ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

เจ้าชาย ราอูล

แบบนี้ลุงพลคงเหนื่อยแน่ๆ ผมลองๆเดา อาจจะมีการสลับร่างประมานนี้หรือเปล่า

้hihi1112

เหอๆ ดูๆแล้วคนที่พร้อมใจอยู่กับลุงพลมีแค่ พิมมี่ กับ โดนัท เท่านั่นในตอนนี้ 

jaian

papa969

หมอพลอยก็เงี่ยนเป็นเจอลุงพลเข้าไปลืมไม่ลง

txxt30

อ้า.. เหลือนางฟ้าที่ลุงพลต้องเผด็จศึกอีกตั้ง 6 คน  ลุงพลจะรากเลือดหรือเปล่า ?

gilase

ที่สนใจตอนนี้เลยคือท่าทีของหมอพลอยที่มีต่อลุงพลนะครับ ชอบที่ผู้หญิงเล่นตัว สูงศักดิ์มาร่วมรักอย่างดุเดือดกับลุงพลจริงๆ  ::KO::

auddyxx

ขอร้อง อย่าให้แกตายก่อน จัดทุกนางเลย  สงสาร แก    55555

nicky1976

ถึงเวลาที่รอคอย ลุงจัดหนักหมอพลอยให้หลงเลย

Maiyamok

หมอพลอยยยยยยมาแล้ว ทุกครั้งมีฉากหมอพลอย ผมตื่นเต้นทุกทีเลยครับ ลุงพลจะไปคอนโดหมอพลอยได้ไง

Gentle012345

สงสัยตอนท้ายได้ตายคาอกแน่เลย รอติดตามอย่างใจจดจ่อนะครับ

skat3699

คิดแล้วก็น่าสงสารลุงครับที่ได้พรมาโดยไม่ได้ร้องขอ ทำให้ต้องอายุสั้น แต่ถ้าให้ดีน่าจะตายคาอก

mokung

ขาดลุงเหมือนขาดใจ แต่ถ้าลุงจะไป ขอรับช่วงเมียๆลุงต่อเองนะครับ

Tanaka Tanaka

วิญญาณป้ายุภาพูดเป็นลางแล้วครับเนี่ย สงสัยลุงแกคง...

pakykit

หมอพลอยเมียรัก คราวนี้ไปต้องเร่งรีบ เพราะในที่ตนเองแบบนี้จัดกันทั้งสัปดาห์ไปเลยครับ

liger

ถึงต้องตายก้อตายคาอกสาวสวยตั้งหลายคน โคตรคุ้ม 555