให้หนักๆไปเลยครับ หนูนา

camel28

ไอ้เรานึกว่าจัดยาปลุกเซ็กเพื่อที่ประชดแฟน ที่ไหนได้แฟนเก่านี้เอง

edgeemperor

แฟนเก่า..ภาพเก่าบังเกิดลีลาเลยดุเดือดแน่ๆ

peddo

รักครั้งแรกประทับใจเสมอ แต่ผู้ชายคนแรกจะประทับใจไหมขึ้นกับฝีมือ ผมว่าพอถึงจุดนึงนาก็คงกลับมาหาความจริง แต่ถ้าสามีไม่พัฒนาตัวเอง นาก็คงได้มีของหวานนอกบ้านอีกนะครับ ดีไม่ดี ต่อไปอาจไม่ต้องรอความเห็นชอบของสามีซะด้วย น่ากลัวจริงๆ  ขอบคุณ​ครับที่ยังไม่ลงสายดาร์กเกิน แค่นี้ก็ปวดตับๆๆ แล้วครับ😊

.....+1money ::Yes!::
ยังงดงามเรื่อยๆนะคอมเมน

Phoowadol

ดูเหมือว่าผมจะเดาถูกหลายจุด ที่คิดว่านากับวัชน่าจะเป็นแฟนเก่ากัน และที่นาทำการร่วมรักกับวัชครั้งนี้ จะประชดหรือไม่ รึว่าสนองความต้องการของตัวเองไม่แน่ชัด สุดท้ายก็ออกมาทาง ปลดปล่อยความอยากของตนเอง และที่สำคัญ นายังอยากเก็บห้องนอนและเตียงนอนของเธอกับสามี ไว้เป็นที่ส่วนตัวของกันและกัน ทำนองไม่อยากให้ใครมานอนทับที่ของสามีเพราะสถานที่แห่งนี้ ควรเก็บไว้ให้สามีอันเป็นที่รักเพียงคนเดียวเท่านั้น. จะสังเกตเห็นได้อย่างชัดเจนในครั้งนี้วัชพยายามชวนนาขึ้นห้องนอน แต่นาไม่ปฏิเสธตรงก็จริงแต่ก็บ่ายเบี่ยงว่าต้องการทำในห้องครัวครั้งนึง. กับอีกครั้งวัชชวนขึ้นห้องอีกนาก็บอกจะทำตรงโซฟาแทนนี้แหละ ชัดเจนเลยครับแบบนี้ ไม่ต้องสงสัยในเรื่องความรักของนาที่มีต่อสามีคนนี้ เธอรักหมดใจไม่มีข้อแม้แน่นอนครับ. ยังไงๆก็ไม่ทางเสียเมียแน่นอนนะ ดีใจด้วยนะพ่อสามีตัวดี อิอิ
เมื่อการร่วมเสพสมในเกมส์กามครั้งนี้เป็นการสนองอารมณ์ใคร่ของนาเองเป็นเช่นนี้แล้วแถมร่วมรักกับแฟนเก่าด้วยซึ่งเป็นผู้ชายคนแรกที่สอนบทเซ็กส์ให้เธอจนติดใจในอดีตด้วยแล้วยิ่งเป็นอะไรที่ต้องจัดเต็มอย่างที่เห็นๆกัน  อูย.....นาเธอเร่าร้อนถึงใจผมมากจริงครับ กับบทสวาทของเธอกับวัชนี่มันถูกคู่จริงๆ แต่ว่าเกมส์กามในครั้งนี้คนที่โดนยั่ว กลับกลายเป็นสามีซะเองเป็นงั้นไป  ยิ่งฉากในห้องครัวและที่โซฟาด้วยแล้วนาต้องการยั่วอารมณ์สามีอย่างเห็นได้ชัดมีการสบตาครางเสียงอันเร่าร้อน อย่างดังขึ้นสดแตกใน. ยั่วสามีให้อยากจัดแต่สามีไม่มีโอกาสได้ชักว่าวเลยสักครั้ง แบบนี้นะ ผมเดาว่า เดี๋ยวพอวัชเสริจกิจกลับบ้านไปแล้ว ผมคงได้เห็นการง้อของสามีต่อน้องนาแบบถึงอกถึงใจชนิดที่ไม่เคยได้รับมาก่อนจากน้องนาเมียรักคนนี้เป็นแน่ครับ นาทำให้วัชยังไงเมื่อกี้ก็จัดให้สามีเช่นกัน คูณสองไปเลย    นี่ผมคิดไปไกลแล้วนะนั่น  (เดี๋ยวขอเตรียมทิชชูแป๊บนึงนะครับอิอิ) อย่าคิดมากครับไว้ซับน้ำตาจร้า  อิอิ
ขอบคุณไรต์เตอร์มากๆเลยครับที่จัดให้ ตามคำขอ ที่ให้น้องนารื้อฟื้นอดีตกับแฟนเก่า สมใจจริงๆ ขอบคุณอีกครั้งครับ

.......+2 money ::DookDig::
อั๊ยยะ นี้อีกสักปีเขียนงานมาลงได้เลยนะนี่ อิอิ

momosis

สุดยอดมากครับ ขอรักนาด้วยอีกคนนะครับ อิอิ เอาแบบแนวให้นาทำโทษพระเอกก็ดีเหมือนกันนะครับ (NTR) ให้ดูอย่างเดียวพอ ไม่ให้เอา 555

arisalis

นั้นไงแฟนเก่านาจริงๆด้วย แถมนายังไม่บอกผัวอีก เจอแฟนเก่าปลุกความร้อนร่านอย่างงี้ ผัวก็หยุดไม่อยู่ล่ะ

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ เรื่องมาแนวนี้สารภาพเลยว่าผมเดาไม่ถูกจริงๆ แต่เพราะเดาไม่ถูกเลยรู้สึกชอบจริงๆ :)

schareon

เจอคู่ขาเก่านี่เองถึงได้จัดเต็มขนาดนี้ ในห้องครัวด้วย จินตนาการตามเลยครัช