ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.5 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2018, 06:55:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พิสิษฐ์ เ

ได้ ...ไฮโซ มา 1EA  ::Thankyou:: สาวคนต่อไป จะเป็นใครน้อ

อรรถพร โทอิ้ง

karnkarn

คาราวะท่านอาจารย์ 555 เมื่อเจ้าเสร็จสติเจ้าจะกลับมา ถ้าไม่เสร็จนี่ไม่เย็ดทั้งวันเลยหรอ

ipor

เริ่มควบคุม คนในตำแหน่งใหญ่ขึ้นแล้ววววรอดูว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป

xfreestylex

งานเข้าละเมีย ผอ. ว่าแต่มันสะกดจิตตอนไหนฟะ?

Gunitle

ฟาดให้หมดอย่าให้เหลือ5555ขอบคุณมากครับผมมม

virgoranger

พี่แว่นนี้เทพจริงๆ แต่เริ่มจะดูเลวๆละ555

Whoo Amm Ii

ดอกแรกยังไม่รู้ตัว จัดดอกสองตอนที่รู้ตัวสิ

Joker-

ได้เมียประธานแบบนี้ อาจจะสั่งไอประธานนั่นต่อก็ได้นะ

biggiggog

ถ้าสะกดจิตแล้วทำอย่างนี้ได้คงดี
จะตั้งใจฝึกฝนอย่างจริงจัง
เพื่อมวลมนุษยชาติ จริงๆนะ ::Dribbling::
ขอบคุณมากๆคับ

joulez

พระเอกเราแผนสูง น่าติดตามมากๆครับ

siwapol55

พระเอกมีการวางแผนมาอย่างรอบคอบจริง
อนาคตคงมีฮาเร็มเพิ่มขึ้นแน่
ขอบคุณมากครับ

baycon

ยอมเลย สะกดง่ายสะกดดาย        อาจารย์คนที่แล้วยังไม่หนำใจเลย   

ddcc

ในโรงเรียนมีประธานแล้วมีผอ.ด้วยหรอ ประธานไม่ทำไรเลยสินะ ::HeyHey::

glaciar

อะว้าวว มาที่ตัวแม่แล้ว แต่เริ่มสะกดจิตหลุดแล้วแหะ สงสัยว่าตอนต่อไปนี่จะมี สะกดจิตอยู่แล้วหลุดไหมน้อ  ::Dizzy::