ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

Kitty Hotmail

ads_s7

รอมานานละหมอพลอยกับลุงพล มันคงมันดีนะ คู่นี้มีลุ้น

ppptttmmm

อายุปูนนี้แล้ว กำไรชีวิตขนาดนี้ ไม่ต้องกลัวตายหรอกเนอะ อิอิ

ba1na2

สงสัยตอนจบ ลุงพลต้องตายคาอกนางฟ้าทั้ง12 แน่เลยแล้วไปจุติเป็นเทพบนสวรรค์ต่อ อิอิ

miikaell

คนเรายังไงก็ตาย ลุงเลยขอให้คุ้มสะยังดีกว่าแก่ตาย

จ๊อด ยุทธนา จร้า

งานนี้ถ้าลุงพลโดนลุมคางเหลืองแน่ๆเลยลุงพล

Boeufy

counterspell

ลุงพล น่าอิจฉาจริงๆ สงสัยจะตายคาอกสาวๆเป็นแน่เลย

yoyoh

ถึงตายคาอก ผมก็ว่าคุ้มนะคับ
สาวแต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้น

kansake

น่าอิจฉาลุงพลจังครับ น้ำเดินเลย

etracker

สุดยอดครับ ได้บุกถึงคอนโดหมอพลอยนี่ไม่ธรรมดาเลยนะครับ มันง่ายที่ไหนล่ะทีจะบุกคอนโดของหมอสาวโดยที่จะไม่มีใครรู้ ลุงพลใจกล้ามาก

agiyama1234

ได้พลังมา ตาพลนี่ใช้ตะบันยันเลย ถ้าตายก็ขอตายคาอกให้ได้  แจ่มครับ

crazylex

suiius

หมอพลอยจะได้เสียกับลุงพลยังงัยเน้อ. ยิ่งคิดยิ่งลุ้น. จนต้องมาติดตามต่อละครับ