ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...27 ภาพบาดตา

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 24, 2018, 09:27:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

achuya

ขออยู่จนครบเวลา กลัวไม่ได้เจอกันอีกแน่เบย

darkangel

artmanna

Maikeet Fai

ความรักชนะทุกสิ่ง ถ้าเข้าใจกัน ความลับก็ไม่มีความหมาย แม้จะมีเคืองบ้างแต่สุดท้ายก็สุขทั้งคู่

tayata1

นาคงมีเรื่องตื่นเต้นเปิดเผยมาเรื่อยๆ

2000HP

คงต้องไปฝึกให้ตัวเองอึดๆบ้างแล้วมั้งครับ ขอบคุณมากครับ

keatmano

ซักวันก้คงปล่อยเมียไปตามทาง ... หย่า  ::HoHo::

eak111

นาจะแอบซ่อนใครไว้อีกไหม พระเอกจะเสียนาไปเมื่อไร ความรู้สึกที่ขัดกันระหว่างทางความสุขและความผิดหวังนี่จะมีเสน่ห์จริงๆ

prasong

พ่อพระแท้ๆเลยนะครับ พระเอกของเรา
เรียนผูกก็ต้องเรียนแก้เองนะ
ส่งเสริมให้เมียร่านเซ๊กส์ได้สมใจแล้วนิครับ

jaster ja

สามี ภรรยา ต้องเข้าใจกันครับดีที่สุด นาขนาดนี้สามีทนใหวก็สุดๆแล้วครับต้องลงไปด้วยแล้วววว ขอบคุณมากๆครับ

swss2511

ความรู้สึกของผู้แพ้คงดูไปห่อเหี่ยวใจไป

wolfeyes

นาจะมีความลับอะไรอีกมั้ย สามีเห็นภาพปวดใจแต่แพ้ความอยากเลยต้องไปร่วมด้วย

tarapong

::Bloody::ทนไม่ไหวก็ไปร่วมวง อืม ใครมันจะทนไหวกันเล่า  ขอบคุณ​ครับ​

yedke

ตอนนี้นาเริ่มถลำไปไกลละครับ แต่ท่าทางสามีคงตามใจตามเคย ยิ่งดำดิ่งลงไปเท่าไหร่ ผมว่าสุดท้ายสามีก็ดำดิ่งตามนาไปด้วยครับ อารมณืประมาณ นาสุดเรื่องเซ็กส์ แต่ผัวสุดทางอารมณ์ ครับ

BazillUz

ความลับนามีอีกเยอะแย่ๆที่ไม่ได้บอกสามี เพราะนาความต้องการมากขนาดนี้คงแอบมีบ่อยๆแน่