ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 26, 2018, 06:52:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Teeradon

zzxxcc

แนวแบบนี้ตอนจบไม่น่าจะสวยเท่าไหร่นะ  ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

xnaja

บัตร VIP เบ่งได้ทั่วห้างเลย จริงๆผู้ถือหุ้นมันไม่ได้ขนาดนี้นะ 55

Kittikun Manotum

นี่แหละผมถึงพยาบามสมัครสมาชิกทุกห้าง 555

ัuffa555

MMJ

ถ้าเจ้าของหาบัตรเจอ พระเอกคงซวยแน่555555555555555 ใช้เพลินเลย555555 ขอบคุณนะคะ

0scar

ไอหนุ่มนี่ตอนแรกจะใช้นิดเดียว ตอนหลังน่าจะขโมย ::Shy::

Reggal

ขอเปิดใช้ vip card ในการอ่านก่อนละนะครับ !!!  ::Glad::

โหหหหหห แต้มแม่งโคตรเยอะ โคตรพ่อโคตรแม่แต้มบุญ แม่งเยดยาวๆอีก 12 ปี ไม่ต้องทำเหี้ยอะไรแล้วม้างง อยากได้จริงๆบัตรนี้

Tarapong Nako

ชักสนุกแง้วแฮะ​ ไม่ทราบต้องสมัครที่ใหนถึงจะได้การ์ดแบบนี้

akesak00

ขอบคุณมากเลยครับ ไม่รู้ว่าจะจบยังไงของอย่างนี้ต้องลอง

ยังใช้สุรุ่ยสุร่ายได้อีก 12 ปี โอ้มายก็อด

golffygush

แนวนี้ชอบเลยครับ

แต้มเยอะเกิ้นนนน

mummebuf

พนักงานทำไมมีแต่ผู้หญิง ถ้าถือหุ้นแล้วได้แบบนี้จะทำงานหามรุ่งหามค่ำเลยครับ

คิดใหม่แล้วครับทำงานหามรุ่งหามค่ำไม่น่าพอสงสัยต้องปล้นการ์ดตากไอ้หนุ่มนี่

BDragonWar

อู้ๆๆๆ ตอนจบมันจะโดนจับได้ไหมเนี้ยว่าไม่ใช่บัตรของมันเนี้ย 5555+

แต่ผมก็อยากได้บัตรนี้มั้งอะ
BDragonWar