ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...27 ภาพบาดตา

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 24, 2018, 09:27:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนรักเมีย

นาทำให้สามีถลำลึกเข้าไปสู่ห้วงปรารถนาในอารมณ์ของนาแล้ว ต่อไปนาจะขอทำภารกิจเซ็กส์ในรูปแบบไหน สามีนาย่อมตามใจ หลีกเลี่ยงไม่ได้อย่างแน่นอน

upsxxx

เจอนาจัดเต็มอย่างนี้ก็ต้องปวดใจนิดๆFCนาเลย

gusjung111

สงสัยนาน่าจะมีมากกว่าที่เล่ามาละ ต้องคาดคั้นกันอีกไหม

jjhj1988

ถ้าผมเป็นผัวนาผมก็คงรู้สึกไม่ต่างกันเลยคับ
คงแบบทั้งรักทั้งชัง คือชอบให้นาไปเอากับคนอื่นให้ดู แต่อีกใจก็หวงกลัวเสียนาให้คนอื่น
พอเริ่มมีจุดด่างในความรู้สึกแล้ว มันก็เหมือนจะหยุดคิดมากไม่ได้
รอตอนต่อไปคับ อยากรู้ว่านาจะรู้ตัวมั้ยว่าผัวแอบระแวง แล้วถ้ารู้จะเรียกความเชื่อมั่นกลับมายังไง

เพิ่มเติม
ดูเหมือนคราวนี้คนที่อ่านบรรยากาศออกจะเป็นพี่ภพนะคับเลยระงับดราม่าได้ทัน แต่นานี่เหมือนจะห้ามใจตัวเองยากขึ้นทุกที

......+2 money ::Confident::
ว๊าว มีส่วนร่วมดีมาก ชอบคอมเมนแบบนี้จัง

pj762856

ต้องยอมรับว่าใจกว้างจริงๆ  กลัวนาเตริดเหมือนกัน

ballzae

ของเล่นชั่วคราวสู้ของเล่นประจำไม่ได้หรอกครับ

กองทัพ ตี

อยากรุความลับจังเลย ว่าจะมีอะไรเด็ดๆไหม

dodoza2

สนุกดีครับขอบคุณมากครับ ติดตามเรื่อยๆยันจบรอดูว่าผู้ชายคนต่อไปของนาจะเป็นใคร

aone

ทนต่อภาพบาดตา ไม่ได้ครับ ในที่สุดก็ต้องร่วมวง เป็นผม ผมก็ทนไม่ไหว

Tea Tae

ให้สามีลิ้มรสความหวานจากสาวอื่นบ้าง บรรเทาจิตใจสามี

lovewalkin

บางทีสามีของนาก้ลำบากใจกับสิ่งทีนาแสดงออกนะคับเป็นผมคงทำใจยากนะ

ศิริวัณณา

อ้อ..ตอนหน้า..ตอนไหนสักตอน..ให้นาบินเดี่ยวไปหาพี่ภพที่ต่างประเทศนะคะ..เสมือนหนึ่งเมียไปหาผัวแล้วให้พี่ภพหาคู่สวิงฝรั่งไว้สักคู่...แล้งตั้งวงสวิงกัน..นาจะได้ลิ้มรสสวิงจริงๆดูบ้าง..เบื่อแนวรุม..นิยายเซ็กส์เต็มไปด้วยบทรุมโทรม..

และไม่แน่นาอาจจะเคยกับของนอกมาก่อน..คราวนี้ได้รำลึกความหลังและความลับเปิดมาอีกเรื่อง

ส่วนผัวให้อยู่บ้านเลี้ยงลูกไป..หรือจะให้ผัวไปเป็นช่างภาพก็ได้

ไหนๆก็ไหนๆแล้วเติมเต็มให้สุดๆ.. 555.

arsenyo

มีเมียสวยเซ็กส์ขนาดนี้ ต้องสู้ๆหน่อยนะครับผม ถึงจะมันส์

holovelove

ทุกอย่างได้ปลดปล่อยแล้วต้องคอยติดตาม และยอมรับมัน
เหงาๆ

Wen Arsene