ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 2 : ติวเรียน...ติวรัก

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 17, 2018, 02:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามสนุก ๆ อยากให้ทนายผึ้งไปจอยกับมนุษย์ลุงมะ?

อยากซิ เพราะคิดว่าทนายผึ้งในอนาคตคงแซ่บน่าดู
142 (68.6%)
อย่าเลย ใจคอจะให้ผู้หญิงทุกคนเป็นของลุงพลคนอึดเลยหรือไง?
65 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 207

Tom525218

ฝนตกกลับบ้านไม่ได้ แวะบ้านเราก่อนเนอะ ตามสเต็บวัยรุ่นไทยเลย น่าติดตามมากครับ ขอบคุณมากครับ

ktbb1966

ทนายผึ้งเธอเริ่มสะสมประสพกามตั้งแต่วัยใส ต่อไปจะกลายเป็นสาวแซ่บ

pinmonkey

ความรักวัยรุ่นเริ่มสุกงอมแต่มันจะใช่ตัวจริงหรือไม่ มีถึง 10 ตอน จะหักมุกหรือไม่นะ ขอบคุณมากครับ

peddo

อ่านแล้วรู้สึกถึงรักหวานๆของวัยรุ่นเลยนะครับ แทนนี่ร้ายไม่เบา มีวางแผนเปิดแฟนสาวเป็นขั้นตอนทีเดียว แต่ปัญหาชีวิตน่าจะเยอะหน่อย สงสัยจะคบกันไม่ยืด หวังว่าคงไม่มีการรุมนะครับ น้องผึ้งจะข้ำหมด รอให้แก่กล้าก่อนค่อยลงสวิง ขอบคุณ​ครับ​

สุดยอด ประทานพร

สงสัยว่าผู้ประพันธ์จะชอบเรื่องนางสิบสอง เลยให้มีนางเอก12 คน ดังนั้นทนายผึ้งจะไม่โดนพ่อเทพบุตรเอาแน่นอน
ที่สำคัญ พ่อเทพบุตรเอาแต่คนซิงครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

และแล้วสาวผึ้งก็ถูกแทนไทแฟนหนุ่มติวบทรักให้จนได้...อิอิ...สู้ๆนะแทนไทรักเขาข้างเดียวมานานแล้ว ทำให้ผึ้งติดใจให้ได้ล่ะ

Phoowadol

รักในวัยรุ่นมันเป็นอะไรที่ ตื่นเต้นไม่น้อยในช่วงเวลาอินเลิฟ. และยิ่งถ้าเป็นช่วงเวลาที่ต่างฝ่ายต่างมอบประสบการณ์ มีเซ็กส์ ให้กันและกันในครั้งแรงด้วยแล้ว ห้วงเวลานั้นยิ่งมีความรู้สึกที่อธิบายยากมากมันมีทั้งกลัว ทั้งอยากปลดปล่อยและ ตื่นเต้น ที่จะได้เห็นสรีระร่างกาย ที่เปลือนเปล่า ของกันและกัน. ผึ้งและแทน คงไม่ต่างกันครับ แต่ประสบการณ์ ครั้งแรกนี้จะเป็นที่น่าจดจำรึไม่ขึ้นอยู่กับนายแทนแล้วหละว่าลีลาหนุ่มน้อยจะเด็ดแค่ไหน กลัวอย่างเดียว เท่านั้นว่าความตื่นเต้น จะทำเอานายแทน แตกไวเป็นนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ นี่แหละ ใช่มั้ยครับไรต์ ส่วนบทของหมอพลอยที่ไรต์จะจัดให้เหล่ารีดเดอร์ ได้อ่านกันในภาคแรกนี่ของบอกเลยครับ ว่าดีใจมากๆและจะรอให้ถึงวันนั้นไวๆรวมถึงบทที่น้องอุ๊ยอมสยบราบคาบต่อลุงพลเอาแบบสมูทๆนะครับบทแรงๆต่อน้องอุ๊นี่ขอเถอะ ที่ผ่านมาสงสารน้องเขามากเลย ขอแบบน้องนางติดใจในรสสวาทของลุงพลที่ป้อนให้เอง. อันนี้ ฟินแน่ครับ  ขอบคุณมากนะครับ

shiiba

มีประสบการณ์แต่เด็กเลยนะทนายผึ้ง ถ้าได้กะลุงพลนี่ ลุงแกคงงานหนักแน่ๆ เจอทนายผู้ช่ำชอง 555

wood007

babbom

น้องผึ้งก็ระวังตัวอยู่แล้ว แต่เพราะความรักที่มีต่อแทน ทำให้ยอมให้กับความรักที่ ไร้เดียงสา ใช่มั้ยครับ

game2539

navy868

ทนายผึ้งเจอของนอกมาแล้ว มาเจอลุงคงจะสู้ไหวอยู่นะ (ถ้ามีโอกาสได้เจอกัน)... ::Thinking::

nonane

High potential สำหรับทนายผึ้ง ลุงพล นี่ขวัญใจมหาชน ต้องจัดละ

scozember

ถ้าทนายผึ้งโดนไอ้ลุงสอย น่าจะเป็นมวยคู่หยุดโลกได้เลยแน่ๆ

Debaker Singlek

ทนายผึ้งวัยสาวจะโดนแทนเปิดจิงๆๆหรอ แล้วภาค2จะโดนลุงพลด้วยป่าวนะ(ทางผ่านก็ยังดี)