ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 2 : ติวเรียน...ติวรัก

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 17, 2018, 02:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามสนุก ๆ อยากให้ทนายผึ้งไปจอยกับมนุษย์ลุงมะ?

อยากซิ เพราะคิดว่าทนายผึ้งในอนาคตคงแซ่บน่าดู
142 (68.6%)
อย่าเลย ใจคอจะให้ผู้หญิงทุกคนเป็นของลุงพลคนอึดเลยหรือไง?
65 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 207

pongsap

เฒ่า

เสียดายทนายผึ่งน่าจะโดนเปิดซิงจากลุงพลมากกว่าเพราะลุงลีลาน่าจะดีกว่าแต่จริงๆผมชอบลุงมากกว่า555

ryg123456

สาวผึ้งใจอ่อนยอมหนุ่มแทนนะครับ
เป็นจุดเริ่มต้นของความแซ๊บไหมนะ แม่สาวมั่น

gritkin

ความสัมพันธ์ไม่น่าจะยาว คบกับเด็กที่ปัญหาครอบครัวเเรงมากแบบนี้อาจทำให้เด็กไม่สบายใจออกนอกทางไปบ้าง เเต่ก็ขอให้ไม่เป็นอย่างนั้น

phaii

ผมแฟนคลับมนุษ์ลุง ยังไงก็อยากให้ลุงได้สาวสวยทั้งนั้นแหละ

thum2520

tcm12599

popeye

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

Side story แบบนี้น่าติดตามครับ
จะได้รู้ที่มาที่ไป

solofancy2