ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 1 : รักครั้งแรกของสาวผึ้ง

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 09, 2018, 06:16:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

muzachi

แทนไทจะะป็นรักแรกขอวผึ่งรึป่าวนะคอยติดตามครับ

xonly-2022

น่าติดตามดีครับแต่ผมชอบแนวดากๆมากกว่า​แต่ก็จะติดตามครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

หวานเจี๊ยบเลยตอนนี้..รอตอนต่อไปจะมีอะไรเสียวไส้หรือเปล่า

วิเชียร เขาหลวง

ภาค2 เกมรักภาคโรงเฒ่าหรือเปล่าครับ คนแต่งเรื่องนี้เก่งมากเลยครับขอบอก ถ้าเอาไปวางขายที่แผง ผมคนแรกเลยที่จะเป็นลูกค้าซื้อเก็บไว้อ่าน

bakka

suriyamahajit

มีคั้นเวลาต้องขอบคุณผู้เขียน. หนูผึ้งในเรื่องท่าจะน่ารักตามแบบวัยรุ่นนะ

kchumpot

อ่านดูแล้วน้องผึ้งน่ารักมากใจคอคุณพี่จะให้ลุงพลจัดการหมดทุกคนเลยหรือครับยังไงก็แบ่งให้คนอื่นบ้างนะครับ

Ideology

เรื่องนี้จะมาแนวไหน รอติดตามครับ ตัวเอกเป็นผู้หญิงด้วย

peddo

ทำไมคนดีมันมีอุปสรรคเยอะจัง มนุษย์​ลุง​เรากลับผ่านอุปสรรคได้ทุกอัน อุปสรรคีไว้ก้วผ่าน น้องผึ้งเลยมีโอกาสได้มีประสบการณ์ชีวิตและเรียนรู้โลกกว้างทั้งทางวิชาการและทางโลก จะได้เป็นที่ปรึกษา​ให้หมอพลอยจัดการตาลุงด้วย ขอบคุณ​ครับ​

sarojs2514

ตัวเอกเป็นผู้หญิงด้วย น้องผึ้งเลยมีโอกาสได้มีประสบการณ์ชีวิตและเรียนรู้โลกกว้างทั้งทางวิชาการและทางโลก

risako

สนุกมากครับ นึกถึงรักครั้งแรกในวัยเรียนเลยครับ

cd13579

ตอนแรกปูมานิ่มๆก่อน แต่ขัดนิดนึงครับ ในฐานะนักกฎหมายมันอดไม่ได้
ผู้พิพากษาไม่ได้อยู่สังกัดกระทรวงยุติธรรมนะครับ มันแยกออกจากกันเพราะกระทรวงมันอยู่ฝ่ายบริหาร(การเมืองนั้นแล) ผู้พิพากษาจะอยู่ในสังกัดคือ สำนักงานศาลยุติธรรม เพื่อให้อิสระจากอำนาจรัฐบาล เช่นเดียวกับอัยการที่ขึ้นกับ สำนักงานอัยการสูงสุด 

ฝ่ายกระทรวงจะยุ่งได้ในกรณีที่กฎหมายกำหนดครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

nonane

หมอพลอย เป็นเมียลุงจากเนื้อเรื่องหลัก พอมาอ่านเนื้อเรื่องเสริมของผึ้ง ใจมันอวยให้ลุงมาขยี้ผึ้ง 555

Jou Mushi

เปิดเรื่องใหม่พักหายใจกันก่อนก็ดีครับสดชื่นหลังเสียน้ำกับหนูอุ๊

tooboy

ทนายผึ้งนี่มาแบบเด็กเรียน ป๊อปปี้เลิฟเลยนะครับ น่าติดตาม