ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภารโรงเฟี้ยว...เกี้ยวเด็กพยาบาล Demo (ฉบับรีไรท์ขึ้นบนดินของ เกมรักภารโรงเฒ่า)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 06, 2018, 12:26:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามชวนคุย ถามขำ ๆ คุณว่าในท้ายที่สุด ใบเฟิร์นนั้นจะลงเอยกับใครครับ?

ลุงพลแน่นอน เพราะลุงพลแกเป็นผู้ชายคนแรกของใบเฟิร์น ยังไงผู้หญิงทุกคนก็ลืมคนแรกของตัวเองยากอยู่ดี
125 (54.6%)
หนุ่มเจมส์ ยังไงราชรถมาเกยตื้นแล้ว ได้เป็นเจ้าสาวว่าที่นายร้อย ได้รอดซุ้มกระบี่เชียวนะ
48 (21%)
โดนัท เปลี่ยนรสนิยมมาเป็นหญิงรักหญิงเต็มตัว เลสเบี้ยนว่างั้น เป็นคู่ขากับโดนัทดีกว่า
56 (24.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 229

asiakook

พอลดอายุ ฟิลมนุษย์ลุงก้อหายไป กระซิกๆ แล้วพ่อค้าร้านน้ำเต้าหู้ตอนเกษียร ปีหน้าทำไงครับ เออรี่ หรอ   ::Thinking:: ขอบคุณครับ

ภารโรงเฟี้ยว เคี้ยวเด็กพยาบาล อิอิ

Rachata Sakhon

ya00022449

รายละเอียด ความสมูทเพิ่มขึ้น เนื้อเรื่องน่าติดตามมากขึ้นเลยทีเดียวครับ

maguro

kew2826454

ไม่ว่าจะเขียนบนดินหรือใต้ดินก็จะติดตามผลงานต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้มีผลงานดีๆออกมานะคับ

ktbb1966

เรียกลุงไม่ได้แล้วต้องเรียกพี่พลหนุ่มขึ้นมาสิบกว่าปี พลังวิเศษบวกความหนุ่มงานนี้นาง12มีหนาวแน่นอน

cyborg0011

live20

phaii

อ่านแล้วอินนะครับ ดูเป็นสตอรี่ดี ว่าแต่ในโหวตนะ ผมสนับสนุนโดนัทเป็นคู่ขากับน้องเฟิร์นนะ ยังไงสองคนนี่ถือว่าเป็นเด็กของตาลุงอยู่แล้ว ตีฉิ่งกันเอง ว่างๆ ก็จัดกับตาลุง แบบนี้ดีที่สุด 

funkypunk

ดีครับ พอได้อ่านที่มาที่ไปตัวละครทำให้เห็นภาพชัดขึ้น เนื้อเรื่องดูครอบคลุม และมีน้ำหนัก ::Glad::

ezmoo